ดู: 6759|ตอบกลับ: 42
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ทำหน้าอก ที่ v-plast คลินิกซิลิโคนนิ่มมาก ธรรมชาติเวอร์ถูกใจมากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ttiky เมื่อ 2014-8-27 16:50

สวัสดีค่ะ เริ่มเลยนะคะ เมื่อต้นปีดิฉันไปเสริมหน้าอกที่ v-plast clinic มาตอนแรกมีคนแนะนำค่ะว่าที่นั่นทำจมูกสวย ก็เลยหาเวลาเข้าไปปรึกษาเรื่องจมูก แต่ใจจริงก็อยากทำหน้าอกมากกว่า เลยปรึกษาคุณหมอทั้ง 2 อย่างเลยค่ะวันนั้น

คุณหมอวีแนะนำดีมาก เราเป็นคนเนื้อน้อยหมอบอกอย่าใส่ size ซิลิโคนที่มันเกินตัว
เพราะต่อไปตอนแก่จะปวดหลัง หรืออาจไม่สะดวกเหมือนตอนสาวๆ แนะนำดีมากๆเลยค่ะ
รู้สึกว่าคุณหมอรับฟังเรา ตอบคำถามได้ละเอียด จากตอนแรกกลัวๆก็ไม่กลัวเลยค่ะ
หมอให้เลือกด้วยว่าจะทำที่โรงพยาบาล หรือทำที่คลินิก ถ้าเหิดทำโรงพยาบาลก็จะมีแผลผ่าตรงรักแร้
ทำที่คลินิกจะมีแผลตรงใต้ราวหน้าอกค่ะ ด้วยความกลัวเพราะยังไม่เคยศัลมาก่อน ดิฉันเลยเลือกทำที่โรงพยาบาลค่ะ

นี่ตอนก่อนทำนะคะ เนื้อไม่ค่อยมีเลยค่ะ

ตอนนี้หลังทำค่ะ รูปปัจจุบัน ได้ประมาณครึ่งปีแล้วค่ะ
จะบอกว่าทำมาแรกๆกังวลกลัวมันแข็ง แต่ทำจนตัดไหมเสร็จแล้ว หมอสอนให้นวดค่ะ ลองนวดดูไม่แข็งอย่างที่คิด
ยิ่งนวดบ่อยๆยิ่งนิ่มขึ้นๆ ตอนนี้เหมือนนมปกติเลยค่ะ รู้สึกเหมือนมันเป็นส่วนนึงในร่างกายไปแล้ว ปลื้มใจมากๆค่ะ เลือกไม่ผิดจริงๆ อิอิอิ

สวยมมากเลยค่ะ กี่ซีๆคะ แล้วค่าใช้จ่ายเท่าไหร่หว่า เราสนใจอยากทำมาเลย เนื้อน้อยกว่า จขกท อีกค่ะ
สวยมากครับ เท่าไหร่ครับ
สวยมากค่ะ...เหมือนธรรมชาติเรย
อึ๋มขึ้นมากๆเลยค่ะ
ขอรูป after  แบบไม่ใส่บราให้ดูหน่อยค่ะ ใส่บราคนเค้าไม่รู้หรอกว่าทำมาแล้วมันคล้อยสวยจริงมั้ยอะไรยังไง
กี่บาทคะ สวยมากกกก
ไซส์อะไรคะ สวยดีค่ะ
สวยมากครับ
สวยค่ะ ธรรมาชาติเลยนะ มีแผลเป็นมั้ยคะ
นิ่มมั้ยคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย num99999 เมื่อ 2014-12-19 16:04

ดูไม่ออกเลยว่าทำมา  ดูไม่แข็งเลยนะค่ะ
เป็นธรรมชาติดีอะ
ว่าแต่มันอยู่ได้จนแก่เลยหรอค่ะ
สวยมากครับ เท่าไหร่อ่ะ
สวยมากครับ เท่าไหร่อ่ะ
เซ็กซี่มากครับ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-14 16:35:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
pungyaa ตอบกลับเมื่อ 2014-8-27 17:02
สวยมมากเลยค่ะ กี่ซีๆคะ แล้วค่าใช้จ่ายเท่าไหร่หว่า เราสนใจอยากทำมาเลย เนื้อน้อยกว่า จขกท อีกค่ะ

ขอบคุณค่ะ ทำมาไม่เยอะค่ะเพราะเนื้อน้อย 320 cc. ค่ะ ราคาตอนนั้น ประมาณ 120,000 ค่ะ ทำรพ. ^^
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-14 16:36:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่ะ
ใช่ๆ ขอรูป after แบบไม่ใส่บราด้วยสิ
ที่เดียวกันเลย
สวยมากมายดีใจด้วยนะคะ ^^

เท่าไหร่ครับแบบนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้