ดู: 9739|ตอบกลับ: 78
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก กับ ปากกระจับ นี่ทำให้หน้าเปลี่ยนเนอะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย patpatpat2009 เมื่อ 2014-10-24 22:59

พอดีไป เสริมจมูก กับ ทำปากกระจับ มาค่ะ
เลยลองมาลงรีวิวกะเค้าบ้าง เพราะเราก็ศึกษามาจากที่นี่ก่อนตัดสินใจไปทำ

เริ่มแรก ดูจากโปรโมชั่นก่อน อิอิ และก็ตามเข้าไปดูผลงานอีกที สุดท้าย จบที่ ดีมอร์ คลินิก
เข้าไปที่คลินิกก็เป็นกันเองมาก คุณหมอพูดน้อยมากๆ เหอๆ ชื่อ คุณหมอ อาศยา อะ

พี่ที่แนะนำบอกว่า แกเน้นดูเป็นธรรมชาติ ถ้าอยากได้เว่อร์ๆ ตรงไหน แกทำให้ได้ แต่ต้องบอกเน้นๆเลย 555

ออกมาก็เป็นอย่างที่เห็น ลองดูกัน ตั้งแต่วันแรก จนวันนี้ก็ครบ 2 อาทิตย์ค่ะ

ก่อนทำ

หลังทำทันที

ช่วง2-3วันแรก บวมเชียว

วันตัดไหม อาทิตย์นึงพอดี

10 วันผ่านไป

ปัจจุบันจ้าา 2 อาทิตย์พอดี

จมูกยังไม่ยุบดี ไว้มาอัพเดทเรื่อยๆ นะค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

จาก 35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-15 00:24:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หายไปนาน แวะมาอัพรูปหลังเสริมจมูก และ ทำปากกระจับไป 5 เดือน จาก ดีมอร์ คลินิก นะคร้าาาา

เริ่ดคร้าาาาา

น่าเปลี่ยนเรยคะ สวยขึ้นมากเรยไม่เขียวไม่ค่อยช้ำเรย
เรากำลังตัดสินใจยุ่ว่าจะทำที่ไหนดี ตัดสินใจยุ่นานมาก  เด๋วพอจมูกเข้าที่แร้วช่วยอัพให้ดูหน่อยนะคร๊าาาาาา
ราคาอย่างละเท่าไรคะ
ทำไมปากเค้าไม่สวยเหมือนตะเองบ้างน๊าาาาา
ปากสวยมากเลยค่ะ จมูกยังบวมๆอยู่ ถ้าหายแล้วอัพรูปให้ดูด้วยน้าาาา ค่าเสียหายทั้งหมดเท่ารัยค่ะ
หน้าเปลี่ยนเรยเนอะ ปากสวยจังค่ะ ถ้าจมูกยุบบวมแร้วอัพรูปหั้ยดูอีกนะตะเอง
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-26 21:50:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคำชมค่าาาา

ตอนนั้นได้ราคาโปร จมูก และ ปาก อย่างละ 9900 ค่าาาา
ทำปากมาแล้ว แต่ไม่สวยเหมือนน้องเค้าเลย ของน้องเค้าสวยดีนะ ชอบบอยากได้แบบนี้ แต่ไม่รู้คุณหมอจะรับแก้รึป่าว

แสดงความคิดเห็น

เราก้ทำกับหมอมา ปากไม่เหนสวยเหมือนน้องเค้าเลย เครียดค่ะ  โพสต์ 2015-8-27 08:44
ทำที่ไหนมาค่ะ  โพสต์ 2015-5-18 15:31
ศัลยกรรม มันอยู่กับดวง จริงๆๆๆ ค่ะ ทำมาสวย ก้อสวย ทำมาไม่สวย ก้อกลุ้มค่ะ เฮ้ย
น้องคนนี้ คุ้นๆ หน้า  จำได้และ ไปเจอที่คลินิกนี่เอง อิอิ ศิษย์สำนักเดียวกัน
ปากกระจับสวยมากเลยค่ะ  พี่ก็ทำมาแล้วแต่ไม่ชอบ ไม่ได้ทรง กำลังมองหาที่แก้อยู่

แสดงความคิดเห็น

ทำที่ไหนมาค่ะ  โพสต์ 2015-5-18 15:32
ปากเธอจิ้มลิ้มมากเลยอ่ะ ถ้าเข้าไปปรึกษาก่อนเสียเงินมั้ยอ่ะ คลินิกอยู่ตรงไหนอ่ะค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-31 20:18:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คลินิกอยู่แถวลาดพร้าวซอย4 ค่าาาา เรื่องปรึกษาลองโทรไปถามที่คลินิกดูนะ

วันนี้เอารูปมาลงให้ดู ถ่ายวันที่ 27 ที่ผ่านมา จมูกยังบวมนิดๆอยู่อะนะ

ปล.ช่วงนี้ฮ็อทมากเลยอะ ขอบอก อิอิ ขอบคุณ ดีมอร์ คลินิก มากๆ เลยค่าาาาาาา
สวยจังเรยครัฟ
เปลี่ยนจากเดิมเยอะมาก สวยจนอยากจีบ55
จมูกสวยมากเลยค่ะ อยากได้ทรงแบบนี้เลย ขอยืมรูปไปเป็นแบบให้หมอดูหน่อยนะจร้า
ปากกระจับสวยมากเลยค่ะ ต้องบอกคุณหมอยังไงถึงจะได้ปากทรงนี้
ตอนนี้โปร9900ยังมีอยู่มั้ยค่ะ อยากได้โปรนี้จัง
จมูกสวยมากเลยค่ะ ราคาค่าเสียหายเท่ารัยค่ะ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-7 00:14:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปากทรงนี้ ก็ไปบอกคุณหมอเอาค่า เพราะปกติเนื้อปากบางอยู่แล้ว ขอแค่ให้ได้ทรงกระจับ ไม่เอาบางลงอีก เลยหายไวหน่อย

ส่วนจมูกก็เป๊ะเลย ตามที่อยากได้เลย

อุอุ ไม่อยากจะบอกว่า ช่วงนี้ฮ็อตฮิตติดชาร์ตมากมาย มีคนเอากระดาษมาแปะหน้ารถหลายคนและ (ไม่ใช่ใบสั่ง หรือ ไปจอดรถขวางใครเค้าน้าา)  5555

ราคาตอนนี้ไม่แน่ใจว่าเท่าไร  ตอนไปทำ จมูก กับ ปากกระจับ อย่างละ 9,900 อะ  คุ้มโคดดดดด  
ส่วนตอนนี้ลองโทรไปเช็คที่คลินิกดูเอาเองนะคร้าาาาา
สวยทั้งจมูก ทั้งปากเลยค่ะ ... กำลังหาข้อมูลที่จะทำจมูกอยู่ ชอบทรงของน้องเค้ามากกก เดี๋ยวลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอดูก่อน   
เราเข้าไปปรึกษามาแล้วที่คลินิกนี้ อยากบอกว่าคลิกนิกหรูหราทีเดียว คุณหมอเจ้าของน่ารักมากเลย
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-8 15:11:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
่ีิjubjub ตอบกลับเมื่อ 2014-11-7 11:49
สวยทั้งจมูก ทั้งปากเลยค่ะ ... กำลังหาข้อมูลที่จะทำจมู ...

เข้าไปปรึกษาเรยคะรับรองไม่ผิดหวังเราแฮปปี้มากมีแต่สิ่งดีดีเข้ามาในชีวิต55ไม่รุ้เกี่ยวป่าวนะมีแต่คนชมว่าสวยอิอิ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-8 15:14:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ausbah ตอบกลับเมื่อ 2014-11-7 16:21
เราเข้าไปปรึกษามาแล้วที่คลินิกนี้ อยากบอกว่าคลิกนิกหรูหราทีเดียว คุณหมอเจ้าของน่ารักมากเลย

โทดทีนะคร๊าาาไม่ค่อยได้มาตอบเรยติดเรียนคร่าาใช่แร้วค่าคุนหมอน่ารักแถมใจดีอีกเคยพาเพื่อนไปปรึกษาคลินิกแถวพระรามเก้าอ่า หมอดุเหมือนจะกินหัวเรยอ่าาาากลัววววไม่ไปอีกเรย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้