ดู: 2233|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] หมอแหวว Aime Clinic ทำจมูกดีไหม

[คัดลอกลิงก์]
ขอสอบถามผู้ที่มีประสบการณ์ การทำจมูกค่ะ พอดีตอนนี้อยากทำจมูกม๊าก....มาก  ศึกษาอ่านรีวิวมาหลายหมอมากคะ ตอนนี้สนใจคุณหมอแหววเอเม่คลินิกมาก แต่ไม่ค่อยมีรีวิวในดั้งโด่งเรยยย  คัยพอรู้รายละเอียดช่วยตอบหน่อยนะคะ คุณหมอทำดีหรือปล่าววว  ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
เรารีวิวไว้เยอะเลย ส่วนตัวแล้วเราโอเคนะ นี่ว่าจะไปทำตาต่อแล้วด้วย
บริการดี แต่สาขาห้วยขวางที่เราไปทำคลินิกจะเล็กนิดนึง แต่ถ้าสาขาอื่นนะใหญ่และกว้างขวางอยู่
หมอและพนง.ก็โอเค ของเราใช้เวลาทำประมานครึ่งชม. เจ็บแค่ยาชา ตอนทำไม่เจ็บเลย แค่เสียวเสียงที่ได้ยินตอนตะไบจมูก หลังทำก็ไม่เจ็บไม่ปวด บวมแต่ไม่เขียวไม่ดำ ของเราบวมเยอะเพราะดันไปกินตำปลาร้าหอยดอง555 เคสเราช่วงที่จมูกเริ่มยุบ ยุบไม่เท่ากันบวมข้างนึงยุบข้างนึง ทำให้ดูคดเอียง เราก็ติดต่อกะพี่พนง.ในไลน์ตลอด หมอก้ดูแลดีมีรับประกัน3เดือน
แรกๆเราไปทำคนยังไม่เยอะ คิวก็ไม่เยอะ ตอนนี้น่ะหรอ คิวเเน่นมาก ตอนไปตัดไหมนี่แบบไม่มีที่นั่งเลย

มีไรถามได้จ้าไม่ได้เปนหน้าม้า แต่ทำมาแล้วพอใจ ไลน์มาได้นะไอดี :0897608685
รบกวนเจ้าของกระทู้ ขอเฟสบุ๊คหน่อยได้มั๊ยค่ะ อยากคุยด้วยนะค่ะ ตอนนี้สับสนมากเลย แต่สนใจจะทำกับหมอแหววที่นี้ จะขอบคุณมากเลยนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้