ดู: 3121|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกมาแล้ว รูจมูกแหว่ง

[คัดลอกลิงก์]
สอบถามหน่อยค่ะ ใครเคยเป็นหรือพอแนะนำที่แก้ได้ช่วยทีค่ะ มีที่ไหนเค้ารับแต่งรูจมูกมั้ยคะ
ตอนนี้เศร้ามาก จะกลายเป็นโรคซึมเศร้าอยู่แล้ว
ไม่อยากส่องกระจก ไม่อยากถ่ายรูปเลยค่ะ
ตอนนี้จมูกเบี้ยวด้วย อยากเอาออกมาก แต่ติดตรงถ้าเอาออกแล้วมันจะยิ่งเห็น
รูจมูกที่แหว่งชัดมากกว่าเดิมค่ะ ดูรูปเก่าๆตัวเองแล้วร้องไห้ตลอดเลย
เข็ดขยาดกับศัลมาก รบกวนทุกๆคนด้วยนะคะ
ช่วยเราที จมูกเบี้ยวยังอยู่ในประกันแต่ก็ไม่กล้ากลับไปคลินิกเดิมแล้วค่ะ
กลัวไปเลย ถ้าปล่อยไว้นานที่เบี้ยวเอียงจะทะลุมั้ยคะ ยังไม่มีทุนพอจะไปแก้หนะค่ะ

ตรงรูจมูกขวาค่ะ เนื้อแหว่งหายไปเลย

photo.PNG (318.54 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

ไม่ได้แหว่งนะคะเท่าที่ดูเกิดจากเบี้ยวแล้วทำให้รูจมูกเบี้ยวตามมากกว่า
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-1 20:22:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
jinmeifang ตอบกลับเมื่อ 2014-10-1 20:12
ไม่ได้แหว่งนะคะเท่าที่ดูเกิดจากเบี้ยวแล้วทำให้รูจมูกเบี้ยวตามมากกว่า

ขอบข้างที่ผ่ามันไม่โค้งลงมาเหมือนอีกข้างที่ไม่ได้ผ่าหนะค่ะ
เราก็อธิบายไม่ค่อยถูก
เอาออกก่อนได้นิครับ ใจเย็นๆ
บางทีการที่มันเบี้ยวมันเลยล้มไปด้านซ้ายแล้วทำให้รูมันเบี้ยวนะจร้า อย่าคิดมากไม่ถึงกับเนื้อแหว่งหรอกจร้า
ทำที่ไหนมาหราคะ
เคยได้ยินว่าหมอสำรวยแก้รูจมูกไม่เท่ากันด้วยนะ เห็นมีคนไปแก้มา ลองสอบถามดูหมอใจดีนะ
หมอจำรูญ สามเสนค่ะ
งานแก้รู  ตัด เย็บ เก็บ เทพมากค่ะ
http://www.bangkokhairtransplant.com/index.php?lay=show&ac=article&Id=539097787
เข้ามาติดตามค่ะ
ราก้อเคยเครียดมากค่ะกะการเสริมมูก มันอักเสบ และแผลหายช้า มากค่ะ เลยตัดสินใจอาออกซะหมดเรื่อง ราคาแค่ 2000เองค่ะ ไม่เจ็บด้วยค่ะ
เป็นเหมือนกัน หมอเย็บปลายไม่เท่ากัน ข้างนึงรั้งขึ้นไปสูงมาก เคสเราหนักกว่าอีก เสียสุขภาพจิตที่สุดตอนนี้
เราทำกับหมอคมกริช  สุขุมวิท22
เหมือนปลายจมูกเบี้ยวนะคะ เลยทำให้รูจมูกเบี้ยวตาม ถ้าจะแก้ เราว่าหาหมอดีๆที่ทำเฉพาะทางไปเลยดีกว่านะคะ เราเองก็แก้จมูกมา เข้าใจความรู้สึกเจ้าของกระทู้เลย เราเลยยอมเสียงตังแพงหน่อยแล้วไปทำที่ดีๆ เราแก้จมูกผ่านเอเจนซี่นึงค่ะแถวทองหล่อ หมอที่ทำให้เป็นหมอเฉพาะทางของจมูกเลย ยังไงถามเราได้นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้