ดู: 1401|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] [ปรึกษาเรื่องจมูกค่ะ] จมูกเอียงๆ สันดั้งยุบไม่เท่ากัน ช่วยตอบหน่อยน่ะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pichq เมื่อ 2015-1-9 15:01

ที่มาตั้งกระทู้ปรึกษาก็เพราะว่าตอนเราไปทำพนักงานรีบร้อนมากๆก่อนทำยังไม่ได้คุยกับหมอเลย จนทำเสร็จก็ยังไม่เคยได้เห็นหน้าหมอที่ทำให้เราเล

เสริมจมูกมาได้ 1เดือน 14วัน ค่ะ เรารู้สึกว่ามันเอียงตั้งแต่อาทิตย์แรกแล้ว เราก็พยามคิดว่ามันคงยังไม่เข้าที่  รอไปอีกซักหน่อยคงหายเอียงเอง

จากในรูปจะเห็นว่า มันเิียงไปทางซ้าย ตรงข้างสันดั้งทางซ้ายจะยุบลงไป มันคืออะไรค่ะ? จะหายมั้ยถ้ารอไปอีกซักเดือน เราไม่อยากไปแก้จมูก ตอนนี้ไม่ค่อยมีเงิน

image.jpg (65.32 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

image.jpg (35.82 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ลองเข้าไปปรึกษา ที่บิวทิส คลิินิก มั้ยค่ะเราไป ทำเลเซอร์ปากชมพูที่นั่น เขาทำดีมาก เเล้วก็ให้คุณหมอวิเคราะห์เรื่องจะทำจมูกให้ด้วย คุณหมอให้คำปรึกษาดีมากค่ะ ... เขาขอเเนะนำค่ะ หรือไม่ก็ลองเข้าไป ดูที่เพจของเขาก็ได้นะคะ ลองๆดูข้อมูลไปเรื่อยๆ https://www.facebook.com/beautiseclinic.thailand
เป็นเหมือนกันเลยค่ะ แต่ของเราแกนเดิมเบี้ยวอยู่แล้ว เราทำมาได้ 14 วัน ตอนที่เอาพาสเตอร์ออกเห็นเลยว่ามันเบี้ยวๆเวลาถ่ายรูปหน้าตรง พอวันที่ 7 ไปให้หมอดูหมอบอกยังบวออยู่ แถมยังได้เจาะเอาน้ำออกตรงหัวคิ้วงะ เจ็บจี๊ดๆ พอวันที่ 10 ไปหาหมออีกทีเพื่อตัดไหม หมอบอกเอียงนิดหน่อย

หมอก็นัดอีกที หมอบอกดัดได้ จริงๆเราดัดเองก็ได้นะ แต่ลองทำละ มันก็กลับมาที่เดิม พรุ่งนี้ไปให้หมอดัด ไม่รู้จะเป็นยังไง เด๋วกลับมาบอกนะคะ ของเราหมอเค้ารับประกัน 6 เดือน
พี่สาวเราก็เคยทำจมูกมาแล้วดั้งเอียงค่ะ ตอนนี้ไปแก้ที่ เลอ แบ็งค็อคคลีนิค ทำกับหมอโอภาสค่ะ ตอนนี้ได้ดั้งใหม่สวยถูกใจแล้วค่ะ เราเห็นของพี่สาวแผลหายเร็วมาก ไม่ช้ำ ไม่บวมนานค่ะ สวยค่ะ ลองไปปรึกษาคุณหมอดูสิคะ พี่สาวเราไปทำที่สาขาประชานิเวศน์ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้