ดู: 511|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ตอนนี้หน้า สิว รูขุมขนกว้าง หลุมสิวอีกคับ อยากหน้าเนียนใส ต้องทำยังไง ผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
ดีคับ !!  

ผมเป็นคนที่สีผิว ไม่ค่อยสม่ำเสมอกัน บวกกับ หน้าผมมันดำๆ เป็นระรอกๆ รูขุมขนก็กว้าง  ทั้งสิวหัวดำ และหลุมสิวอีก  มัน ดูน่าเกลียดมาก นะคับ จากที่เวลามองตัวเองในกระจก ผมหงุหงิดมาก เเละทำให้ไม่มั่นใจในตัวเองเลยสักอย่าง เวลาออกไปข้างนอกทีไร ทำให้ผมอายมาก นะคับ คนเขาไม่พูดแต่เขาก็มองเราอยู่ดี อะเนอะ ทำไงดี  วอนผู้มีอุปการคุณ ผู้ที่มีประสบการณ์ ช่วยให้คำแนะนำผมหน่อยคับ  ผมต้องทำยังไงให้หน้าผมเนียนใส  ครีมที่เขาว่าดี ผมก็ลองมาหมดเเล้วนะ ไม่เห็นดีขึ้นเลย  ผมจะทำยังไง ดี ใครพอมีวิธีช่วยเเนะนำผมหน่อย ขอความกรุณา ด้วยนะคับ

ขอบคุณคับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้