ดู: 5423|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากสวยด้วยมือ หมอโอ๋ ธนพันธ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ หลังจากที่ถอดใจจากการทำปากกระจับไป เพราะว่าไปปรึกษาหลายที่ แถวอโศก แถวนนทบุรี และที่อื่นอีก ไม่มีหมอไหนทำให้เพราะว่าปากบางอยูาแล้ว จนมาเจอรีวิวของหมอโอ๋ เฝ้าติดตามดูอยู่นานค่ะ จนกระทั่งตัดสินใจแอดไลน์ไปปรึกษาเลขาคุนหมอ ส่งรูปให้พี่เค้าช่วยดูและ วันนั้นโชคดีมากเลยค่ะ มีคนเลื่อน เราเลยได้คิวพอดีเพราอยู่อยุธยาค่ะ เรยรีบบึ่งไปหาหมอเลยที่ฟิวเจอร์พาร์ค รังสิตหมอพูดดีมากค่ะ วาดรูปปากให้ดู และบอกว่าหมอจะไม่ตัดเยอะนะครับ ถ้าตัดเยอะเกินเดียวปากบางไป ปกติก็บางอยู่แล้ว เด่วยิ้มเหนเหงือก อืม รู้สึกว่าหมอใส่ใจมากๆ ทุกรายละเอียดเลย วาดแล้ววาดอีก ให้ยิ้มใส่กระจก ดูฟัน ดูเหงือก ขอบคุนหมอโอ๋มากๆค่ะ กินยานอนหลับ ตื่นมาเสร็จแล้ว ไม่เจ็บเลย ไม่น่ากลัวอย่างที่คิด บวมน้อยมาก แถมไม่ได้แตะยาแก้ปวดเลย หมอเย็บละเอียดมากค่ะ ประทับใจจริงๆ แผลหายไว ไม่มีรอยแผลเป็นเลย เพื่อนไปทำที่อื่นมาเย็บห่างๆ พอหายแล้วปากเปนกลีบๆเหมือนตูด ดีใจมากค่ะที่ตัวเองตัดสินใจเลือกหมอถูก โดยส่วนตัวคิดว่าปากตัวเองได้เท่านี้ก็ดีมากๆ ดีใจมากคะ ดูรูปกันเลยค่ะ ตอนนี้ 10 วันละค่ะ ตึงๆหน่อย พี่ยูมินคอยแนะนำว่าถ้าเจอไตก็นวดบ้าง แต่ยังไม่เจอค่ะ สุดท้ายนี้ ขอขอบคุนหมอโอ๋ มากๆค่ะและขอบคุนพี่ยูมินเลขาหมอที่น่ารัก ใครอยากปรึกษาแอดไลน์ไปเลยค่ะ พี่เค้าใจดีมาก ไอดีไลน์ yuminmakeover เบอร์ 086-3886428 ปล. ของดีก็บอกต่อค่ะ ไม่ได้เปนหน้าม้านะคะ เสียเงินทำเอง 15,000 ทำบนอย่างเดียว ตอนแรกว่าจะทำบนล่างหมอบอกไม่จำเป็น หมอจรรยาบรรณสูงมาก รีวิวเพราะประทับใจในฝีมือคุนหมอมากจริงๆค่ะ ขอบคุนค่ะ
กระจับสวยมากๆๆ เลยค่ะ
อยากทำเหมือนกันคะ แต่ปากเดิมก็สวยอยู่แล้ว ทำแล้วยิ่งสวยเลยคะ
โอ้้แม่จ้าวสวยมากๆๆ เราตัดสินใจทำที่นี่ดีกว่า
โอ้้แม่จ้าวสวยมากๆๆ เราตัดสินใจทำที่นี่ดีกว่า
เเผลกี่วันหายค่ะ
สวยมากๆค่ะ  เราทำจากที่อื่นมาแล้วไปแก้กับหมอโอ๋ สวยถูกใจมากค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยมากค่ะ ฝีมือหมอโอ๋ รอดูอีกนะคะ

คะแนน

1

สวยมากๆเลยค่ะ
สวยมากกกกกค่ะ น่าจะเจอหมอโอ๋ ตั้งแต่ทีแรก

คะแนน

1

13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-23 19:26:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
naeytiny ตอบกลับเมื่อ 2014-11-4 21:00
กระจับสวยมากๆๆ เลยค่ะ

ขอบคุนมากค่ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-23 19:28:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
myllaprill ตอบกลับเมื่อ 2014-11-4 23:17
อยากทำเหมือนกันคะ แต่ปากเดิมก็สวยอยู่แล้ว ทำแล้วยิ่งสวยเลยคะ

ทำเรยค่ะ แต่แนะนำหมอโอ๋ นะคะ เราไปปรึกษาหลายหมอ บอกปากบางยุแล้วไม่รับทำ
ปากเป็นกระจับมากๆคร่าา
เป็นกระจับสวยจิงๆคะ
ปากกระจับได้รูปสวยมากเลยค่ะ อรั๊ยยย เราจะไปทำตามคุณเจ้าของกระทู้
สวยมากค่ะ หมอเดียวกันเลย
สวยมากเรยจ้าาา
สวยมากก เนี้ยบบมากก ถ้าเราทำกับหมอโอ๋ ตั้งแต่ทีแรกคงได้ปากสวยๆแบบนี้
หูย เป๊ะมาก สวยจ้าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้