ดู: 1752|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] เพื่อนๆช่วยวิจารณ์โครงสร้าง หนังหน้าผมหน่อย มาเร็วๆ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bankkung1 เมื่อ 2014-10-28 11:45

กระทู้นี้ผมขอความคิดเห็นเพื่อนๆทุกคนนะครับว่า หน้าแบบผมนี่ คิดว่าจุดไหนควรแก้

ยังไม่ได้จริงจังจะทำ ผมอยากรู้เฉยๆนะครับ เพราะในนี้คงมีผู้เชี่ยวชาญหรือให้คำแนะนำได้ดี

หน้าสำหรับผม รู้อยู่อย่างเดียว แก้มเยอะและจมูกใหญ่ คงมีแค่นั้นตามที่คิดว่านะครับ ขอบคุณครับ ไปดูหนังหน้าผมกันเถอะครับ ฮ่าๆ

เอ๋.... ทำไมไหมแก้มอีกข้างบวมตุ๋ยๆฟะ

เออใช่ เวลาผมยิ้มนะครับ ดูมันตลกดีนะครับ เหมือนกับเอ็ดดี้ ผีน่ารัก ที่สามารถทำหน้าย่นรวมกันได้นึกออกไหม
เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น

ใช้ไอเท็ม รายงาน

เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น

ใช้ไอเท็ม รายงาน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้