ดู: 6663|ตอบกลับ: 32
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ตัดปีก+เสริมจมูกกับหมอทรงยศค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ขอมาแชร์ประสบการณ์การตัดสินใจไปตัดปีกและเสริมจมูกกับหมอทรงยศ ให้เพื่อนๆชาว(อยากมี) ดั้งโด่งฟังนะคะ คือจิงๆเรา ไม่อยากเสริมจมูกค่ะ เพราะคิดว่าจมูกเราไม่ได้แบน แต่ปีกมันบาน อยากตัดปีก เราดูข้อมูลจากใน Web ต่างๆเยอะนะ กลัวออกมาไม่สวย กลัวบวม แต่ไม่ค่อยกลัวความเจ็บสักเท่าไร แล้วเรามาเห็น รีวิวใน เว็บนี้แหละ ผู้หญิงคนนั้นสวยหน้าตาเดิมก่อนทำก็สวยอยู่แล้ว พอทำแล้วยิ่งสวย เลยเข้าไปอ่านกระทู้เค้า ....เค้าบอกทำที่ยศยา กับหมอทรงยศ เราเลยโทรไปปรึกษาถามข้อมูล ถามราคา แต่พนักงานบอกแนะนำให้คุยกับหมอ เพราะแต่ละคุณหมอจะประเมินปัญหาไม่เหมือนกัน เราเลยตัดสินใจนัดเข้าไปปรึกษา ทั้งๆที่โทรไปถามมาหลายที่แล้วนะแต่ไม่ได้นัดไปพบหมอ ครั้งนี้รู้สึก โอเคกับรีวิวคนที่ไปเสริมจมูก ไปตัดปีก กับคุณหมอทรงยศเลยคิดว่าจะลองเข้าไปคุยดูก่อน พอคุยกับหมอรู้สึกดี หมอพูดดี ให้คำปรึกษาดี เราบอกว่าเราอยากตัดแค่ปีก หมอแนะนำว่าถ้าเสริมไปด้วยจะสวยมากเลยเพราะจมูกเราทรงเดิมดีอยู่แล้ว เนื้อเยอะ และการเสริมจะช่วยให้ปีกเล็กลงได้บ้าง โดยที่เราอาจไม่ต้องตัดปีก ความรู้สึกคือ ดีจัง แทนที่หมอจะแนะนำให้ทั้งเสริมทั้งตัด จะได้ตังเยอะๆ แต่ไม่เลยหมอกลับนะนำให้เสริมอย่างเดียวเพื่อไม่ต้องเสียตังตัดปีก เหอๆๆ เราเลยออกมาตกลงกับราคากับพี่ด้านหน้า สรุป ทั้งเสริม ทั้งตัด ปีกเลยค่ะ แบบอยู่ๆก็ใจง่ายสะงั้น อิอิ
...ถึงวันทำก็ตื่นเต้นนิดหน่อยนะ  แต่พอเข้าห้องผ่าตัดสักพักก้หลบ ไม่รู้เรื่องเลย ไม่เจ็บใดๆทั้งสิ้น รู้ตัวอีกทีแฟนมารับกลับบ้าน ช่วงหลังทำก็ไม่ปวด ไม่บวม ช้ำมากนะคะ 3 วันหมอนัดดูแผล และ 7 วันก็ไปตัดไหม ตอนนี้ผ่านมา เดือนครึ่ง รู้สึกพึงพอใจกับการศัลยกรรมครั้งนี้มากคะ และที่นี่มีการติดตามคนไข้ที่ดีมากนะคะ โทรหาลูกค้าตลอด หลังการทำ เราไม่ผิดหวังที่เลือกยศยาคลินิคค่ะ
อ้อๆ ........ตอนนี้เค้าเปลี่ยนชื่อ เป็น ดรีม คลินิคแล้วนะคะ ถ้าเพื่อนๆคนไหนสนใจ ลองหาข้อมูลดูค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยมากค่ะ มองข้างๆคล้ายน้องเก้า Hormone เลย
สวยมากๆๆๆ เลยค่ะ ราคาประมาณเท่าไหร่คะ
สวยมาากกกก เลยยยพี่สาววว  ตัดปีกเท่าไรรรจ๊ะะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-13 15:01:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ...เราเสริมจมูกกับตัดปีก 55000 บาทค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-22 14:21:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ราคาตัดปีก รู้สึกจะเริ่มต้นที่ 28000 นะคะ เท่าที่คุยกับคุณหมออ่ะค่ะ
สวยจังเลยค่ะ
ดูเป็นธรรมชาติมากๆ เลยค่ะ สวยค่ะ
แอบคล้ายเก้าฮอโมนอ่ะ สวยขึ้นเลยค่ะ แอบมาเก็บข้มูล อิอิ
ดูสวยขึ้นมากเลยค่ะ...นี่ก้อกำลังหาข้อมูลว่าจะตัดปีกจมูกเหมือนกัน...สนใจมากคะ ...
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-24 10:37:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โทรนัดเลยคะ นัดไว สวยไว นะคะ
หน้าเหมือนเก้า ฮอร์โมน จริงๆด้วย อะ
สวยขึ้นเยอะเลย
เห้ย น้องเก้า ฮอร์โมน อิๆ

ทรงสวยดีค่ะ น่ารักขึ้นมากๆๆ หน้าแอบคล้าย สไปร์ท ฮ่าๆ
แอบเหมือนจริงๆด้วยอะ   เข้ามาเก็บข้อมูล อิๆ
ทำแล้วสวยขึ้นๆมากค่ะพี่

ตอนแรกนึกว่าสไปร์ทๆ ฮอโมนจริงๆนะนิ

ดั้งโด่งแต่ยังดูเป็นธรรมชาติมากๆ
ทำแล้วสวยมากเลยจ้า

แค่ตัดปีกกับเสริมจมูกหรอคะ หน้าเปลี่ยนมากเลยง่ะ
รูปหลังทำคล้ายน้องเก้า ประภัสรา ที่เล่นฮอโมนเลยอ้ะ
เป็นพี่น้องกะเก้า ฮอร์โมนอ่ะเปล่าเนี่ย สวยมาก
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-24 19:32:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ploycheez ตอบกลับเมื่อ 2014-11-23 19:00
เป็นพี่น้องกะเก้า ฮอร์โมนอ่ะเปล่าเนี่ย สวยมาก

ขอบคุณค่ะ แต่ไม่ใช่หรอกจ้า อิอิ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-24 19:32:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
namwaan=3 ตอบกลับเมื่อ 2014-11-22 20:36
แค่ตัดปีกกับเสริมจมูกหรอคะ หน้าเปลี่ยนมากเลยง่ะ
รู ...

ใช่ค่ะ ขอบคุณค่ะ ที่ชมเหมือนน้องเก้า
สวยๆๆ

อยากทำบ้างจัง เก็บตังแปล๊ปป
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้