ดู: 1821|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] พี่ๆเพื่อนๆน้องๆ มีใครเคยเสริมหรือแก้จมูก ตัดปากบาง ฯลฯ กับทาง century clinic บ้างครับ ?

[คัดลอกลิงก์]
ผม plan ว่าต้นปีหน้าจะทำหน้าใหม่ทั้งหมดครับ ทั้งแก้ และ ทำใหม่ ตา จมูก ปาก ฉีดไขมัน ร้อยไหม ฯลฯ ว่าด้วยเรื่อง แก้จมูกก่อนนะครับ กำลังหาข้อมูลว่าจะแก้กับclinicไหนดี คุณหมอท่านไหนดี ก่อนหน้านี้ผมทำจมูกกับคุณหมอกมล ออกมาโอเค ไม่เบี้ยว ไม่มีปัญหาครับ แต่ยังดูจมูกใหญ่ๆ ถ่ายรูปหน้าตรงแล้ว ไม่โอเค เพราะฐานจมูกผมใหญ่ และเสริมเมื่อประมาณ 8 ปีที่แล้ว ก็เสริมวิธีธรรมดา แค่ใส่ซิลิโคนเข้าไป ที่อยากแก้ใหม่เพราะ อยากให้จมูกเล็ก เรียว ถ่ายรูปสวยครับ หาข้อมูลมาเรื่อยๆ ก็ทราบว่าสมัยนี้มีวิธีใหม่ๆมากมาย ตอนแรกสนใจอยู่ 2 ท่าน คุณหมอเฉลิม และ คุณหมอทนงศักดิ์ แต่ได้ไปเห็นน้องคนหนึ่งใน ig ไปทำกับ century clinic ทำออกมาโอเค เล็กๆ เรียวๆ แบบที่ผมอยากได้ เลยอยากได้ข้อมูลเพิ่มเติม เลยมาสอบถามจาก พี่ๆเพื่อนๆน้องๆดูครับ ว่า ผลงานของ century clinic เป็นอย่างไรบ้าง ถ้ามีปัญหาทาง clinic ดูแลดีมั้ยครับ ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-11 21:26:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากได้ทรงประมาณนี้เลยครับ เล็ก เรียว ไม่ต้องโด่งหรือแหลมมาก พอดีๆรับกับหน้าผาก คาง

21.jpg (159.67 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

23.jpg (83.12 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้