ดู: 1426|ตอบกลับ: 2

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] รีวิว Vaserต้นขาYB holistic หมอบอย ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดี ค่ะ เพื่อนๆๆ
วันนี้พอดีมีรีวิว มาให้เพื่อนดูน่อยค่ะเมื่อวันที่ 5 ที่ผ่านมาได้ไปทำ Vaserดูดไขมันต้นขามา ค่ะ
โดยก่อนหน้านี้ทีความสนใจมากๆๆเพราะเป็นคนที่ มีน้ำหนักเยอะและต้นขาจะใหญ่มากเลยค่ะ
เครียสมาก ออกกำลังกายยังไงก็ไม่ลงค่ะ เลยคิดว่าการดูดไขมันอาจจะช่วยได้ค่ะ
ก็เลย ศึกษามาหลายๆที่ โทรสอบถามหลายๆที่ค่ะ แล้วได้เห็นรีวิวของ YB holistic คุณหมอดูดไขมันคนไข้ได้เยอะมาก555
ก็เลยรู้สึกชอบ เลยนัดโทรนัดเข้ามาปรึกษา กับคุณหมอค่ะ คุณหมอก็ให้คำแนะนำดีค่ะ
ตอนช่วงที่เข้าไปปรึกษาบังเอิญมี โปรชั่นพอดี ทั้งตัว หนึ่งแสนห้าหมื่น ค่ะตอนแรกอยากเอาแค่ต้นขา
แต่คุณหมอแนะนำ ต้นแขนกับหน้าท้อง เลยตัดสินใจเอาทั้งตัว ค่ะ วันนั้นเลยมัดคิวคุณหมอไป หนึ่งหมื่น บาทค่ะ
แล้วก็นัดวันทำค่ะ
พอวันที่นัดทำ ก็ตื่นเต้นมากเพราะไม่เคยผ่าตัดหรือเข้าห้องโออาเลย เสียวๆเหมือนกัน อิอิอิ
แต่คุณหมอก็บอกว่าไม่ต้องตื่นเต้น ทำตัวสบายๆตอนทำ ไม่รู้สึกตัวหรอกค่ะ ไม่เจ้บ แต่ตื่นขึ้นมาอาจจรู้สึก ดึงๆๆ
พอเข้าห้องผ่าตัดไปก็วัดสัดส่วนแล้วก้วาดรูป ถ่ายรูป พอเสร็จก็ให้น้ำเกลือ แล้วหลับไปตอนไหนไม่รู้เรื่องเลยค่ะ
ตื่นมาอีกที เห็นไขมันเป็นถังแล้วค่ะ คุณหมอแจ้ง ของเราต้องแบ่งทำ 2-3 ครั้งเพราะเรา ตัวใหญ่
ครั้งที่ดูดครั้งนี้ คุณหมอดูดแค่ ต้นขาใน กับ ต้นหน้า ได้ ข้างละ 3000 cc รวม 2 ข้าง 6000 cc ครั้งต่อไป
คุณหมอจะดูด ต้นขาหลัง กับต้นขานอก แล้วก็หน้าท้องกับแขน ครั้ง ที่ 3 ค่ะ
ทำมาแล้วไขมันออกเยอะขนาดนี้ ก็โอเค น่ะค่ะ คุ้มค่า ค่ะ
เพื่อนๆให้คำแนะนำได้น่ะค่ะ และถ้าอยากสอบถามรายละเอียด แอ็ดไลน์มาถามได้ค่ะ Line: akybb88 ค่ะ
เดียวจะอัฟ รูปหลังทำ เรื่อยๆน่ะค่ะ รอดูด้วยน่ะค่ะ

โพสต์ 2014-9-8 19:38:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พอดีเราลองแอดไลนืไปค่ะ

เจ้าของกระทู้เป็นสาวสองหรอค่ะ
ดีนะค่ะ หน้าเล็กแต่ขาใหญ่ ยังดีค่ะ หน้ายังเล็ก
โพสต์ 2014-9-13 19:19:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สนใจจะดูดไมันเหมือนกัน

เกือบจะแอดไปแล้ว เป็นหน้าม้าแน่เลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้