ดู: 4022|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] ขอบคุณคุณหมอทรงยศที่ทำให้นู๋เหมือนได้แฟนใหม่เลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆๆๆ ที่กำลังสนใจ หรือหาข้อมูลในการดูดไขมันอยู่นะคะ
วันนี้ เราขอแชร์ประสบการณ์ เรื่องการดูดไขมันค่ะ คือมันไม่ใช่ปัญหาของตัวเราโดยตรงนะคะ แต่เป็นปัญหาของคนรักเราคะ อิอิ
คือฮีเป็นผู้ชายพุงใหญ่และไม่เคยคิดจะออกกำลังกายใดๆๆทั้งสิ้นทั้งปวง จนสุดท้ายไม่สามารถลงสนามแข่งฟุตบอลได้ เพราะ พุงนำหน้า 555+เราจึงตัดสินใจหาข้อมูลในการลดน้ำหนักให้แฟน แต่ก็ไม่ได้รับความร่วมมือเลย ไม่ว่าจะเป็นพฤติกรรมการตามใจปาก หรือ การไม่ชอบออกกำลังกาย เราก็ไม่รู้จะทำไงดี เลยค้นหาข้อมูลการดูดไขมัน เพราะคิดว่ามันน่าจะเป็นทางเดียว ที่ทำให้พุงเค้าหายไป โดยระยะเวลาสั้นๆ เริ่มจากการ เข้า Web ต่างๆนาๆ ดูรีวิว ที่คนอื่นเค้าแชร์ประสบการณ์กัน และโทรไปสอบถามตามคลินิกต่างๆ ที่หลายๆคนมีรีวิวรูป สอบถามราคาและการทำของแต่ละที่ ส่วนใหญ่ที่โทรไปเจ้าหน้าที่ที่รับโทรศัพท์ จะให้ข้อมูลและพูดทำนองเดียวกันว่า " โอนเงินมามัดจำราคาไว้เลยนะคะ ราคานี้พิเศษ สำหรับลูกค้าที่โทรมาสอบถามและตัดสินใจจะทำ !!!  " เอิ่มมม...คือ อะไร ยังไง แบบว่า งง เกิดคำถามกับตัวเองขึ้นมากมาย ว่า เค้าไม่ต้องให้คนไข้พบหมอก่อนหรอ สรุปราคาให้โอนจองกันเลยหรอ และเอวี่ติงของคำถามที่เกิดขึ้นในสมองตอนนั้น ......เราจึงยังไม่ตัดสินใจในการชวนแฟนไปที่ไหนเลย
     จนกระทั้งเข้ามาใน เว็บดั่งโด่งเมื่อเดือนที่แล้ว เราเห็นมีคนมาแชร์รูป ว่าไปทำ Vaser ที่ยศยามา เราจึงเข้าไปดูข้อมูล ของยศยาคลินิก และตัดสินใจโทรไปสอบถามอีกครั้ง (ในใจก็คิดว่า คงไม่บอกให้เดี๊ยนโอนมัดจำอีกนะคะ ฮ่าๆๆ) เราก็คุยกับแฟนและเอารูปรีวิว
ของยศยา ให้แฟนดู และก็โทรไป ปล.เปิดโฟนเลยนะคะ ตอนโทรเนี่ยย อิอิ
     คำถามแรกที่เราถาม เจ้าหน้าที่ ที่รับโทรศัพท์คือ มีโปรโมชั่นในการดูดไขมัน ไม๊ตอนนี้  พี่เค้าตอบว่า ไม่มีราคาโปรโมชั่นนะคะ แต่ตอนนี้ทางยศยา มีราคาทำ Vaser เริ่มต้นที่จุดละ 7,500 บาทค่ะ ......โอเคร คำตอบแรก แตกต่างจากที่เคยได้ยินมา เหอๆ เราจึงถามต่อว่า ทำได้เร็วสุดเมื่อไหร่  พี่เค้าตอบว่า คิวมีให้เร็วสุด ประมาณ ต้น เดือน ส.ค ค่ะ สำหรับ Vaser   เราจึงหยั่งเชิงลองถามว่า โอนเงินไปจองคิวเลยไ้ไม๊คะ  คำตอบที่ได้รับคือ " แนะนำนัดเข้ามาปรึกษา คุณหมอ เพื่อวัดสัดส่วน และ ชี้แจงรายละเอียดเรื่องการดูดไขมัน โดย การทำ Vaser ก่อนนะคะ จึงค่อยนัดวันทำแล้วถึงชำระเงินมัดจำในการทำคะ " ^__^ เท่านั้นแหละคะ รู้สึกมั่นใจว่าที่นี่คือที่ที่เราตามหา เราลงนัดปรึกษาให้แฟน ในวันถัดไป ค่ะ
     การเข้าไปปรึกษา ก็เป็นอีกหนึ่งความประทับใจในการให้บริการ นะคะ ก่อนพบคุณหมอ เจ้าหน้าที่ให้แฟนเราชั่งน้ำหนัก สอบถามส่วนสูงและประวัติของแฟนเราอย่างละเอียดและวัดความดัน ก่อนส่งประวัติเข้าห้องหมอ  จากนั้นก็นั่งรอสักพัก ก้ได้คิวพบหมอ
     เราเข้าไปฟังหมอคุยกับแฟนเรา หมอใช้สายวัดรอบเอว และประเมินราคาตามใบมาตรฐานของสัดส่วน และแจ้งราคาแต่ละจุดที่จะทำ ส่วนเรื่องราคาสรุป ก็โอเค รับได้ ไม่สูงเกินงบที่ตั้งใจไว้ จึงนัดวันทำ....
     ตอนแรก ก้ไม่กล้าลงรีวิว แต่นี่ผ่านมา 1 เดือน ผล ก่อนและหลังทำค่อนข้างชัด เลยเอารูปมาฝาก เพื่อนๆ ค่ะ

ทำมาทั้งหมดราคาเท่าไหร่ครับ
ทำมาทั้งหมดราคาเท่าไหร่ครับ
รอเล่าต่อนะคับ ราคาทำไร ทำไปกี่จุดคับ
รอฟังคำตอบเหมือนกันค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-30 15:19:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำมาทั้งหมด 90000 คะ ท้อง บน ล่าง เอว สะโพก ราคานี้ รวมทุกสิ่งอย่างแล้วคร่าาา
ส่วนการบริการในวันผ่าตัด และการติดตามผลหลังการผ่าตัด โอเครมากๆๆ เหมือนตอนปรึกษาลยคะ ที่นี่ติดตามผลอย่างละเอียด  มีเจ้าหน้าที่โทรสอบถามอาการ ถี่มาก โดยเฉพาะช่วง 7 วันแรก ก่อนตัดไหม จนนี่ เป้็นเดือนแล้ว ก้ยังถามอาการตลอด ค่ะ และทุกครั้งที่นัดเข้าไป คลินิก จะได้พบหมอทรงยศตลอดเลย ปล.ไม่มีค่าแพทย์ด้วยมันดีตรงนี้ 555+
เรามีควมประทับใจหลายๆอย่างกับที่นี่ ถ้าเพื่อนๆคนไหนอยากถามอะไรเพิ่มเติม ก็ทิ้งคอมเม้นไว้น้าาา ไว้ว่างๆ มาเม้าให้ฟังใหม่ค่าา
เอิ่มมมมมม......90000
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-17 16:33:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เทียบกับผลลัพท์ที่ได้คุ้มค่า มากนะคะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-13 15:53:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทั้งหมด 4 จุด ค่ะ
ทำออกมาแล้วดูดีมากครับ พูดได้ว่าคุ้มกับเงินที่เสียไปอย่างมากสำหรับคนไม่ชอบออกกำลังกาย
อยากจะไปทำบ้าง
ต้องใช้คำว่า โครตเห็นผล เลยรึเปล่าค่ะ หายไปขนาดนั้น
ถ้าเฉพาะ ท้อง เท่าไรคับ?
เจ้าของกระทู้ผู้ชายหรือผู้หญิงน่ะ พิมพ์ว่าค่ะ แต่รูปรีวิวเป็นผู้ชาย
carbill ตอบกลับเมื่อ 2015-1-31 18:16
เจ้าของกระทู้ผู้ชายหรือผู้หญิงน่ะ พิมพ์ว่าค่ะ แต่รูปรีวิวเป็นผู้ชาย

= ___ = ได้อ่านกระทู้หรือเปล่าคะ
ผมถามดีๆ ผมอาจจะอ่านไม่ครบถ้วน แต่คุณก็ควรจะพูดอย่างสำรวมกว่านี้น่ะคัฟ
carbill ตอบกลับเมื่อ 2015-1-31 18:22
ผมถามดีๆ ผมอาจจะอ่านไม่ครบถ้วน แต่คุณก็ควรจะพูดอย่างสำรวมกว่านี้น่ะคัฟ

แง่ว ต้องขอโทษด้วยนะคะ =_=
แต่ว่าไม่สำรวมตรงไหนหรอคะ แค่ถามว่าคุณได้อ่านกระทู้หรือเปล่าแค่นั้นเองค่ะ

carbill ตอบกลับเมื่อ 2015-1-31 18:22

แฟนของ จขกท.เป็นคนไปทำน่ะครับ
ดูแล้วอยากส่งแฟนไปทำเลยค่ะ

แฟนเราก็เป็น ตัวผอมทั้งตัวแต่พุงป่องมาก กินเบียเยอะ แบบนี้ดูดไขมันได้ไหมคะ?
90000 บาท ก็ถือว่าไม่แพงนะคะ ถ้าเห็นผลชัดขนาดนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้