ดู: 2097|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] อยากทำปลายจมูกครับ

[คัดลอกลิงก์]

อยากทราบว่า อยากทำปลายจมูก เพราะผมเป็นคนที่ปลายจมูกใหญ่ อยากจะทำให้มันดูมีสันจมูกมากขึ้น
พี่ๆคนในพอทราบ ว่าจะต้องทำยังไงบ้าง บอกหมอว่าอะไรบ้าง แล้วแนะนำหน่อยว่าที่ไหนดีครับ
แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ....
     ที่ผมดูอยู่คือ ยันฮี - SLC - หรือว่าที่ไหนดีครับ
ต้องขูดเนื้อที่ปลายจมูกออกด้วย จะได้เล็กลง ลองคุยกับหมอดูนะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-9 00:22:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่วยแนะนำหมอหน่อยครับ ว่าที่ไหนดี แล้วต้องทำอะไรบ้าง
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-9 00:44:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย happy2gether เมื่อ 2014-9-9 00:07
ต้องขูดเนื้อที่ปลายจมูกออกด้วย จะได้เล็กลง ลองคุยกั ...

ช่วยแนะนำหมอหน่อยครับ ว่าที่ไหนดี แล้วต้องทำอะไรบ้าง
เราว่าดูด้านข้างก็ทรงก็สวยดีค่ะ เราว่าตัดปีกก็อาจจะได้
จมูกบานใหญ่  แก้ไขให้เข้ารูปทรง   โดยการตัดปีกจมูกค่ะ  แล้วดึงส่วนล่างฐานให้ชิดกัน  ทำให้จมูกรูแคบลงและทำให้จมูกโด่งขึ้นด้วยค่ะ เทคนิคนี้ที่นี่ที่เดียวเลยค่ะ คุณหมอกลวัชร์ DRK Beauty Clinic สามรถแก้ไขปัญหาด้วยเทคนิคของคุณหมอ รับรองทรงสวยแน่นอนค่ะ  ราคาเริ่มต้นที่ 15,000 บาทค่ะ
ทรงจมูกสวยแล้วนะ แค่เสริมให้โด่งขึ้นมาหน่อย จะดูจมูกเล็กลง
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-11 01:31:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับ เป็นคำตอบในการตัดสินใจดีมากเลย ขอบคุณครับ
สามารถให้คำแนะนำได้คะ รองเช็คหลายๆที่ ศึกษาซิลิโคนที่แพทย์ใช้ว่าเป็นซิลิโคนจริงห
สามารถให้คำแนะนำได้คะ รองเช็คหลายๆที่ ศึกษาซิลิโคนที่แพทย์ใช้ว่าเป็นซิลิโคนจริงหรือซิลิโคนผสมพลาสติกและศึกษาแพทย์ที่เราจะทำศัลยกรรมด้วยว่ามีความเชี่ยวชาญแค่ไหนคะ แอดมินแนะนำคะ
https://www.facebook.com/pages/Apgujeong-KL-Clinic/349096918599195

สรุปไปทำกับหมอไหนเอ่ย อัพเดทด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้