ดู: 6693|ตอบกลับ: 36
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] รีวิวปากบาง ปากกระจับ หมอโอ๋ ธนพันธ์ 3 เดือนละคร้า

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ขอใช้ชื่อว่าชมพูนะคะ วันนี้เอารูปปากตัวเองมาให้ดูค่ะ ทำปากบนกับหมอโอ๋ ไป นี่ 3 เดือนละ สวยค่ะชอบมาก ขอบคุนหมอโอ๋ มากๆค่ะ ตอนนี้จะแต่งหญิง ทาปากกี่สีก็ชนะเลิศค่ะ เพื่อนๆ ทั้งเก้ง กวาง บ่าง ชะนีก็พากันอิจฉา เอาตอนแรกเรยนะคะ ได้ยินว่ากิตติศัพท์หมอโอ๋ สามารถทำปากละยกมุมปากให้ดูยิ้มได้ เท่านั้นละค่ะ อิฉันก็ไปเรย เพราะหามานาน ปากเดิมบางอยู่แลวค่ะ แต่มุมปากตกนิดๆ คือไม่ได้อยากให้ปากบางกว่าเดิมมมาก อยากให้แค่เปนกระจับและยกมุมปาก พอไปปรึกษาหมอ หมอบอกทำได้ มุมปากยกได้ในระดับนึงคงไม่เยอะมาก อิฉันก็ตัดสินใจจองคิวทำเรยค่ะ 5 วันตัดไหม บวมยุ 2 วัน ก็โอเคค่ะ แต่ตอนเดือนแรกมันตึงๆค่ะ ยิ้มไม่สุด เข้าใจว่ามันเปนธรรมดาของการทำปาก แต่แอบจิตตกนิดนึง ช่วงเดือนแรกปากสวย มุมปากยกค่าเริ่สสสสส แต่ยิ้มไม่สุดเพราะตึง 55555 ตอนนี้ 3 เดือนละค่ะ อาการตึงหายไปหมดสิ้น ยิ้มได้ แหกปากได้ตามใจชอบ เเมื่อสองวันก่อนไปพบหมอำมาค่ะ ไปตรวจ 3 เดือน และพาเพื่อนชะนีนางนึงไปทำด้วย หมอน่ารักค่ะ พอเอารูปปากเดิมให้อิฉันดู กรี้ด ลืมไปละค่ะว่าเคยมีปากแบบนั้น เรยอดใจไม่ได้ต้องมารีวิวขอบคุนหมอค่า สองรูปสุดท้ายคือ 3 เดือนค่ะ ขอบคุนทุกท่านที่มาร่วมชม ร่วมแชร์ประสบการณ์ทำสวย
ต้นฉบับโพสต์โดย Orange_10 เมื่อ 2014-9-12 15:00
สวยค่ะ เราเปนอีกคนที่ทำกับหมอโอ๋ เราว่าศัลยกรรมบางท ...

ทำศัลกรรมเรื่องคาดหวังแน่นอนค่ะมันต้องมีอยู่แล้ว จ่ายเงินจ้างหมอทำไปตั้งหลายหมื่นจะไม่คาด

หวังเลยแล้วจะไปจ่ายเงินจ้างหมอทำให้เสียเงินหาพระแสงอะไรล่ะค่ะ  ที่ไปทำก็เพราะปากหนาไม่ได้

รูปต้องการไปทำเพื่อแก้ไขความบกพร่องให้ได้รูปปากที่ดีขึ้น แต่ทำแล้วปากยังหนาเหมือนเดิมก็ต้อง

พูดความจริงค่ะ หรือว่าคุณไปทำแล้วจ่ายเงินไปแล้วผลจะออกมายังไงก็ช่างอย่างนั้นหรือค่ะ ถามหน่อยซิมีใครบ้างไปทำแล้วไม่คาดหวังเพื่อจะให้ปากหรือจมูกของตัวเองออกมาดูดี คาดหวังหมดทุกคนแหละค่ะ

บางคลินิกเค้าก็รีวิวกันเองเนอะ

แสดงความคิดเห็น

เราทำที่คลินิคนี้ เหอะๆขอยกมุมปาก หมอบอกไม่ถนัดทำให้ทำมาปากเท่าเดิิม  โพสต์ 2014-9-11 22:17
สวยมากเลยค่ะ พึ่งทำมา 5 วัน ไม่เท่ากันนอยด์มากค่ะ
สวยมากเลยคะ
ฟันทำที่ไหนคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย kosan เมื่อ 2014-9-5 17:46
บางคลินิกเค้าก็รีวิวกันเองเนอะ

เราก็ทำกับคลินิกนี้มาค่ะทรงปากเหมือนเดิมเหมือนไม่ได้ทำอะไรมาเลยข้างล่างก็ห้อยเท่าเดิมอย่างที่คุณ tookkataka บอกเลยไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเลย

เห็นด้วยค่ะเค้าจะเอารูปปากสวยๆมารีวิว แต่เราไปทำแล้วไม่เหมือนรีวิวอ่ะ
สวยค่ะ เราเปนอีกคนที่ทำกับหมอโอ๋ เราว่าศัลยกรรมบางทียุที่ความคาดหวังด้วย และศัลยกรรมไม่มีอะไรแน่นอน บางทีดูของเดิมตัวเองด้วยว่าเปนไง จะเอาปากตัวเองไปเทียบกับปากคนอื่นมันก็ไม่ใช่ อย่างของเราเราทำมาเราชอบ เราปากเปนงี้รู้ปัญหารู้ปากตัวเอง ทำแล้วสวยขึ้น จบ
สวยค่ะ ทำกับหมอโอ๋ เหมือนกันค่ะ สวย ชอบมากๆๆค่ะ
ปากเป็นกระจับสวยมากเลย
สวยมากค่ะ อิจฉาๆๆ
สวยมากคะ ไปทำมาแล้ว การันตีฝีมือคุณหมอโอ๋ อีกคนคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Orange_10 เมื่อ 2014-9-12 15:00
สวยค่ะ เราเปนอีกคนที่ทำกับหมอโอ๋ เราว่าศัลยกรรมบางท ...

ทำศัลกรรมเรื่องคาดหวังแน่นอนค่ะมันต้องมีอยู่แล้ว จ่ายเงินจ้างหมอทำไปตั้งหลายหมื่นจะไม่คาด

หวังเลยแล้วจะไปจ่ายเงินจ้างหมอทำให้เสียเงินหาพระแสงอะไรล่ะค่ะ  ที่ไปทำก็เพราะปากหนาไม่ได้

รูปต้องการไปทำเพื่อแก้ไขความบกพร่องให้ได้รูปปากที่ดีขึ้น แต่ทำแล้วปากยังหนาเหมือนเดิมก็ต้อง

พูดความจริงค่ะ หรือว่าคุณไปทำแล้วจ่ายเงินไปแล้วผลจะออกมายังไงก็ช่างอย่างนั้นหรือค่ะ ถามหน่อยซิมีใครบ้างไปทำแล้วไม่คาดหวังเพื่อจะให้ปากหรือจมูกของตัวเองออกมาดูดี คาดหวังหมดทุกคนแหละค่ะ

สวยค่ะ กระจับพอดี ไม่แหลม
ปากสวยมากคะ
สวยมากเลยค่ะ
เราก็พึงทำมาเหมือนกัน ชอบมากเลย
สวยมากๆเลย
หมอเย็บทรงสวยจริงค่ะ ไม่ผิดหวัง คอนเฟิร์ม!!
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้