ดู: 3105|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากปรึกษาเพื่อนๆเรื่องจมูกคะ

[คัดลอกลิงก์]
เราทำจมูกมาแล้วครั้งนึงคะ ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ 2 ปีแล้ว หลายๆคนก็บอกว่าสวย ธรรมชาติดี แต่บางคนก็บอกว่าตรงกัวตามันใหญ่ไป ปลายจมูกไม่สวย ก็เลยอยากขอคำแนะนำจากเพื่อนๆคะว่าเราควยจะแก้ไหม หรือ ตัดปีจมูกออก
[attachimg]

แนะนำคุณหมอให้ด้วยคะ ขอบคุณมากคะ
จมูกทรงนี้ เสริมแกนตั๊กแตนสิ เห็นตอนนี้คนฮิตกันน่าสนใจดีนะ กันเบี้ยว เอียง ทะลุ ได้ด้วย
เพื่อนเราไปทำมากับคุณหมอทรงยศที่ยศยาคลินิกอ่าค่ะ สวย ดูธรรมชาติดี แต่เพื่อนเราไม่ได้ตัดปีกจมูกนะค่ะ แค่เสริมซิลิโคนมีขาเอง ก็สวยแล้วอ่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-13 20:54:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ด้านข้างคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-13 21:04:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ด้านข้างคะ
สวยแล้วนิ
จมูกเราก็ทรงนี้ค่ะ เหมือนกันเลย ใครๆก็บอกธรรมชาติ เเต่เราว่าปลายมันไม่สวย อีกอย่าง เราเปนคนไม่มีหยดน้ำตรงปลาย หมอไม่เเนะนำไห้พุ่งกว่านี้ กลัวทะลุ  อยากเเก้เเต่กลัวเเก้เเล้วออกมาไม่สวยย
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-16 23:01:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราเองก็ไม่อยากแก้ กลัวคะ บางทีมันก็ดูสวย แต่โหวงเฮ้งไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ปากเรายื่น อยากให้ปลายจมูกโด่งกว่านี้
เราไปเสริมกับคุรหมอทรงยศมาเหมือนกันคะ ไม่บวมมาก ได้ทรงที่สวยถูกใจ ยังไงลองปรึกาาที่ยศยาคลินิกดูนะคะ อาจไม่ต้องตัดปีก เพราะคุรหมอทรงยศเก่งมากคะ มีเทคนิคที่ใช้ซิลิโคนเสริมแล้วทำให้ปลายจมูกเชิดขึ้นด้วยนะคะ
ลองดูข้อมูลของ คลีนิกนี้ดูก็ได้นะค่ะเห็นทรงจมูกสวย เกาหลัเลย คลีนิก วีซี่ คลีนิกค่ะ อยู่ในกรุงเทพน้าาา

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

ลองปรึกษาคุณหมออาศยาดูค่ะ http://www.facebook.com/asayaplastics
จมูกสั้นเชิด ดั้งหยดน้ำไม่มี!>คุณหมออาศยาเสก!สวยเป๊ะสุดๆ เสริมซิลิฯนิ่ม/เเต่งปลายกระดูกอ่อนหลังหูสวย หมอจบจุฬาฯการันตรีด้วยเกียรติฯ2 วุฒิบัตรรามาฯ ทำจมูกสวยมากๆคร้าา!<

คุณหมออาศยาเสริมจมูกโดยใช้ "กระดูกอ่อนหลังหูมาใช้เสริมปลายจมูก"<< ทำได้สวยเป๊ะมากๆ
[[>หมอเก่งจริงๆยอมรับเลย
ลองเข้าไปดูได้ภาพก่อนและหลังผ่าตัดตกแต่งจมูก <]]
****เข้าไปดูภาพรีวิวเคสเพิ่มเติมได้ที่
www.facebook.com/asayaplastics

อืมมๆ..เกือบลืมม!!
^^คุณหมอรับปรึกษา ส่งรูปประเมินมุมกล้องทางช่องทางต่างๆ ด้วยน๊าสส ถึง3ทุ่มจ้าา^^
ID line : asaya_s
Facebook
มือถือ082-001-5888
สถานที่ทำการ : รพ. เดชา (ถ.ศรีอยุธยา กทม.)

**ปล.เราไม่ใช่หน้าม้านะ แต่อยากแนะนำหมอศัลยฯคนสวยฝีมือเริ่ดๆ ทำสวยเป๊ะจริงๆ
เพื่อนๆสนใจ ลองสอบถามและนัดคิวหมอดูนะค่ะ
เพื่อนเราก็ไปทำมาเหมือนกัน ทำแล้วได้ทรงนี้แหละ แต่เหมือนจะยังไม่ถูกใจ ก็เลยตัดสินใจไปแก้ แต่ไม่ใช่ที่เดิมนะ แก้ที่รพ.บางมด ทำมารอบนี้ดูสวยมากเลย ตอนนี้เพื่อนเราไปใหนมาใหนอย่างมั่นในเลยอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้