ดู: 3238|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] Medmetic By Meko

[คัดลอกลิงก์]
เสริมจมูกมาได้ 2 อาทิตย์แล้ว กับหมอฉัตรพล ช่วงแรกหน้าบวม จมูกยังไม่เป็นทรง (แอบนอยด์)

แต่พออาการบวมลดลงรูปทรงมาเลย เห็นแล้วมีกำลังใจ

ฝากถึงเพื่อนๆ ในช่วงแรกๆ ถ้าหน้าบวมมาก มองไม่เห็นทรงจมูก เลิกนอยด์ เลิกกังวลได้เลย

มันเป็นเรื่องธรรมดา ใจเย็นๆ รอ เดี๋ยวสวยแน่นอน

ก่อนทำ

ปัจจุบัน

สวยค่ะ
เราทำวันที่2แลิวตอนนี้บวมมาก หน้าตุ่ยเลย โชคดีที่ไม่ช้ำค่ะ
หมอไหนเอ่ย สวยนะ
เท่าไหร่ค่ะ ทำอะไรบ้าง
สวยคะ เท่าไหร่อะคะ
เราก็ทำที่เมดเมติกบายเมโกะ ค่ะ เเต่เราทำกับคุณหมอ เบญ :) ได้ 4 วันเเล้วค่ะ ช่วง 1-2 วันเเรกที่หน้าบวมยอมรับเลยมีเเอบนอยส์ เพราะมันเหมือนจะไม่มีสัน 5555+ เเต่มันต้องใช้เวลาจริงๆค่ะ ตอนนี้ก็หมั่นประคบไปเรื่อยๆ ขอบคุณที่มารีวิวนะคะ มีกำลังใจขึ้นเยอะเลย เจ้าของกระทู้น่ารักมากเลยค่ะ
สวยค่ะ ทรงก็โอเคเลย
ทรงสวย น่ารักมากเลยค่ะ
น่ารักดีค่ะ ทรงสวย
หมอทำสวยดีคะ แรกๆดูปีกจมูกกว้างๆ ตอนนี้ดูเรียว เป็นทรงสวยขึ้น ไม่ดูทื่อด้วยนะ
สวยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้