ดู: 909|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูกกับ คุณหมอชาติชาย เอพลัส ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้อยากจะมาแชร์ประสบการณ์เสริมจมูกบ้างค่ะ เพิ่งเสริมมาจะครบ10วันแล้วค่ะ

จากเดิมที่หน้าหมวยๆ แอบมีความรู้สึกว่าเหมือนฝรั่งขึ้น ไม่รู้คิดไปเองไหม 5555  ลองดูนะ

หลังทำก็มีบวมๆ มากค่ะ แต่ไม่ถึงกับเขียวช้ำค่ะ เคยเห็นบางรีวิวเขียวช้ำมากเลย แอบกลัว

ก็เลยจัดเต็มทั้ง น้ำมะพร้าว น้ำใบบัวบก อะไรที่ทำให้หายบวมเร็ว กินมันหมดทุกอย่างเลย

ก็โอเคค่ะ บวมพอรับได้ วันนี้ก็เพิ่งไปตัดไหมมาค่ะ แผลโอเค ทุกๆอย่างโอเคหมดนะค่ะ...

แต่ตอนตัดไหมนี่เจ็บนิดๆค่ะ เดี๋ยวลองดูรีวิวที่เราเอามาลงนะค่ะ รูปไม่เยอะค่ะ ดูได้เพลินๆ

รูปนี้สมัยก่อนที่จะเสริมจมูกค่ะ จะบอกว่าหน้าดูหมวยๆ ธรรมดาๆ ไม่มีมิติเอาซะเลย เนอะ

อันนี้ทำเสร็จแล้วค่ะ ก็เลยขอแชะดูความเปลี่ยนแปลงซะหน่อย จะบอกว่าไม่ชินอ่ะ มีดั้ง

เริ่มมีอาการปวดตุบๆ หน้าดูเริ่มบวมแล้วนิดหน่อยคะ แต่ไม่รู้สึกเจ็บอะไรมากมายเลยค่ะ

รูปนี้นอนอยู่บ้านค่ะ ประมาณวันที่ 2 เองค่ะ บวมๆสุด ก็ประมาณ เท่าๆ ในรูปนี้เลยอ่ะค่ะ

แท๊นนนน แท้นนนนนนน....   ปัจจุบันแล้วนะค่ะ

เป็นยังไงบ้างเอ่ย เพื่อนๆ ทุกๆ คน พอจะเปลี่ยนแปลงบ้างไหมค่ะ เราว่าหน้าดูมีมิตินะ

ดูคมขึ้นด้วย เดี๋ยวนี้แต่งหน้าไม่ต้องไลท์ดั้งแล้วค่ะ รู้สึกโอเคขึ้นแล้วค่ะ กับใบหน้าอ่า..

สวยขึ้นมากๆเลยครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-4 13:23:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
jackswiss ตอบกลับเมื่อ 2014-12-3 17:22
สวยขึ้นมากๆเลยครับ

ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้