ดู: 1641|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปรับรูปหน้า/โบท๊อก/ร้อยไหม/ฟิลเลอร์] ที่ไหนทำFat transfer เก่งๆเนียนๆ บ้างครับ

[คัดลอกลิงก์]
ต้องการฉีดไขมันบริเวณขมับครับที่ไหนหมอชำนาญบ้างคนับ
ขอข้อมูล+ราคา และสถานที่ตั้งหน่อยครับ
Asakusa ตอบกลับเมื่อ 2015-1-30 18:56
การฉีด fat filler ถือว่าเป็นเทคโนโลยีใหม่นะคะ ช่วยเติมเต ...

โฆษณามาก และรูปที่ใช้ขอเจ้าของภาพรึยังครับ

คุณแป้งเสียหายนะครับ เอารูปเขามาใช้แบบนี้
การฉีด fat filler ถือว่าเป็นเทคโนโลยีใหม่นะคะ ช่วยเติมเต็มร่องลึกและเสริมส่วนที่ขาดหายส่วนต่างๆ ข้อดีหลักๆคือ ราคาถูกกว่าและสามารถอยู่ในร่างกายได้นานกว่า สำหรับคลีนิกที่รับทำและโฆษณาบ่อยๆคือ ธนพรคลีนิก  ส่วนคลีนิกที่มีชื่อเสียงทางด้านฉีด ฟิลเลอร์ต่างๆ เราแนะนำยศการคลีนิก ตรงข้าม central world สะอาดมากๆ อุปกรณ์ที่ใช้ได้มาตรฐาน มั่นใจในความปลอดภัย 100 % ค่ะ สอบถามโทร 02-2538901
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้