ดู: 1280|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สอบถามหน่อยค่ะ...ถ้าอยากให้จมูกกลับเป็นเหมือนเดิมแบบพ่อแม่ให้มา

[คัดลอกลิงก์]
พอดีใหม่กำลังตัดสินใจจะทำจมูก ใหม่เป็นคนที่มีดั้งอยู่แล้ว แต่ไม่โด่งมาก พอสวยพองาม แล้วอยากให้มันโด่งกว่านี้อีกหน่อย

ไม่รู้ว่าทำแล้วจะเข้ากับหน้าเรามั้ย

ถ้าอยากทราบว่า หากเราทำจมูกมาแล้ว กลับไม่ชอบ หรือไม่พอใจ หรือมีปัญหาไรสักอย่าง

ถ้าอยากจะเอาน้องซิลิออก จะทำให้จมูกเรากลับมาเหมือนเดิม ตอนก่อนที่จะทำมั้ยคะ

รบกวนผู้รู้ตอบหน่อยนะคะ

เพราะเวลาใหม่อ่านกระทู้รีวิวประสบการณ์ เห็นเล่าๆกันว่า "หมอจะขูดๆ งัดๆ แถวๆจมูกนี่" คือ เขางัด หรือ ขูดอะไรคะ ขูดกระดูกอ่อนเดิมๆของเราออกไปรึป่าว

แบบนี้ถ้าเอาออก จะแบนกว่าเดิมมั้ยคะ

อยากทราบไว้น่ะค่ะ เผื่อเป็นทางหนีทีไล่ในอนาคต  ไม่อยากให้มีปัญหาก่อน แล้ว รน เครียด นอยส์ หรือหาทางแก้แบบฉุกละหุกน่ะค่า

ไม่อยากมานั่งเสียใจภายหลังค่ะ

ขอบคุณค่ะ
ตอบสั้นๆ ง่ายๆ ได้ใจความ ว่า...

เหมือนเดิม
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-6-1 23:13:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่า
รู้สึกดีหน่อย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้