ดู: 861|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก ต่อปลายด้วยกระดุกอ่อนหลังใบหูค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ เพื่อน ๆ วันนี้มีเวลามานั่งลงรูปรีวิวศัลยกรรมจมูกให้เพื่อน ๆ ได้ชมกันค่ะ เราตัดสินใจเสริมด้วยซิลิโคนอเมริกาและต่อปลายจมูกด้วยกระดูกอ่อนหลังใบหูค่ะ กับคุณหมอชาติชาย ที่ Absolute clinic ค่ะ

หลังจากที่ได้เข้าไปปรึกษาคุณหมอ และกลับมาดูรีวิวของคุณหมอเพิ่มเติม ก็ตัดสินใจนัดวันทำกับคุณหมอค่ะ นัดไม่ยากค่ะ โทรไปขอเลขบัญชีเพื่อนโอนเงินจอง แล้วก็เลือกวันที่เราสะดวกก็ได้คิวค่ะ

วันปรึกษาได้ปรึกษากับคุณหมอชาติชายเลยค่ะ แต่วันทำนี้เข้าไปเซนต์เอกสาร แล้วรับยาจ่ายเงิน ก็ขึ้นห้องผ่าตัดเลยค่ะ ได้คุยกับคุณหมอชาติชายเพิ่มเล็กน้อย เพราะตกลงกันวันปรึกษาไว้เรียบร้อยแล้วค่ะ เรื่องทรงที่อยากได้

คุยนิดหน่อยคณหมอก็ลงมือทำค่ะ เราทำแบบฉีดยาชาค่ะ ยอมรับว่าเข็มแรกนิ เจ็บค่ะ เจ็บมาก แต่ก็ทนได้ค่ะ
รูปก่อนทำนะค่ะ

หลังทันทีค่ะ

ผ่านไป 5 วันค่ะ

เดี๋ยวครบ 10 วันมาอัพเพิ่มนะค่ะ
เป็นอย่างไรบ้างค่ะ ทรงน่าจะสวยเนอะ เพื่อน ๆ เป็นกำลังใจให้ด้วยนะค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-7 11:20:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้