ดู: 6524|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เอา คาง มาแบ่งให้ชมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้เอา คางมาให้ดู ค่ะ ทำมานานแล้ววววววว ค่ะ แต่เอารูปก่อน และหลัง........มาให้ ดู เชียร์ๆ ค่ะ ทำที่นี่ได้ เพราะส่วนตัวรู้สึก พอใจ มากค่ะ

หมอที่ทำหน้าจะชื่อ หมอชาติชาย นะคะถ้าจำไม่ผิด

ก่อนทำ ค่ะ

อันนี้หลังทำค่ะ

เราทำที่ Absolute Beauty Clinic ค่ะ คลินิกอยู่ แถวทองหล่อเพื่อนรู้จักเคยทำงานที่นั่นค่ะ สวยดี ชอบๆ ยังไงก็เก็บไว้เป็นข้อมูลประกอบการตัดสินใจนะคะ

สวยมากค่ะ  ราคาเท่าไหร่คะ
สวยมาก ใส่ใต้คางหรือหน้าคางคะ
โทดที นะคะ สีผมสีอะไรหรอคะ
อยากปรึกษามากเลยค่ะ มีไลน์มั้ยคะ
ราคาเท่าไรค่ะ สวยมาก เข้ากับหน้า จขกท
สอบถามคะ จมุกสวยมากทำที่ไหนคะ
สวยจังแพงปาวคะ เราอยากทำคางมั่ง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้