ดู: 30707|ตอบกลับ: 30
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] SK Clinicsเหม่งจ๋าย (หมอบุ้ง) 425cc ใต้กล้ามเนื่อ

[คัดลอกลิงก์]
พึ่งทำได้3วัน SK Clinicsเหม่งจ๋าย (หมอบุ้ง) หมอน่ารักพนักงานเป็นกันเองมากคะเทคแคร์ดีมากๆประทับใจตั้งใจอยากได้450-500ccใต้กล้ามเนื้อแต่บอกใส่ได้แค่425cc เองหน่อยนิด้พราะเป็นคนตัวใหญ่กลัวม่ายสมตัวแต่พอทำมาเปิดดูเหมือนมันเล็กไปขนาบวมยังเท่านี้ถ้าหายบวมมันจะเล้กไปกว่านี้ไหมคะและทีสำคัณหน้าเไม่ชิดเลย...เลยขอสอบถามคนเคยทำแบบใต้ราวนมสักหน่อยคะ...ถือว่าแชร์ประสบการ์กันนะสำหรับคนเคยทำใต้กล้ามเนื้อมาแช์รประการเล่าสูกันฟันหอยขอบคุณ...รู้สักทำมาแล้านอนมากคะ

20141110_135551-1-1.jpg (445.3 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 97)

20141110_135551-1-1.jpg (445.3 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 26)

20141110_135646-1.jpg (260.96 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 19)

20141110_135655-1.jpg (451.51 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 8)

20141110_135658-1.jpg (277.21 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 17)

ทรงสวยมากๆเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ
ทรงน้องนมสวยมากๆเลยค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-11 07:35:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำมาราคาโปรโมชั่นคะ36000ถามคนทีติดต่อราคานี้รวามทุกอย่างแล้วได้400ccโอนมัดจำ5000บาทพรุ่งนี้บ่าย4โมงครึ่งเข้ามาทำได้เลยแต่พอไปจริงๆเขาบอกถ้า400ccต้องเพิ่ม10000บาทใจเราอยากทำไหนๆก็มาทำก็ทำพอเข้าให้หมอดูบอกได้มากสุด425ccเราก้ถามนะว่าเราตัวใหญ่450-500ccไดไหมเขาบอกว่าไม่ได้พอมาชำระเงินยอดรวมทั้งหมดคือ44800บาทบวกค่าบราไปอีก2800บาทพูดเลยว่าแอบงงเพราะคุยกับคนทีติดต่อตอนแรกคือบอกราคา36000ไม่เสียอะไรแล้วก็ต้องจ่ายไปโดยตอนแรกเตรียมเงินมาพอดีต้องเดินไปกดเงิน2รอบพอทำเสร็จิเสียความรู้สึกมาว่า425รู้สึกว่ามันเล็กมากแถมนมห่างอีกด้วยยิ่งนอยเพิ่มเพื่อนๆมาดูก็ตกใจว่านี้หรอ425ccมันดูเล็กนะขนาดบวมและไม่สวยเลยพอสอบถามเจ้าหน้าทีไปเขาก่บอกมันต้องนวดคุณลูกค้าอย่ากังวนไปแต่พูดเลยว่ากังวนมากคะกระเทยปากต่อปากถ้าสวยก็ว่าสวยแต่นี้มาดู10คนยังหาคนชมไม่ได้เลยคะพราะปกติเป็นคนมีเนื้อนมใครๆก็บอกน่าจะทำออกมาสวยกว่านี้...ทำทั้งทีก็อยากให้เจ็บครั้งเดียวอยากให้คีคนิกมีชื่อเสียงมากกว่าชื่อเสียเพราะถ้าสวยคนก็แห่กันไปทำแต่ถ้าไม่สวยก็ไม่มีคนพูดถึงรู้สึกเสียใจมากๆเพราะปกติเลือกคลีนิกแล้วเลือกอีกเพราะคนทีเราติดต่อไปเขาบอกว่าทำเป็นเคสโซเชียวเราก็นึกคะว่าเคสโชเชียวยังงัยก็ต้องทำสวยเพื่อโปโมสคีนิกแต่ไปถึงไม่มีแม้คนมาถ่ายรูปก่อนทำหลังทำเลยเสียใจมากคะเลยอยากแชร์ให้ทุกคนฟังส
เห็นใจค่ะ และเคยโดนเหมือนกัน จนปัจจุบันงงว่าทำไมยังมีคนไปใช้บริการอีก เคยโทรไปจองทำvaserตกลงราคาเหมาดูดไม่จำกัดจนหมด30000สอบถามและย้ำ้แล้วกับพนักงานว่าไม่มีค่าห้องค่ายาหรือค่าอะไรเพิ่มอีกแน่นอน เพราะบอกไปว่าเคยอ่านรีวิวเจอปัญหาแบบนี้พนักงานขายยืนยัน ถามน้ำหนักเราบอก50กว่าไม่เกิน60เค้าบอกได้ราคานี้ เพราะตัวไม่อ้วนดูดไม่เยอะก้หมด ให้โอนเงินไปจอง20000 พอถึงวันทำไปที่คลีนิคเหม่งจ๋าย บอกราคานี้ทำไม่ได้ต้องเพิ่มอีก10000 ตอนแรกเราไม่ยอมเพราะตกลง30000 พอไปถึงยืนยันว่า40000พนักงานทำเป็นโทรไปต่อว่าsaleที่ขายกับเราว่าให้ราคานี้ไม่ได้ บอกคนที่ขายเราเป็นmarketing อาจไม่รุ้ราคา. หึๆ กล้าพูดนะคะ คนนี้ก้อยุ่ประจำfacebookคลีนิคคอยตอบคำถามลุกค้าที่สอบถามผ่านเฟสของคลีนิคทุกวัน จะไม่รุ้ราคาต่างๆได้ยังไงในเมื่อคุณอัพเฟสโปรโมชั่นนุ่นนี่ทุกวัน เราบอกตกลงไว้แล้วจะเอาราคาที่ตกลง ขอคุยกับคุณหมอ พนักงานตอบกลับมาว่าไงรุ้มั้ยคะ "ถ้าทำเป็นราคา30000กลัวว่าลุกค้าจะไม่พอใจเพราะอาจจะดูดให้ไม่หมด" เอ่อคือคุยกันไว้ราคาเหมาดูดหมด30000 ตอนนี้บอกแบบนี้เหมือนขุ่ลุกค้าว่าถ้าคุณทำราคานี้ออกมาไม่ดีไม่รุ้นะ อารมตอนนั้นโกรธค่ะเพราะคุยติดต่อเซลตกลงให้ตรงกัน3รอบก่อนวันทำ แต่ไปถึงคลีนิคพุดอีกอย่าง นึกอยุ่แล้ว และคิดว่าคงจะทำแบบนี้ในหลายๆเคส พอมาเจอกระทู้นี้ก้ดีใจที่มีคนออกมาโพสความจริง และเห็นใจรุ้สึกแบบเดียวกันที่ว่าตั้งใจไปทำแล้วอยุ่ที่นั่นแล้วถ้าไม่จ่ายเพิ่มกลัวเดี๋ยวจะทำให้ไม่ดี เพราะเราก้เพิ่งทำครั้งแรกก้กลัวหลายอย่าง ไม่แค่นั้นค่ะ พอเรายอมจ่าย40000พนักงานบอกจะเขียนกำกับให้คุณหมอว่าดูดเหมาหมดเราบอกด้านข้างคือเอวดวยตั้งแต่แรก เค้าก้บอกใช่ค่ะเหมาหมดเลย ตอนทำหน้าหมอยังไม่เห็นเลยค่ะไม่มีการคุยกับหมอแม้แต่คำเดียว ให้เรากินยาก้สลึมสลือรุ้ตัวอีกทีคือหมอมาทำแล้วรอนานมากบอกจะทำตอน11โมงกินยาแล้วหลับไปตื่นมาบ่ายครึ่งนึกว่าทำเสร็จแล้ว งงๆที่ไหนได้พนักงานเข้ามาบอกต่ืนเร็วจัง เอ่อคือเร้วยังไงผ่านมาเกือบ3ชม.ที่หลับไป หมอยังไม่มาทำทั้งๆที่เราเป็นเคสแรก พอเกือบบ่าย2หมอเข้ามายาก้หมดฤทธ์ สั่งพนักงานให้เรากินยาอีก ไม่ถึง3นาทีไม่รอให้ยาเราออกฤทธิ์หมอทำเลย ไม่มีการคุยเราเลยบอกหมอว่าท้องบนดูดให้หมดเลยนะคะ หมอเสียงไม่ค่อยพอใจบอกหมอทราบค่ะ แล้วก้ไม่พุดไรลงมือทำ เอ่อคือเราอยากบอกเพราะกลัวคลาดเคลื่อนกับที่แจ้งพนักงาน และพอทำยายังไม่ออฤทธิ์ดีเราก้ร้องตอนดูดเพราะเจ็บแท่งกระทุ้งมาโดนผนังระหว่างทำ แป้บเดียวหมอบอกพอละค่ะ พอทำเสร็จเราก้เห้นว่าทำจรีงหมอดูดให้แต่หน้าท้องล่าง แต่หน้าท้องบนหมอบอกตอนเสร็จว่าดูดออกเยอะไม่ได้ ด้านข้างเอวก้ไม่เอาออก กลับมาเซงมากค่ะมากๆๆๆ ผ่านมาหลายเดือนหน้าท้องล่างแบนอย่างเดียวนอกนั้นด้านบนด้านข้างเหมือนเดิมกับเงิน40000 ที่เล่ามาอยากจะบอกผ่านทางคลีนิคว่าเลิกวิธีแบบนี้เถอะค่ะ เสียชื่อและความวางใจจากลุกค้า  โปรโมทราคาถุกแต่เรียกเก็บเพิ่มหน้างาน ถ้าเก้บเงินแพงบริการดีหมอใส่ใจพุดคุยรายละเอียดกับคนไข้ไม่มีใครว่าหรอกค่ะ ลูกค้าคาดหวังการดูแลและให้คำปรึกษากับคุณหมอมากกว่าคุยกับพนักงานหน้าเคาเตอร์เพื่อจ่ายเงินเกือบครึ่งแสนค่ะ อย่างน้อยคนรอบตัวเราที่อยากจะไปทำสวยที่นี่ทั้งที่ออฟฟิตและญาติๆเรา ก้กลัวและไม่อยากไปทำ คุณทำกับลุกค้าหลายๆคนแบบนี้ ลุกค้าคุณก้หายไปไม่มากก้น้อยไม่งั้นคุณคงไม่กระตุ้นโดยการลงดีลราคาถูกเพื่อเรียกลุกค้าใช่มั้ยคะ แล้วคนที่ซื้อไปจะเป็นแบบนี้อีกกี่ราย คนที่โชคดีก้ดีไป คนที่โดนเหมือนกัน เห็นใจและขอบอกต่อค่ะ

แสดงความคิดเห็น

เราก็เป็นเหมือนกันทำมาได้9เดือนละนมแข็งข้างขวาผิดรูป แผลเป็นน่าเกลียดมากเลย ไม่รู้ทำไง  โพสต์ 2015-11-2 22:41

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

พิมเสร็จตกใจระบายซะยาว อัดอั้น555 ปกติไม่เคยลงกระทุ้ไหนเลย พอดีหาที่ฉีดbotoxมาเจอพอดี  ถือว่าบอกต่อผู้บริโภคนะคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-12 00:42:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆนะคะ คุณ Kennyg ถือเป็นเคสตัวเลือกให้คนอื่นๆถ้าคุณมาโพสก่อนทีอิฉันจะไปทำหน้าอกพูดเลยนะคะว่าไม่ไปทำแน่นอน...ถึงตอนนี้รู้สึกเสียใจมากๆคะเพราะตอนแรกจะไปทำกับหมอเทพแต่ทนรอคิวไม่ไหวอยากทำเร็วๆเลยมาโทษตัวเองตัดสินใจผิดใครมาดูก็บอกว่าเล็กมากไม่เขื่อว่าทำ425ccแถมหน้าอกห่างอีกเคียดมากๆไม่คิดว่าจะเจอกับตัวเองเพื่อนๆสาวสองมาดูเขาก็พูดเป็นเสียเดียวกันพื้นทีใส่ได้ใหญ่กว่านี้เถอะขนาดบวมยังเล็กหายบวมจะเหลือไหมโอ๊ยจะร้องไห้คะสาวประเภทสองทีไหนทำสวยเราก็ว่าสวย..ทีไหนทำไม่สวยเราก็ว่าไม่สวยปากต่อปากคะ...รู้สึกผิดหวังและเสียใจมากคะกับหน้าอกตัวเอง(ออท่าทางคลีนิกดูเรามาแชร์ความคิดเห็นแบบตรงไปตรงมาเราพูดตามทีเจอและพบมาเพื่อให้คุณได้ปรับปรุ่งเพราะเราเป็นผู้ใช้บริการจริงนะคะคุณต้องยอมรับขอผิดพลาดและเอาไปแก้ไขคะ)
ไปทำมาเมื่่อวัน10 มค 58. หมอให้375 หมอบอก400
จะยาน แอบบงง คะ ไม่เหมือนตอนโทรคุยกะคอลเซนเตอร์เลย.   ได้คุยกะคุนหมอตอนผ่าเลย แต่ไงก็ขอให้ออกมาดี ออกมาสวยด้วยเถอะ
หมอโอภาส คลีนิคเลอแบ็งค็อค ทำหน้าอกสวยค่ะ เห็นจากเพื่อนที่ไปทำมา ดูเปนธรรมชาติมากเลย แต่เพื่อนเราทำแบบหยดน้ำนะ หมอให้คำแนะนำทั้งก่อนและหลังทำดีมากค่ะ
เค้าจะไปทำเดือนน่าที่นี่แหละ....ถ้าไม่ได้ 450 cc วีนแน่ๆ....เพราะโอนมัดจำไปล่ะ....แอบกลัวแหะ
แล้วแผลผ่าตัดเปงงัยบ้างค่ะ ของนู๊แผลน่าเกลียดมาก เปงรอยตะขาบยาวเลย นัดตัดไหมสองอาทิตย์พอครบกำหนด มาตัดไหม พนักงานบอกยังตัดไม่ได้ต้องรออีก1อาทิตย์ จนไหมจมเปงหนองเน่าข้างหนึ่ง
พึ่งไปทำมาค่ะ 375 cc ทำได้ 3 วัน มันบวมข้างนึ้งอ่ะ
แอดไลน์มาคุยกันได้นะคะ แลกเปลี่ยนกัน mewpriyanut22

มาเก็บข้อมูล
ขอดูแผลได้มั้ยคะ กลัวแผลไม่สวยจัง
ของเราหมอเลาะไม่เท่ากันข้างนึงค่ะ ทำให้ดูมีรอยบุ๋มๆ ไม่กลมเหมือนอีกข้าง
ความสูงต่ำก็ไม่ค่อยเท่ากัน ต้องรอดูตอนยุบอีกที
แล้วเรื่องตัดไหมด้วย นัดตัดไหม 3 อาทิตย์ ไม่เคยเจอค่ะ แผลทั่วไปอย่างมาก 1-2 อาทิตย์เอง
แล้วควรเริ่มนวดหน้าอกเมื่อไหร่หรอคะ?

เราทำมาวันครบ3อาทิด ตอนแรกคนดูแลบอก2อาทิดมาตัดไหม พอไปตัดพยาบาลอตัดไม่ได้เพราะไหมยังไม่จม แผลแบบนี้ต้อง3อาทิด สรุปไปเสียเที่ยว. วันนี้กำลังจะไปตัดครบ3อาทิดพอดี. แอดไล์มาคุยกันได้นะ. Aoomzz_pattarin  โพสต์ 2015-4-8 13:27
จะบอกว่าเสียความรู้สึกเหมือนกันที่นี้

เราทำช่วงคิวหลุด พอไปถึง หมอดูแล้วให้เรา 375 แต่เราว่ามันใหญ่ไป ขอ 350

คุณหมอที่ทำก็ไม่ใช่หมอบุ้ง เป็นผู้ชาย ทำออกมา ข้างนึงสูง ข้างนึงต่ำ เครียดมาก

มารู้ทีหลังว่ายัด 375 มาอีก จะเป็นลม สรุปข้างซ้ายสวย ข้างขวาลอยละลิ่ว ขึ้นมา

ไปให้หมอดูบอกบวม บวมบ้าบออะไร ซิลิโคนชัดๆ สรุปต้องทนพันนมไปอีก 1อาทิตย์ ทรมานมาก

สรุป ซิลิโคนข้างขวาก็ยังไม่ลง ต้องนั่งกดๆ และเรื่องตัดไหมอีก รอไปเถอะ 3อาทิตย์ มีที่ไหนเค้าตัดกันนานขนาดนี้

บริการหลังทำแย่มาก ถ้าใครคิดจะทำ ไปทำหมอเทพเถอะ นมเท่ากันด้วย นี้ถ้าไม่โอเคเราก็คงต้องไปแก้

เสียใจ เสียดาย เสียเงิน ร้องไห้หนักมาก อารมณ์เสีย

เราก็ทำกับที่คลีนิคนี่นะน่าจะเกือบ 6  เดือนแร้ว คือจะบอกว่า ทำมา 400 cc นมห่างมาก แร้วไม่เท่ากัน ข้างนึงสูง ข้างนึงต่ำ ทำมาตอนแรกตัดไหม คือ ไหมไม่สนิท เย็บได้ทุเรศมาก ยังเป็นแผลนูน จนถึงทุกวันนี้ น่าเกลียดมาก ตอนแผลที่เย็บเปิดคือช็อคมาก แยกออกจากกัน จนเห็นซิลินโคน ตื่นมาเลือดท่วมที่นอนเรยค่ะ กลัวมาก โทรถามคลีนิค คลีนิคก็บอกให้ปัย รพ. ก่อน เพราะเราอยู่ต่างจังหวัด ก็ต้องปัยเสียเงินเย็บแผลใหม่ อีกเกือบ 8000 บาท วันนั้นที่ปัยทำปัยกะน้องปัยตั้งแต่บ่าย ได้ทำจริงประมาณ 2 ทุ่มกว่าๆ แร้วหมอกะพนักงานก็ทำให้แบบรีบๆ คือรีบกลับบ้าน อะรัยประมาณนี้ แร้วก่อนทำให้เรากินยานอนรอ จาก บ่าย 1 จน 2 ทุ่ม ยาก็หมดฤทธิ์สิค่ะ เอามาให้เรากินอีกรอบ กินปุ๊บ แปบนึงเดินมาบอกถึงคิว ยายังไม่ออกฤทธิ์เรยด้วยซ้ำ ก็ได้ทำตอนยายังไม่ออกฤทธิ์ เจ็บมากก ที่บอกรถ 10 ล้อทับคือ จริงมาก เหมือนจะตาย ตอนที่หมอเอาเหมือนกับ เหล็กแบนๆ ยาวๆ แซะเนื้อเราเพื่อที่จะยัด ซิลินโคนเข้าปัย เสียงยังได้ยินติดหูเรย คือเจ็บมาก คัยจะทำเตรียมใจไว้ดีดีนะค่ะ คลีนิคนี้ไม่วางยาสลบนะ รับรู้ทุกอย่าง แร้วซิลิโคน เราเปรียบเทียบกับเพื่อนที่ทำกับหมอเทพ นมเราไม่นิ่มเหมือนของเพื่อนเรย แข็งและตึง ต่างจากของเพื่อน ของเพื่อนนิ่มมากกก เรายังคิดเสียจัยเรยว่า ผิดพลาดแร้วจริงๆ ที่เลือกคลีนิคนี้ รอทำกับหมอเทพก็จบแร้ว คลีนิคถ้าเห็นโพสที่เราโพส ก็รับฟังแร้วเอาปัยปรับปรุงด้วยนะค่ะ เพราะเราก็เป็นลูกค้าคุณจริง และใช้บริการจริง เสียใจที่คิดผิด เสียใจมากค่ะ

นึกว่าเจอแบบนี้แค่คนเดียว เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ยายังไม่ออกฤทธิ์รีบมาผ่า รับรู้ความเจ็บปวดทุกอย่างขณะทำเลย เอาอะไรมาแซะคือรู้หมด เป็นหนึ่งชั่วโมงสิบห้านาทีที่เหมือนตกนรก และที่สำคัญ หมอบุ้งไม่ได้ทำเอง  โพสต์ 2018-10-11 06:35
ทำที่ sk clinic หรอคะ หมอผู้หญิงหรือผู้ชายคะ  โพสต์ 2018-8-21 12:57
นี่รูปเรานะ เผื่อจะได้เป็นประโยชน์ ก่อนตัดสินใจค่ะ

image.jpg (327.15 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 62)

image.jpg (212.42 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 16)

image.jpg (227.26 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 15)

โห น่ากลัวจังคะ ><  โพสต์ 2015-5-4 21:54
นี่ก็ทำที่นี่ค่ะ เป็นสาวสองนะคะ ทำ400 ค่ะ ส่วนตัวไม่เจ็บค่ะ แต่ทำมาแล้วเล็ดมากค่ะ แผลนูนน่าเกลียดมาก ที่คลีนิคไม่ฉีดคีรอยให้ค่ะ ใครจะทำ ศึกษาดีๆยะคะ
เป็นกำลังใจให้นะคะ
ของนู๋ทำที่คลีนิคนี้มาก้อเล็กมากค๊ แร้วก้อไม่เท่ากันด้วยเป้นรอยบุ๋บข้างนึ่ง โดยส่วนตัวแร้วสงสัยต้องแก้ใหม่แน่ๆ เรย ถ้าใครจะทำก้อศึกษาดีๆ นะค๊
ใครทำ หน้าอก sk ขอ id line ได้มัยค่ะ จะปรึกษาค่ะ
พอดีมีปัณหาเหมือนกัน id line เรา 0859888332 แอดมาน่ะค่ะ
แผลเหมือนกันเลยค่ะ เราเป็นสาวสอง ชอบนะที่ไม่เป็นบล็อก แต่เล็กและห่างมาก แผลนูนน่าเกลียด ไม่ยอมฉีดคีลอยให้ด้วย บอกเลยผิดหวังมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้