ดู: 3686|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกเนื้อเยื่อสังเคราะห์ที่ v-plast บางแสนทำดีมากค่ะ ทรงสวยสุดๆ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะชาวดั้งโด่ง เรามารีวิวให้ดูนะคะ ทำจมูกมาจากที่เก่าได้สัก 3-4 ปีแล้วค่ะ
ยิ่งนานยิ่งรู้สึกเนื้อบางขึ้นๆ ซิลิโคนมันเป็นแท่งๆเกินไป แหลมมากๆด้วยค่ะ
เลยอยากแก้ มีเพื่อนอยู่ที่ชลบุรี เค้าเลยแนะนำให้ไปปรึกษาหมอวี ที่v-plast คลินิกอยู่แถวหน้า ม.บูรพา บางแสนค่ะ
เลยไปปรึกษา คิวเยอะมากๆๆ นั่งรอนานเป็นชั่วโมงค่ะ เห็นลูกค้าของที่คลินิกที่เค้านั่งรอเค้าทำจมูกมีแต่สวยๆทั้งนั้นเลย
ชอบทรงแบบที่หมอทำมากค่ะ ดูธรรมชาติ ที่สำคัญไม่เป็นแท่ง

พอปรึกษาคุณหมอแนะนำดีมากๆๆๆ คุณหมอบอกเนื้อเราน้อย และตอนนี้เนื้อก็บางมากค่ะ
หมอแนะนำให้แก้แบบแต่งปลายหยดน้ำ มีหลายวิธีค่ะ เลยเลือกแบบที่ราคาโอเคที่สุด อิอิ
เลือกแก้จมูกแบบแต่งปลายเนื้อเยื่อสังเคราะห์ค่ะ เป็นเนื้อเยื่อเทียมที่เอามาทำศัลยกรรม

วันทำก็ไม่ค่อยตื่นเต้นเท่าไหร่นะคะ เพราะเคยทำมาแล้วครั้งนึงก็เลยไม่ค่อยกลัวมาก
ของที่วีพลาสเค้าให้หลับค่ะ ยิ่งไม่ค่อยตื่นเต้นใหญ่ สบายๆเลย พอทำเสร็จก็ตื่นกลับบ้านเลยค่ะ
บวมช้ำไม่นานนะคะ ก็ประมาณอาทิตย์นึงแต่งหน้าได้ปกติแล้ว

ตอนนี้ก็แก้จมูกได้ 2 เดือนแล้วค่ะ เอามาให้เพื่อนๆที่สนใจ และกำลังหาที่ทำจมูกได้มาดูกันนะคะ
ปลื้มมากๆ จมูกสวยเป็นธรรมชาติ ทรงนี้ทำให้หน้าดูเด็กขึ้นด้วยค่ะแฟนบอก 555

ลงรูปให้ดูนะคะ

ก่อนแก้ กับหลังแก้จมูกค่ะ ต่างกันมากๆๆๆ ทรงสวยขึ้น ปลายสวยขึ้น ทำให้หน้าหวานขึ้นนะคะคิดว่า อิอิ

สวยมากค่ะ ๆ ซิลิโคนอะไรเหรอคะ ราคาเท่าไหร่เอ่ย ????
หน้าเด็กขึ้นเลยจ้า
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
แก้เท่าไหร่ครับ สวยขึ้นๆ
สวยขึ้นมากๆเลยครับ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-16 17:13:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Kunglamon ตอบกลับเมื่อ 2014-9-24 17:42
สวยมากค่ะ ๆ ซิลิโคนอะไรเหรอคะ ราคาเท่าไหร่เอ่ย ????

ซิลิโคนอเมริกานิ่มมากค่ะ แต่งปลายด้วย
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-22 14:49:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
namlin ตอบกลับเมื่อ 2014-9-30 14:10
หน้าเด็กขึ้นเลยจ้า

ขอบคุณค่าาา
เนื้อเยื้อสังเคราะคืออะไรอ่ะค่ะ
แก้มาแล้วสวยขึ้นมากค่ะ
สวยมากครับ
สวยขึ้นเลยค่ะ เท่าไหร่คะ
ทำนานยังคะ นานมั้ยกว่าซิลิโคนจะรัดตัว
ต่อไปต้องทำตา 2 ชั้นนะค่ะ..รับรองเป๊ะเวอร์
เนื้อเยื่อคืออะไรคะ
ทำที่เดียวกันเลยค่ะ เนื้อเยื่อนิ่มเหมือนยืดกระดูกมั้ยคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Meen'n เมื่อ 2015-6-29 23:49

เราก็ทำมาอยากแก้มากทำไม่โด่งหมอบอกต้องใส่ซฺิลิโคนแล้วใส่เนื้อเยื่อเทียมช่วยเพราะเนื้อน้อย เนื้อเยื้อเทียม จะช่วยทำให้โด่งขึ้นหรอคะ
สวยมากค่ะ ต่างกันเยอะมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้