ดู: 3434|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] ตัดไขมันหน้าท้อง หมอศุภศิษฏ์ เมโกะคลินิก เป็นยังไงมาดูกัน !!

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ วันนี้จะขอรีวิวการดูดไขมัน และตัดไขมันหน้าท้องของเราให้เพื่อนๆได้ชมกันนะคะเราจะมีปัญหาเกี่ยวกับหน้าท้องมาก กังวลใจมากเพราะจากคนผอมหุ่นดีๆ กลายเป็นคนหน้าท้องย้วยๆๆ ห้อยๆๆ ผิวเปลือกส้ม แล้วก็แตกลายมากคะ เพราะผ่านการมีลูกมา 2 คน ซึ่งตอนนี้ปิดอู่เรียบร้อยแล้วคะ  เลยอยากจะกลับมาหุ่นดีเหมือนเดิม ก่อนหน้าที่จะมาปรึกษาที่เมโกะคลินิกก็ผ่านการทำมาหลายคลินิก หลายแบร์นมากๆเลยคะ ทำทั้งทรีทเม้นที่ว่าดีๆ ที่ว่าแพงๆ ก็ทำหมดคะ ทั้งกินยาลดความอ้วน แบบว่าลองมาหมดคะ แต่ก็ไม่เห็นผล จนท้อใจว่าคงไม่กลับมาหุ่นดีได้อีกแล้วในชีวิตนี้คะได้เข้ามาปรึกษาคุณหมอที่สาขาเซ็นทรัลพระรามสอง น้องมาดูแลดีมากๆคะ คุณหมอก็แนะนำให้ทำ VaserLipoดูดไขมัน บริเวณหน้าท้อง เนื้อที่ย้วย ก็ผ่าตัดตกแต่งไขมันหน้าท้องให้ได้รูป ไม่ต้องนอนพักฟื้นคะ ถามคุณหมอตรงๆเลยคะ ว่าถ้าทำแล้วจะผอมจริงไหม คุณหมอผอมลงแน่นอนคับ ก็เลยตกลงทำคะ นัดวันเข้ามาทำ  ระหว่างทำไม่ตื่นเต้นเลยคะ เพราะอะไรรู้ไหมคะวางยาสลบคะ 555+ ไม่ต้องกลัวอะไรๆทั้งสิ้น ตื่นมาผอมสวยเลยคะ สวยทันใจมากคะ ใช้เวลาผ่าตัดประมาณ 3 ชั่วโมงถ้าจำไม่ผิดนะคะ มาดูรูปกันนะคะ
ปล. รูปอาจจะหน้ากลัวนิดนึงนะคะ แต่เราอยากให้เห็นภาพจริงๆ คะ การตัดหนังหน้าท้องไม่น่ากลัวอย่างที่คิดนะคะ

รูปก่อนทำคะ หน้าท้องยื่นมากคะ

รูปนี้ไขมันที่ถูกดูดออกไปคะ เราดูดไขมันก่อนแล้วถึงตัดหนังที่หน้าท้องคะ ทำวันเดียวกันนะคะ แต่ไม่ต้องกังวลคะ วางยาสลบคะ

รูปหนังที่ถูกตัดไปคะ  เหมือนหนังหมูเลยคะ กลัวการกินหมูไปเลยที่เดียว 555+

คุณหมอจะย้ายหนังส่วนที่อยู่ใต้ราวนมลงมาทำให้หน้าท้องยุบ เรียบ แบน เอวเล็ก รอยแผลผ่าตัดอยู่เหนือหัวเหน่านะคะ

หลังทำก็ Happy มาก หลังทำ 3 วัน อาการเป็นปกติ มีเพียงอาการที่ตึงบริเวณหน้าท้องแค่นิดหน่อย ไม่ต้องนอนพักฟื้นนานๆคะ เด๋วมาอัฟเดตนะคะว่าจะเป๊ะ ผอมอย่างที่ต้องการหรือป่าวคะ!!
แล้วมันจะเป็นรอยแผลเป็นไหมคะ มาอัพเดตรูปให้ดูบ้างน้าา
โอวววว แม่เจ้า...ดูน่ากลัว แต่เพื่อความสวยเราก้อสนใจค่ะ อยากทราบราคาด้วยนะค่ะ
หายไวไวนะคะ มาอัพให้ดูด้วยนะคะ
อยากเห็นรอยแผลที่ผ่าตัดจะเห็นชัดไหม
แอบน่ากลัวไปนิส แต่ทำมาแล้วหน้าท้องดูหายไปเยอะก็โอเคเลยค่ะ
เจ็บแผลมากมั้ยคะ มาอัพเดทรูปเรื่อยๆนะคะ รอติดตามอยู่คร้า
ตอนนี้แผลเป็นยังไงบ้างคะ มาอัพเดตให้ดูบ้างนะคะ
น่ากลัวไปนิดนึง แต่ถ้าทำแล้วไขมันหายไปก็เริ่ดมากคร่าา
เจ็บไหมคะ ในรูปดูน่ากลัวจังค่ะ
ในรูปเห็นเจ้าพวดไขมัน สยองมากค่ะ
เหมือนโดนผ่าออกครึ่งตัวเลยค่ะรอยเย็บ
รอดูผลลัพธ์อยู่นะคะ แต่ยอมรับว่าดูหน้าท้องแ0บนลงจริงๆค่ะ
หน้าท้องหายไปเยอะเลยค่ะ
เห็นรูปแล้วน่ากลัวมากค่ะ แต่ยอมรับเลยว่าหน้าท้องดูแบนลงเยอะเลย ยังไงมาอัพเดตรูปให้ดูบ้างนะคะ
หน้าท้องแบนลงไปเยอะเลยค่ะ สุดยอด
กำลังหาข้อมูลยุพอดี
ทำมาเท่าไหร่คะ แพงไหมเอ่ยย
คุณหมอเก่งจัง หน้าท้องแบนลงเยอะเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้