ดู: 11923|ตอบกลับ: 34
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

กะลังไปถอยดั้งใหม่ด้วยความโมโห หมอ สุเทพ คะ

[คัดลอกลิงก์]
หลังจากไปทําดั้งกะคุณหมอสํารวย ไม่มีอะไรต่างจากเดิม แฟนพูดให้เจ็บใจว่า เจ็บตัว เสียตัง แต่ไม่มีไรดีขึ้นเลย เนื่องจากหมอ บอกรับประกันความพอใจ แต่ เมื่อไม่พอใจหมอก็พูด โยกไปย้ายมา ว่า ต้องรอ อีก เปน ปี ถึงจะทํา คราย จะ รอไหว คร่ะ
                   เลย โทรไปขอคิวหมอสุเทพ ที่ สระบุรี
                      ขอความเห็น เพื่อนๆ ที่ เคยทํากะคุณหมอ นะคะ ว่าคุณหมอทําดีไหม
                          เสียใจที่เชื่อคําพูด คนที่ไม่มีสัจจะ คะ
{:13_923:}ขอรูปก่อนและหลังทำชัดๆอีกที
ให้เพื่อนๆในนี้พิจารณา เผื่อจะแนะนำอะไรได้บ้าง
ใจเย็นๆ ดูกันก่อน
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-5-25 12:04:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

กะลังไปถอยดั้งใหม่ด้วยความโมโห หมอ สุเทพ คะ

หลังจากไปทําดั้งกะคุณหมอสํารวย ไม่มีอะไรต่างจากเดิม แฟนพูดให้เจ็บใจว่า เจ็บตัว เสียตัง แต่ไม่มีไรดีขึ้นเลย เนื่องจากหมอ บอกรับประกันความพอใจ แต่ เมื่อไม่พอใจหมอก็พูด โยกไปย้ายมา ว่า ต้องรอ อีก เปน ปี ถึงจะทํา คราย จะ รอไหว คร่ะ
                   เลย โทรไปขอคิวหมอสุเทพ ที่ สระบุรี
                      ขอความเห็น เพื่อนๆ ที่ เคยทํากะคุณหมอ นะคะ ว่าคุณหมอทําดีไหม
                          เสียใจที่เชื่อคําพูด คนที่ไม่มีสัจจะ คะ
      นี้ ก่อนทํานะคะ     หลังทํษคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-5-25 12:05:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ภาพ ใหญ่ไปหน่อยนะคะ ขอโทดที คะ ดู สิคะ แตกต่างกาน ตรงไหน
หรือ เพราะ จมูกครั้งแรก โด่งพอตัวอยู่ เลยไม่เห็นความต่างคะ
โด่งสวยแล้วน่ะค่ะ

อย่าไปทำใหม่เลย........เปลือง
จขกท บอกหมอว่าขอแบบธรรมชาติรึเปล่าเลยได้แบบนี้มา
แน่ใจนะว่าเป็นรูปก่อนและหลังทำจริงๆ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-5-25 13:06:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยืนยันเลยคะ ก่อนและหลังทําจริงๆๆ คะ แต่ ก่อนทําซิลิโคนก็ฉีดไบโอมานะคะ เอาไบโอ ออก และเสริมซิลิโคน แต่ มัน ควรโด่งกว่า เดิมช่ายไหม คะ
น่ารักมากแล้วคะ ธรรมชาติเข้ากะหน้าดีกว่าโด่งๆแล้วมีปัญหาในอนาคตนะคะ
รูปหน้าตรงๆ หน่อยค่ะ จะได้ช่วยกันวิจารณ์ แต่ด้านข้างเราก็ว่าโอนะคะ
ก้โอเคนะคะ  พอได้คะ  เกาหลีๆๆ
หลายคนเราเห็นอยากโด่งมากๆ โด่งเข้าไว้โดยลืมดูว่าเข้ากับหน้าตัวเองหรือไม่
ส่วนตัวชอบให้โด่งแบบธรรมชาติมากกว่าค่ะ ไม่อันตรายด้วย
ทำกับคุณหมอสำรวยมาเหมือนกัน พอใจนะคะ
เราว่าจมูกของคุณ Nitar โอเคแล้วค่ะ จมูกดูได้รูปกว่าของเดิม เข้ากับโครงหน้าดีด้วย
แต่สุดท้ายแล้ว ก็ต้องขึ้นอยู่กับความพอใจของแต่ละคนล่ะค่ะ
ก่อน เป็น Bio ขูดออก ก็เสริมแทนที่ไบโอตัวเก่าเป็นแท่งซิลิโคนแทน ก็สวยดีนะเราว่า
ทรงจมูกเนื้อน้อย มันรับได้แค่นี้หรือเปล่า ถ้าสูงกว่านี้ จะเป็นจมูกเหมือน
คุณ เปียทิพย์ คุ้มวงค์ แน่ๆ ที่เห็นเป็นรูจมูกค่ะ หรือไม่ก็คล้าย คุณสมพลค่ะ
มันจะเห็นรู  
แต่ถ้าจะเสริมใหม่ ก็อย่าลืม รีวิวให้ดูนะคะ

ปล. บางคนเสริมหน้าเปลี่ยน บางคนก็ไม่เปลี่ยนมากนะเราว่า
เป็นกำลังใจให้ค่ะ  รอเป็นปีจิ๊ฟก็คงไม่ไหวเหมือนกัน  แหะๆๆ
สวยเข้ากับหน้าดีนะคะ ดูจมูกเรียวกว่าจมูกไบโอเก่าเยอะค่ะ

สไตล์ของหมอแต่ละท่านจะไม่เหมือนกันนะคะ หมอสำรวยแกทำสไตล์ธรรมชาติค่ะ ซึ่งเราว่าก็เหมาะกับหน้าของคุณแล้วนะคะ
ถ้าอยากได้โด่งแบบโด้ง โด่ง ต้องลองศึกษาหมอท่านอื่นต่อไปค่ะ

ปูลู ถ้าอยากรู้ว่าต่างไหม ลองเอาหน้าก่อนเสริมไบโอมาเที่ยบด้วยค่ะ ^^
ก็สวยเหมาะกับหน้าแล้วน่ะค่ะแตต่ท่ายังไม่ค่อยพอใจก็ศึกษาขอมูลดูอีกทีโน็ะ

แต่ตอนนี้ก็สวยแล้วค่ะ เอาใจช่วยน๊าค๊าา
ถ้าม่ะพอใจก็ำทำใหม่ได้ค๊าบ เอาใจช่วยคับ
ดูแตกต่างนะครับ ดุตรงหัวตาสิ

แล้วอีกอย่าง ของคุณเป็นแก้เคสไบโอด้วย

ตอนขูดออกมันก็หายไปสมควรเลยล่ะครับ

แล้วก็เสริมใหม่ ได้ใกล้เคียง หรือเท่ากับก่อนเอาไบโอออกนี้

ถือว่าโชคดีมากเลยนะครับ แล้วอีกอยาก ความโด่งนี้ไม่ใช่เราจะเอาโด่งแค่ไหนก็ได้ตามใจเรา

มันก็มีข้อจำกัดของเนื้อจมูกเราอยู่นะครับ ถ้าจะแก้ก็ให้คิดใหม่ดีๆ คิดให้รอบคอบครับ ขอให้โชคดีครับ
เอาใจช่วยนะคะ  ^^
อยากจะบอกตัวเองว่าถ้าในเคสแก้ไบโอได้แค่นี้ก้อดีมากๆแล้วนร้า ดูผิวสันจมูกไม่เป็นรอยคลื่นลึกดูเนียนเหมือนเพิ่งเสริมซิลิโคนทั่วไปเลย เรายังอยากได้แบบตัวเองเลยแต่ตอนนี้มันเป็นคลื่นลึกมากทำให้เวลามองด้านหน้าตรงเหมือนคนจมูกบุบเลย
ทำนานยังคับ ถ้ามันดูดีขึ้นแล้วไม่เห็นว่าต้องแก้อีกนะ เพราะผมก็ทำกับหมอสำรวยเหมือนกัน กลัวว่าจะออกมาไม่ดี เพราะก็เป็นเคสแก้ไบโอเหมือนกัน แต่ก็พยายามใจเย็นนะเพราะทำได้สองอาทิตย์กว่าๆ นิยังบวมๆ ส่องกระจกทุกวัน หมอบอกสามเดือนถึงจะรู้ว่าเป็นใง ไม่ทราบว่าของกระทู้ทำนานยังคับ เอาใจช่วยละกันนะ
ถ้าถ่ายแบบหน้าตรงจะรู้เลยคับว่าควรเอาออกหรือป่าว

ถ้าถ่ายมุมกล้องแบบนี้ก็ ใครดูกว่าว่าสวยอะคับ
ของคุณเจ้าของกระทู้ทำมากี่เดือนแล้วค่ะ
ตอนนี้เราก้อรุ้สึกอยากแก้ เพราะมันดูหน้าตรงไม่โด่งเลย แบนเหมือนเดิม ทำมาได้จะครบเดือนแล้ว
คุณหมอบอกว่าเอาขึ้นให้มิลเดียว  แต่ถ้าแก้เพราะไม่โด่งคุณหมอคงไม่แก้ให้รึเปล่า  ตอนนี้จมูกปลายโตๆอ่ะค่ะมันยิ่งทำให้ดูจมูกใหญ่ นอยมาก ถึงมากที่สุด
เราว่า.. มันก็โอเคนะ ...ดูเป็นธรรมชาติดี ...
แต่เราว่ารูปทรงของหมอเดิม .. ที่ทำอยู่ยังไม่ค่อยสวยเท่าไหร่.. แกคงเน้นให้ได้ทรงเดิม...
ถ้าอยากได้โด่ง ๆๆ ก็ลองแก้ใหม่ ดูก็ได้ค่ะ .. แต่จะได้โด่งแค่ไหน นั้น ขึ้นอยู่กับเนื้อจมูกของเราด้วยนะค่ะ..
อย่างคนเนื้อจมูกหนา .. เยอะ ก้อสามารถทำได้โด่งอยู่ค่ะ ถ้าคนเนื้อจมูกบางก็ได้ไม่ค่อยโด่งมากเท่าไหร่ ..
เพราะถ้าเนื้อจมูกบางแล้วทำโด่งมาก มันอาจจะทะลุได้ค่ะ...
ยังไงก็ลองปรึกษา ... หลาย ๆ หมอดูนะค่ะ...
ของเราก็เป็นคนเนื้อจมูกน้อยเลยทำได้ไม่ค่อยโด่งเท่าไหร่ ... แต่ตอนนี้ยังไม่ค่อยเป็นรูปเป็นร่างเท่าไหร่ ค่ะ .. เพราะยังบวมอยู่ ... ว่าง ๆๆ แวะเข้าเยี่ยมชมก็ได้นะค่ะ ..

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=10424
รูปเดิมเหมือนไม่ตรง ส่วนอันใหม่เรียวตรงดีคะความโด่งเท่าเดิมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้