ดู: 3468|ตอบกลับ: 38
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ปลื้มเฟ่อร์ ดั้งใหม่ไฉไล ฟรุ้งฟริ้งง ♥

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ พ่อแม่พี่น่อง
อิฉันหนูเมลลหน้ามนขวัญใจคนหน้าหล่อ (มโนชัดๆ)

คือ[ b]เป็นคนมีดั้ง นะคะ มีจริงๆนะ ไม่เชื่อดูรูปค่ะ

หน้าตรง อาจจะมองยากนิดนุง

มุมเฉียงจ้า เริ่มมองเห็นดั้งแล้วใช่ม๊าาาาา

ด้านข้าง ดั้งสูงสุดๆ ค่าาาาาาาาาา

เอ้อ!ยอมรับก็ได้ ว่าไม่มีดั้งงง
ก็เลยมองหาตัวช่วยในการที่จะทำให้ดั้งอันน้อยๆ นั้นงอกเงยขึ้นมาค่ะ
ด้วยยการร! หนีบ นวด ดึง คลึง ปั้น คือทำหมดทุกทางละคือไม่ได้ผล
คืออยากมีดั้งแต่ไม่อยากศัลยกรรม คือน่ากลัว

แล้วก็พบแสงสว่างค่ะ ( โอเว่อร์ฝุด ๆ )
เป็นการเสริมจมูกด้วยฟิลเลอแงะ คนก็ทำกันเยอะแยะ แต่ก็แอบกลัวอยู่ดี แหะๆๆ
ก็เลยนั่งศึกษา ๆๆ อ่านๆๆ อยู่เป็นเดือน จนเอาละ ตัดสินใจทำ!
ไม่รู้ว่าพิมพ์ชื่อคลินิกได้หรือเปล่า งั้นไม่พิมดีกว่าเดวผิดกติกา55555

ก็เลยตัดสินใจไปปรึกษาคุณหมอ คุณหมอหล่อมว๊ากกกกกกกกกกกก ใจดี และแบบพูดตรงๆ ดูจริงใจมากและแบบไม่รู้อะไรทำให้เรามั่นใจ การคุยกับคุณหมอทำให้เราหายกลัวไปได้ 70% เลยย ได้ข่าวว่าแค่ฉีดเอง

ปล. ถ้าเราโอเว่อไปขอโทษด้วยนะคะ (ดูจากช้อกระทู้ก็น่าจะรู้แล้ว55555)

เดี๋ยวมาอัพรูปหลังทำนะคะรอแปบนุง

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

เข้ามารอชมจ้า

รอดูภาพหลังทำค่ะ
แปะ ค่าาาาาาาาาาาาาาาา
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-17 14:39:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ตื่นเต้นๆมีคนรอชมด้วย คริคริ
ขอบคุนคร้าาา รออีก2นาทีกำลังอัพคร้า
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-17 15:00:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

มาดูภาพหลังทำกันค่ะว่าเป็นยังไง หลังจากงงตั้งนานลงรูปยังไง

แอ่น แอน แอ๊นนนนนนนนนนนน ( เพื่ออ )

ด้านหน้า โอ้วว สูงขึ้นมาแว้ว

ด้านเฉียงๆ ก็เป๊ะ

ข้างๆ บ้าง

อร๊ายย ปลื้มมมมมมมมม ไม่เจ็บอย่างที่คิดไว้เลยย (หรือเราคิดเวอร์ไปเอง)55
ไม่บวม ไม่ช้ำ ฉีดเสร็จปุ้บ สวยปั้บทันทีทันใจ Love อ่ะ

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามชมค่าาาา จรุ้ฟฟฟ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-17 15:01:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ทำไมรูปไม่ขึ้นอะคะ

ลองอัพใหม่ดูก่อนนะครับ

จมูกสวยอยู่แล้วน้ามีดั้งน่าจะน่ารักเลย
มารอชมภาพปลากรอบ เอ๊ย ภาพหลังทำจ้า กิกิ
รอออออออๆๆๆๆๆๆ
แปะๆ ค่ะ อยากฉีด ฟิลเลอร์จมูกเหมือนกันเลย
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-17 15:40:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เก๊าขอโต้ดด หาวิธีอัพรูปอยู่ค่ะรอก่อนน๊าทุกคน
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-17 16:02:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

จะขึ้นมั้ยยยย
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-17 16:55:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เปรียบเทียบชัด ๆ อีกทีด้านข้างจร๊า

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ว้าววว สวยจังเลยค่ะ ตอนฉีด เจ็บไหมค่ะ ดูไม่มีบวมไม่มีช้ำไรเลย ชอบอ่าา ทำที่ไหนหรอค่ะๆ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-17 17:06:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
unchakate ตอบกลับเมื่อ 2014-10-17 17:00
ว้าววว สวยจังเลยค่ะ ตอนฉีด เจ็บไหมค่ะ ดูไม่มีบวมไม่มีช้ำไรเลย ชอบอ่าา ทำที่ไหนหรอค่ะๆ

เจ็บจี๊ดๆค่ะ เจ็บนิดๆ เจ็บเหมือนมดกัดนิดเดียว ( เพลงบอกอายุมากค่ะ55)
ทำที่ดรีมคลินิกค่ะ (บอกได้ใช่ไหมคะผิดกติกาเปล่าหว่า)
ขอบอกคุณหมอหล่อโฮรกกกก
ค่ะ ขอบคุณ นะค่ะ สงสัยต้องไปขอคำปรึกษาดูซะแล้ว อิๆ

ทรงสวยยเจ้าค่ะ

สวยค่ะ คุณหมอไหนคะ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-19 12:28:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Ladies.puiiz ตอบกลับเมื่อ 2014-10-17 17:50
สวยค่ะ คุณหมอไหนคะ

ขอบคุณคร้าาาาาาาาา
คุณหมอทรงยศ ดรีมคลินิกคร้าาา

อยากจะหาเรื่องไปทำอีก คุณหมอน่ารัก คิคิ
สวยจร้าาาา......

สวยย ดูเป็นธรรมชาติเลยง่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้