ดู: 2108|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] ช่วยแนะนำที่ทำหน้าอกให้แม่ลูก1หน่อยค่ะนมไม่เท่ากัน อยากเสริมใต้ฐานค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ทุกท่าน ขอรบกวนสอบถามหน่อยนะคะ คือตอนนี้ลูกอายุสองขวบละค่ะ เราให้ลูกดูดนมข้างเดียว จนน้องนมมันไม่เท่ากัน ทั้งเหี่ยวทั้งแฟบเลยค่ะ ข้างนึงจะดูใหญ่กว่าและก็คล้อยมาก อีกข้างแบนเป็นลูกเกดเลยค่ะ. เราสูง158หนัก 42 ค่อนข้างผอมค่ะ อยากทำหน้าอกแบบเสริมใต้ฐานนม เพราะหายไวดี เราไม่กังวลเรื่องแผลเท่าไหร่ค่ะ ช่วยแนะนำคุณหมอที่แก้นม 2ข้าง ให้เท่ากันได้ แล้วราคาน่าประทับใจให้ด้วยนะคะ เพราะตอนนี้ลูกหย่านมแล้ว รู้สึกตัวเองเป็นปมด้วยมาก อาบน้ำไม่กล้าดูนมตัวเองเลยค่ะ จิตตก ขอบคุณมากนะคะที่กรุณา
หมอธี พระราม2ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

หมอธีรพงษ์ บางกอกศัลยกรรม พระราม2 อีกเสียงค่ะ ประสบการณ์ตรงค่ะ ลูก 2 ค่ะ  โพสต์ 2014-9-9 11:25
แนะนำที่เลอแบ็งค็อคค่ะ
เราว่าที่อัคราคลินิก ทำออกมาแล้วสวยดีค่ะ พวกนมไม่เท่ากันเนี่ย เค้าทำได้เก่งมากค่ะ อย่างเราเคยไปทำมาแล้วเป็นธรรมชาติมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้