ดู: 2669|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] รีวิวทำจมูกมา2ปี ที่หมอเกมส์ บีบียู รังสิต

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ.  ชาวดั่งโด่งดอทคอมทุกคน วันนี้จะมารีวิว
จมูกคะ.  ทำกับคุณหมอเกมส์ที่ BB. You. คลีนิก ตอนนี้ทำได้ 2 ปีแล้วคะ
ทำเมื่อวันที่ 13/10/2555
คือ ทำกับคุณหมอเกมส์ อะเครมากๆเลยคะ
ตอนที่ตัดสินใจไปทำ หาอยู่หลายๆ เลยตัดสินใจมาทำที่นี้
เพราะอยู่ใกล้ที่พัก. ก็มาทำก็คิดไม่ผิดอ่ะคะ คลีนิกที่นี้เขา อะเครมากๆคะ
สะอาดดี. บริการก็อะเครนะคะ
ตอนที่ทำ ตื่นเต้นนะคะ. แต่คุณหมอชวนคุยแบบกันเองมากๆคะ
เลยลืมไปเลยคะว่ากลัว. คุณหมอน่ารักดีนะคะ ขั้นตอนในการทำของ
คุณหมอ คุณหมอเขาจะวางยาสลบอ่ะคะ.  แบบว่าหลับตอนไหนไม่รู้
ตื่นมาอีกทีก็สวยเลยคะ. ก่อนที่จะทำ เราเลือก ซีลิโคน อเมกาคะ ประมาณ 12,000+ (ถ้าจำไม่ผิดนะคะ)
แล้ว คุณหมอเขาก็ถามนะคะว่าต้องการทรงแบบไหน
เราต้องการ แบบโด่งๆ เน้นปลายมากที่สุดคะ.  คุณหมอเขาก็บอกว่าได้ แต่ได้ไม่มากนะคะ
เพราะเราเป็นคนเนื้อบาง เลยยกสูงได้ไม่ค่อยมาก. แต่คุณหมอ เขาก็รับปากนะคะ ว่าจะทำให้
สวยที่สุด. สรุปก็ออกมาสวยมากคะ. เลยชอบฝีมือของคุณหมอเกมส์เลยคะ
เดียวเราจะลงรูปรีวิวทำมาให้ดูแรกๆ. จนถึงปัจจุบันนะคะ
บแางทีเพื่อนๆอาจจะสนใจ หรือกำลังหาที่ทำใหม่

วันที่ 4 คะเพราะวันแรกไม่ได้ถ่ายไว้คะ

วันที่ 10 คะ

วันที่ 15คะ

1 เดือนคะ

2เดือนกับอีก 15 วัน คะ

5 เดือน คะ

7เดือน คะ

8 เดือนคะ

9เดือนคะ

10เดือน คะ

11 เดือน

1ปี คะ

1ปี 2เดือน

1ปี 4 เดือน

1 ปี 5 เดือน

1ปี 6 เดือน

1ปี 7 เดือน

1ปี 8 เดือน

1ปี 9 เดือน

1ปี 10 เดือน

1ปี 11 เดือน

2 ปี พอดีคะ

ตอนนี้จมูก ยังอะเครอยู่คะ

เราก็ทำกับหมอเกมส์แต่ไม่โด่งอะ บางคนยังดูไม่ออกเลยว่าเราทำ อยากแก้อยู่ แต่ของเธอสวยนะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-15 17:27:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
duaen ตอบกลับเมื่อ 2014-10-15 14:33
เราก็ทำกับหมอเกมส์แต่ไม่โด่งอะ บางคนยังดูไม่ออกเลยว่าเราทำ อยากแก้อยู่ แต่ของเธอสวยนะ

แต่ตอนที่ทำเราบอกหมอให้ทำโด่งเน้นปลายให้มากที่สุดคะ. แต่เนื้อจมูกเราน้อยเลยได้แค่นี้เอกคะ☺️☺️
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-15 17:27:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
duaen ตอบกลับเมื่อ 2014-10-15 14:33

แต่ตอนที่ทำเราบอกหมอให้ทำโด่งเน้นปลายให้มากที่สุดคะ. แต่เนื้อจมูกเราน้อยเลยได้แค่นี้เอกคะ☺️☺️
เราเป็นคนเนื้อน้อยเหมือนกัน กำลังตัดสินใจอยู่ว่าจะทำกับหมอเกมส์ดีไม๊
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้