ดู: 2594|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปรับรูปหน้า/โบท๊อก/ร้อยไหม/ฟิลเลอร์] แก้ไขซิลิโคนเหลวที่แก้ม

[คัดลอกลิงก์]
คือใด้รับการฉีดซิลิโคนที่แก้ม ฉีดมาไเ้10ปีแล้ว อยากแก้ไข อยากดูดออก มากๆเลยค่ะแต่ไม่มีข้อมูลคุณหมอเลย ถ้ามีเพื่อนๆคนใหนที่พอรู้ เหรอว่ามีประสบการณ์ หรือว่าตกที่นั่งเดียวกัน เชิญมาแชร์ข้อมูล มาให้กำลังใจ เหรือว่าเพื่อนๆคนใหน รู้จักคุณหมอดีๆที่แก้ได้ ขอเชิญให้ข้อมูลเพื่อเป็น วิทยาทาน ให้คนที่ใจตกหมดหวัง ถือว่าำบุญนะคะ
ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น

อาจารย์หมอถนอม รพ.จุฬาค่ะ ตึก ภปร.ชั้น 10 เห็นคนไปแก้เยอะคุณหมอเก่งมากค่  โพสต์ 2014-9-10 20:36
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-10 21:41:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆค่ะคุณ คาราเม
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-10 21:43:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบพระคุณมากๆค่ะ คุณคาราเม
คุณหมออนันต์ชนนิสาก็รับแก้ราคาไม่แพง
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-2 13:06:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณากๆค่ะ
จขกท. ไปแก้มาหรือยังค่ะ อยากทราบผลมากๆเป็นยังไงบ้างค่ะ....
รอติดตามนะคะ เพราะเคยไปฉีดฟิลเลอร์ที่แก้มมาคุณหมอที่ฉีดบอกแบบนั้น แต่พอเวลาผ่านไปมันไม่สลายเลยจนใครๆก็บอกว่าเป็นซิลิโคลนเหลว จิตตกมากๆค่ะ อยากแก้อยากเอาออกมากๆ
ได้ไปแก้ซิลลิโคนที่แก้มกับที่คาง ออกหมดเลย ก้อนแข็งๆ ที่แก้มหายเกลี้ยงเลยครับ อยากทราบลองไลน์คุยกันได้ครับ ไอี ไอดี gapty1
ผมเอาซิลิโคนออกจากแก้มและคาง  โชคดีที่ได้เจอหมอท่านนี้ ถ้าสนใจอยากเอาออก ไลน์มาคุยกับผมได้นะครับ ไอดี gapty1 เหงใจคนหัวอกเดียวกัน เอาเจ้าวายร้ายออกจากแก้ม+คาง ปัจจุบันดีขึ้นกว่าเก่าเยอะ ทุกอย่างมีทางออก และสามารถแก้ไขได้ อย่าท้อแท้
ผมเอาซิลิโคนออกจากแก้มและคาง  โชคดีที่ได้เจอหมอท่านนี้ ถ้าสนใจอยากเอาออก ไลน์มาคุยกับผมได้นะครับ ไอดี gapty1 เหงใจคนหัวอกเดียวกัน เอาเจ้าวายร้ายออกจากแก้ม+คาง ปัจจุบันดีขึ้นกว่าเก่าเยอะ ทุกอย่างมีทางออก และสามารถแก้ไขได้ อย่าท้อแท้

104102bcgtofoip4lcilct.jpg.thumb.jpg (142.06 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้