ดู: 1138|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ตัดสินใจเเล้วคะเรื่องทำจมูกกับตาที่คุณหมออรรถพร

[คัดลอกลิงก์]
ว่าจะทำสองอยางพร้อทกันจะดีไหมคะอยากทำสองอย่างเรยเพราะอยู่เชียงใหม่ไม่ค่อยได้ลง กทมบ่อยเเล้วอาการจะช้ำเยอะไหม กลัวจังเเต่ตอนนี้คุณหมอไม่ว่างเรยจนถึงวันที่14 เพราะลูกค้าเยอะมากเรยต้องรอไปก่อนอยากทำมากเรยคะ เเต่ราคากรีดตาทำไมมีสองราคาใครรู้ช่วยบอกที่นะคะ
จิงหรอค๊าฟ ผมก็คิดว่าจะไปทำวันที่ 14 เหมือนกานค๊าฟ
ว่าจะทำสองอยางพร้อทกันจะดีไหมคะอยากทำสองอย่างเรยเพ ...
ต้นฉบับโพสต์โดย kikkyna เมื่อ 2010-5-24 21:20

ทำสองอย่างพร้อมกันได้ครับ   ช้ำมากช้ำน้อย แล้วแต่่คนครับ  ส่วนทำไมมีสองราคาไม่ทราบครับ รอคนรุ้มาตอบอีกที
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้