ดู: 6206|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] หมอทนงศักดิ์ เอเซียคลินิก ตกลงทำจมูกดีหรือแย่กันแน่

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NuQueen เมื่อ 2014-8-27 17:22

ควีนเห็นรีวิวและกระแสหมอทนงศักดิ์ เอเซียคลินิก มาแรงมาก
เลยอยากทราบคะว่า ตกลงคุณหมอเขาทำจมูกดีหรือแย่กันแน่ เห็นบางคนมารีวิว
บอกจมูกเน่า จมูกทะลุ แต่ก็เห็นคนมาชมฝีมือคุณหมอเยอะเหมือนกัน ข้องใจมาก

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เราก็กัลวนเหมือนกัน เลยโทรไปปรึกษาเบอร์ที่ทางคลินิกให้มา เขาบอกว่าให้เข้าไปพบหมอได้หมอจะดูแลให้อะ แต่เรายังไม่มีอาการไรนะ แค่กลัวๆ

ของเราก็ปกติดีอยู่ค่ะ ขอให้อย่าเป็นอะไรเลย จากที่เห็นเพื่อนๆที่ทะลุเราเองก็กลัวยังไงก็สู้ๆกันนะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

สวยยยยยยยยยย  โพสต์ 2014-12-1 00:14
เราว่าหมอเขาก็ทำokay มาก ชอบมากนะ ความคิดเห็นส่วนตัวนะ ของเรายังคงสภาพดีอยู่ค่ะ
ของเราจ้า
ยังได้อยู่ แต่ก็เช็คตัวเองตลอดเลยกลัวค่ะ
หมอทุกคนมีเคสหลุดค่ะ เพื่อนเราทำมาทั่วประเทศละ มีทั้งดีไม่ดี ทำหมอเดียวกันอีกคนดี อีกคนไม่ดี คือเสี่ยงเอาค่ะ สู้ ๆ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-29 07:38:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย jetimama เมื่อ 2014-8-28 16:55
หมอทุกคนมีเคสหลุดค่ะ เพื่อนเราทำมาทั่วประเทศละ มีทั ...

สวยๆ ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะค่ะ
เราก็ทำหมอนี้นะ ส่วนเพื่อนเราก็ทำแต่ดีต่างกัน เราก็ขอบคุณดวงเรา เราว่าทุกหมอมีเคสทั้งดีและไม่ดีหมอแหละ
แล้วแต่คนด้วยแหละมั้งค่ะเราก็เห็นใจเพื่อนเรานะแต่ก็ไปแก้ใหม่แล้วเรายังไม่เห็นเหมือนกันว่าเป็นไงบ้าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้