ดู: 18731|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถ้าเป็นประจำเดือนเนี่ยเสริมจมูกได้มั๊ยพี่

[คัดลอกลิงก์]
คือแบบเดาๆไว้ว่าช่วงที่นัดหมอไว้ง่ะ มันจะเป็นช่วงเวลาของรอบเดือนพอดี๊เลย มันจะเป็นไรป่าว เรื่องเลือดอะไรเงี่ย (หรือฉันกังวลมากไป) -.-
แต่ถ้าได้ มันก็กินน้ำมะพร้าวไม่ได้ใช่ป่าว กะนาร์เนียนานเลยอ่ะดิ แล้วมันจะมีวิธีอะไรที่จะหายบวมทันประมาณสี่วันมั่งมั๊ยอ่ะพี่
เอ่อ

ไม่เกี่ยวน้ะคะ

การทำจมูกไม่ได้ทำให้เราเสียเลือดมากมาย

แค่เซฟตัวเองให้ดีก็ไปทำจมูกได้แล้วจ้า
พอดีของเรามา คืนที่ทำเสจเลย

แต่มันก็ไม่เปนปันหาเลย ไม่มีไรหรอกค่ะ ทำได้ๆ
แต่นำ้มะพร้าวก็กินได้ไม่เยอะเท่านั้นเอง
แต่ เราก็กินนะค่ะ กินไปประมาน เหยือกนึง ;)
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-5-22 11:48:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ ห้าห้า งี้แระ แม่เราก็บอกว่า มากไปแระ กังวลมากไป

แหม่ก็นะ อยากให้อยู๋ด้วยกันไปนานๆไม่ใช่ทำแล้วก็เฟ๊ะต้องจากกันไปอย่างรวดเร็วอ่ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้