ดู: 3758|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

โบกราม50u ได้ขนาดนี้ หมอตุ๊ก ดีมอร์คลินิก สุดยอดเลย

[คัดลอกลิงก์]
ไปโบท็อกกราม เกาหลีมาคะ 50 u เอง ของโบทูแล็ก ที่ดีมอร์คลินิก ชื่อคุณหมอตุ๊ก ปาลิดา อะนะ หมอเค้าน่ารักมาก ยิ้มแย้มแจ่มใสดีอะ ชอบๆ
แล้วหมอเค้ายังเก่งมากเลย ฉีดลงได้ซะขนาดนี้ เลยขอมาชมออกสื่อนิดนึง แนะนำเลยๆ  (ได้ข่าวว่าแกเรียนฝังเข็มมาด้วย เลยรู้จุดดีมาก)
แต่ขอปิดตานิดนึง ยังเขิลอยู่อะนะ

ก่อน

หลัง

นี่รูปตอนหลังฉีด 1 เดือนอะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เรียวขึ้นเลยครับ
ก่อนทำน่าใหญ่มากกกกกโห้
หลังทำนี่เปลี่ยนไปเป็นคนละคนเรยคะ น่าเรียวได้อีก  
อยากฉีดบ้างจัง ขอเบอร์คลินิกหน่อยนะคะ อยากมากกกก
รึไม่ก็รบกวนฝากบอกทีคะว่าคลินิกยุ่ที่ไหน แระราคาเท่าไหร่  ขอบคุนนะคะ
โฮ้!!!!! พระจ้าวววววว เห็นอย่างนี้แล้วมีความหวังขึ้นมาในบัดดล
โห๊ะ!!! หน้าเปลี่ยนเรยอ่ะ คลินิคนิมีฉีดโบท็อกด้วยหรา เราเคยเหนแต่รีวิวศัลยกรรม ยุ่แถวไหนนะช่วยบอกด้วยค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-6 19:33:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รู้มาว่า ตัวโบท็อกเอง ก็มีของจริงของปลอม หมอที่ฉีดก็สำคัญ เพื่อนๆ เช็คกันดีๆ ด้วยนะ ที่คลินิกนี้เค้าดีอะ สอนดูของแท้ของปลอมด้วย แล้วเอาขวดที่จะฉีดมาให้ดูได้ด้วยนะ ถ้าเราร้องขอนะ

คลินิกอยู่แถวลาดพร้าว ตรงข้ามยูเนียนมอลล์นะ

เบอร์โทรจำไม่ได้ ต้องไปสอบถามทางเฟสคลินิก ดูเอานะ เฟสก็ dmorclinic เลยนะ  
เราเข้าไปดูมาแล้วในเพจ ส่วนใหญ่มีริวิวศัลยกรรมเยอะม๊วกกก ที่สำคัญสวยๆทั้งนั้นเลยว่าแต่กว่ามันจะลงได้ขนาดนี้เนี้ย นานมั้ยอ่ะ ของเราเป็นคนกรามใหญ่แถมมีแก้มอีกต่างหาก
อร๊ายยยย เข้ามาเก็บข้อมูล ขอบคุณมากค่ะ เห็นละฉีดบ้าง
กะลังจะเข้าไปทำพรุ่งนี้พอดีเลยอะ พอดีจองโปร v-shape เค้าไว้ ตอนทำจมูกเสร็จใหม่ๆ อิอิ  เจอคุณหมอตุ๊กเค้าแล้วด้วย น่ารักจริงๆ ตามที่เจ้าของกระทู้บอกเลย

แสดงความคิดเห็น

ทำแล้วอย่าลืมเอามาลงให้ดูบ้างนะค่ะ  โพสต์ 2014-12-8 00:55
หน้าเปลี่ยนไปเยออะเลยค่ะ  สวยเลยค่ะ
ไม่ทราบว่ามันจะอยู่ได้นานไหมค่ะ
น้องคนนี้หน้าคุ้นๆ จัง เหมือนเคยเจอ

แสดงความคิดเห็น

เคยเป็นหน้าม้ารีวิว ในกระทู้ [ฉีดโบท๊อกซ์] ไม่มีอะไรมาก แค่อยากบอกว่า Botox กรามเริ่มเห็นผลแล้วววว ที่ Dmor clinic  โพสต์ 2014-12-11 22:29
ราคาเท่าไหร่คะ อยากฉีดน่าเรียวแบบเห็นได้ชัดมากสวยจุง
50 ยูนิต ได้ขนาดนี้เลยหรอค่ะ   หน้าเล็กลงเลยอ่ะ
ืchisoka ตอบกลับเมื่อ 2014-12-8 09:38
น้องคนนี้หน้าคุ้นๆ จัง เหมือนเคยเจอ

เคยเป็นหน้าม้ารีวิวBotox กรามของ Dmor clinic ในกระทู้
[ฉีดโบท๊อกซ์] ไม่มีอะไรมาก แค่อยากบอกว่า Botox กรามเริ่มเห็นผลแล้วววว ที่ Dmor clinic
http://www.dungdong.com/forum.ph ... ypeid%26typeid%3D50

ครั้งก่อนบอก...เอ่อเราฉีดของอเมริกาค่ะ ขวดสีม่วงๆ
....................ฉีด 60 ยูค่ะ ราคาเหมา 9999 ค่ะ

ครั้งนี้บอก        ...ไปโบท็อกกราม เกาหลีมาคะ 50 u เอง ของโบทูแล็ก ที่ดีมอร์คลินิก

รูปรีวิวเดียวกันเด๊ะๆ  ........จับโกหกได้เลยชัดๆ หน้าม้าคลินิกโกหกอ่ะ เซ็งเป็ด
pypolive ตอบกลับเมื่อ 2014-12-10 15:18
50 ยูนิต ได้ขนาดนี้เลยหรอค่ะ   หน้าเล็กลงเลยอ่ะ

อืมมมม
ครั้งก่อนบอก...เอ่อเราฉีดของอเมริกาค่ะ ขวดสีม่วงๆ
....................ฉีด 60 ยูค่ะ ราคาเหมา 9999 ค่ะ

รูปเดียวกับกระทู้นี้จริงๆ
http://www.dungdong.com/forum.ph ... ypeid%26typeid%3D50

จ๊ากกก  หลอกกันอีกแระ  
มีคนติดต่อ เข้ามาหาแอดมิน แจ้งลบกระทู้นี้ โดยมีข้อความว่า

เรียน admin ค่ะ

สืบเนื่องจากกระทู้นี้
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=105153

ดิฉันไม่ได้ตั้งใจจะโกหกนะคะ
จริงๆแล้ว ดิฉันช่วยหาเคสให้คลินิก แล้วได้ % นิดหน่อยค่ะ
เลยขอเคสเค้ามาทำรีวิว แต่ข้อมูลจริงๆ แล้ว เป็นโบท็อกเกาหลี 50u ค่ะ

กระทู้เก่า น่าจะเป็นคนอื่น ที่มาลงไว้ ไม่แน่ใจว่า เป็นคนช่วยหาเคสเหมือนดิฉันรึป่าว แต่ข้อมูลที่ถูกต้องคือของดิฉันแน่นอนค่ะ เพราะถามคุณหมอตุ๊กมาโดยตรง ที่เป็นคนฉีดให้น้องปลาค่ะ

ยังไง ดิฉันไม่อยากให้คลินิกเสียหายจากการกระทำตรงนี้
อยากรบกวนให้ช่วยลบกระทู้ให้ด้วยได้มั้ยคะ

ขอบคุณมากๆ ค่ะ

ถ้าเป็นตามที่อีเมล์แจ้งมา ไปขอรูปเขามารีวิว แต่สไตล์การเขียนรีวิว นี่เข้าข่ายแอบอ้าง เป็นบุคคลในภาพ
มีความผิดตามกฏหมาย พรบ คอมพิวเตอร์น่ะครับ ฐานนำเข้าข้อมูลอันเป็นเท็จครับ
กรณีแบบนี้ ควรทำยังไงดีครับ ?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้