ดู: 2284|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

~**~รบกวนช่วยดูจมูกให้หน่อยคะ ~**~(จะเสริมกับคุณหมอเฉลิมคะ)

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะพี่ๆทุกคนในบอร์ด น้องเข้ามาดูอยู่นานแล้ว ตอนนี้ตัดสินจัยจะทำจมูกกับคุณหมอเฉลิมคะ

อยากให้พี่ช่วยดูคะ น้องอยากได้แนวเกาหลีๆอะคะ ไม่รู้ทำได้ไหม ส่วนแบบจมูกน้องไม่มีอะคะ กะเข้าไปให้คุณหมอดู

ว่าแบบไหนเหมาะ เอาโด่งๆเกาหลีอะคะ พี่ๆว่าทำได้หรือป่าว

ตอนแรกน้องไม่คิดว่าจะทำนะคะ แต่เพราะตอนนี้เครียดคะ มากๆเลย สามีเราคบกันมา 8 ปี แล้ว ทำกับเราได้

น้องเลยต้องเปลี่ยนแปลงตัวเองอะคะ ฮือๆๆๆพูดแล้วช้ำใจจังคะ

ยังงัยขอบคุณพี่ทุกคนนะที่ช่วยให้คำแนะนำ *-*

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 02:42:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ด้านหน้า มันไม่ค่อยโด่งอะคะ แบนราบอะคะ อยากให้เห็นเป็นสัน
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ใช่แล้วดูจากรูปด้านข้าง จมูกเดิมทรงสวยนะค่ะ
แต่เพิ่มช่วงระหว่างตาอีกหน่อย รับรองแจ๋มค่ะ
มาให้กำลังใจค่ะ

พี่ในบอร์ดดั้งโด่งเค้าใจดี พร้อมให้คำปรึกษาอยู่เเร้ว

โดยเฉพาะ พี่ก้องตะวัน สุดหล่อ นอกจากจะหน้าตาดีเเล้ว ยังจิตใจงามอีก

ประทับใจค่ะ *-*
เอาเเถมให้ค่ะ

C00000092P1.jpg (64.02 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

8029_20_7.jpg (18.97 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

น่าทำคางด้วยนะ ให้มันรับกัน
เป็นกำลังใจให้กับคนที่กำลังคดจะเปลี่ยนแปลงตัวเองคัรบ
อิอิ

สู้ๆนะครับ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 14:15:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
3# ก้องตะวัน

ซึ้งใจจังคะ พี่ก้อง น้อง ชื่อ นา นะคะ อ่านแล้วน้ำตาคลอ อิอิ *-*

ขอบคุณมากๆคะ สำหรับคำแนะนำ และคำปลอบโยนอย่างจริงใจ อบอุ่นจริงๆคะ

ถ้าน้องได้คิวแล้ว จะเอาภาพมาฝากเพื่อนๆนะคะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 14:16:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เป็นกำลังใจให้นะค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย ramina เมื่อ 2009-7-9 10:57

ขอบคุณมากๆคะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 14:19:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่แล้วดูจากรูปด้านข้าง จมูกเดิมทรงสวยนะค่ะ
แต่เพิ่มช่วงระหว่างตาอีกหน่อย รับรองแจ๋มค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย kittynoey เมื่อ 2009-7-9 11:36

โอเคคะคุณพี่ ขอบคุณมากๆจร้า
อยากขาวใสแบบพี่จัง อิอิ ตอนนี้ฉีดvita มา 5 เข็มแล้ว ขาวขึ้นนิดเดียว
และกำลังฉีด nc 24 ไปได้ 1 เข็มแล้ว พรุ่งนี้ต่อเข็มที่2 เมื่อไหร่จะขาวซะทีนะ อิอิ *-*
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 14:20:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาให้กำลังใจค่ะ

พี่ในบอร์ดดั้งโด่งเค้าใจดี พร้อมให้คำปรึกษาอยู่เเร้ว

โดยเฉพาะ พี่ก้องตะวัน สุดหล่อ นอ ...
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-7-9 11:50

ขอบคุณมากๆจร้า สวยวันสวยคืนนะคร๊า
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 14:21:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น่าทำคางด้วยนะ ให้มันรับกัน
ต้นฉบับโพสโดย coolbanana เมื่อ 2009-7-9 13:04

คิดๆอยู่เหมือนกันคะ แต่เห็นเข็มแล้วจะเป็นลมคะ เอิ้กๆๆ *-*
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 14:22:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เป็นกำลังใจให้กับคนที่กำลังคดจะเปลี่ยนแปลงตัวเองคัรบ
อิอิ

สู้ๆนะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย Lennoxz เมื่อ 2009-7-9 13:11

ขอบคุณคะ  จมูกพี่สวยมากเลย
สวยเพื่อตัวเอง ทำเพื่อตัวเองเนอะ

ชั้นสวยเทอ จะเสียดาย ชิม๊ะ *-*

เป็นกำลังใจให้ค่ะ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 14:27:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สู้ ๆๆสูๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย auy เมื่อ 2009-7-9 13:29

ขอบคุณคะ คุณพี่ auy ตอนนี้เริ่มแข็มแข็งแล้ว แต่บางทีที่อยู่คนเดียวหัวมันก็คิดภาพไปเรื่อยเปื่อย
เหมือนเค้าตำหนิเราทางอ้อม ว่าไม่มีอะไรดีเลย เลยต้องไปเที่ยวผู้หญิงอาบ อบ นวด กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด
พอเวลาเราจะเลิก ก็ไม่ยอมให้ไปคะอ้างนู้นนี้สาระพัด เจ็บคะ หลายครั้งแล้วด้ววย ตอนนี้เพิ่งเริ่มทานข้าวได้ กลับมาเป็นคนใหม่คะ *-*
อย่าไปแคร์มานผู้ชายย  ตอนมาันรักเราใหม่ๆ ก้อรักอย่างโน้นอย่างนี้
ชอบที่เราเป็นแบบนั้นแบบนี้ พอห่างเราหน่อย มานก้อเห้นคนใหม่ใช่ คนใหม่ดี
เราคบกันมา ห้า ปี  หมั้นกันแล้วด้วย รอ้งไห้มาอาทิดนึง แล้วตัดสินใจแล้วว่า
พอสะที ไม่เอาแล้ว ชีวิตแบบนี้เปลี่ยนตัวเองดีก่า ผู็ชายมานแพ้คนใกล้ตัวอ่ะ
เราอยู๋ไทย อดีตคู่หมั้น อยู๋ ออสเตรีเลีย เสียจัยมากมายอ่ะ คิดว่าจะใช้อนาคตร่วมกันแล้ว
แต่มานดันมาทำกะเราแบบนี้ ดังนั้นเราต้องทำตัวเองให้มีค่า
เข้ามาบอร์ดได้กำลังใจล้นหลาม

นาน่ารักอยู่แล้วนะ  จมูกก็ไม่ใช้ไม่มี  ก็เข้าหน้าสวยดี
แต่ถ้าจะเพิ่มก็เพิ่มช่วงตาขึ้นอีกหน่อย
สวยเป็นทุนอยู่แล้วค่ะ ทำเพิ่มอีกนิดหน่อยรับรองสวยมาก ๆค่ะ

เสียใจได้ แต่อย่านานน่ะ ...ใจเราก็เป็นของเรา ใจเค้าก็เป็นของเค้า...เทคแคร์ดวงใจเราดีที่สุดจ๊ะ..

ไม่ต้องห่วงน่ะค่ะ สวยเลือกได้จ๊ะ..
ทุกอย่างต้องเปลี่ยนไปในทางที่ดีขึ้นถ้าเรามีความศรัทธา ให้กำลังใจ จขกท. เสมอ คับ
แงแงแงเข้ามาเห็นใจค่ะเรื่องหัวใจ  ผู้ชายก็แบบนี้แหล่ะ  เฮ้อ...เคยโดนเหมือนกัน  ตอนนี้เรารักตัวเองค่ะ  ทำเพื่อตัวเองอย่าไปแคร์มัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้