ดู: 1661|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกตูม 400 CC.กับหมอกิตติศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ แอมน่ะค่ะ การศัลยกรรมสำหรับแอมแล้วน่ะค่ะศึกษามานานพอสมควร ดูจากตรงนั้นตรงนี้ในเว็ปบ้างไรบ้าง ถามเพื่อนที่เคยทำมาแล้วซะส่วนใหญ่ แอบมีขอดูด้วยนะว่า เพื่อนทำแล้วออกมาสวยมั้ย พอเห็นแล้วก้อ ว้าวววว สวยอ่ะ และรูปทรงก้อธรรมชาติมากเลย ก็เลยทำให้แอมเกิดแรงจูงใจในการเสริมหน้าอกอ่ะน่ะ และแล้วก้อตัดสินใจทำเลยหลังจากคิดอยู่พักใหญ่เลยแหละ ได้เวลาแล้ว ตื่นเต้นสุดๆมีหน้าอกกะเขาแล้ว หลังจากนั้นแอมก้อได้เลือกทำกับ หมอกิตติศักดิ์ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ เลือกไซร์ 400 ซีซี เลย (ชอบสถานที่มาก สวยเลยแหละ) หลังจากทำประวัติอะไรเสร็จก้อรอค่ะ ตรวจนู่นี่นั่น หมอตรวจแล้วก้อโอเคเลยค่ะ หมอแนะนำดีมากค่ะ มั่นใจเลย
ตอนทำน่ะค่ะ(ตื่นเต้นก้อตอนนี้แหละ) ไม่เจ็บเลยขอบอก เพราะเค้ามียาสลบให้ค่ะ ตื่นมาอีกทีแล้วก้อเสร็จแล้วค่ะ ห้องพักสะดวกสบายมากเลยค่ะ พยาบาลดูแลดีมากๆ ที่โรงพยาบาลให้พัก 1 คืนค่ะ ไม่ได้หิ้วนมกลับน่ะ "ขอบอก" ้หลังจากพักฟื้น 1 คืนแล้ว ก้อได้เวลากลับบ้านแล้วค่ะ ไม่อยากกลับเลยอยากพักต่อเลยแหละ เพราะเค้าดูแลดีอ่ะ หลังจากนั้นก้อดูแลตัวเองตลอดค่ะ ตามที่หมอสั่งทุกอย่างเลยบอกเลยตอนนี้ ภูมิใจเลย พอใจมากๆเลยค่ะ ตอนนี้แอมมั่นใจมากเลยจริงๆ สวยเริด เชิด ได้อย่างมีมั่นใจเลย ถ้าบอกว่าแบนอีกทีนี้บอกให้มาดูเลย... มีให้หมด ยังไงฝากติดตามแอมเรื่อยๆน่ะค่ะ เดี่ยวมาอัฟเดสให้ดูเรื่อยๆจร้า ขอบคุณคุณหมอกิตติศักดิ์ค่ะ...บ้าบบาย
ถามหน่อยจ้า หมอกิตติศักดิ์  อยู่รพ. หรือ คลินิกไหนหรอจ๊ะ
สวยค่ะ ดูดีเลยค่ะ
เต้าสวยอึ๋มดีค่ะ ถ้าแข็งรัดตึง มานวดกับสุนะคะ เต้านิ่มคล้อยธรรมชาติ ไม่เป็นพังผืด ไม่อักเสบค่ะ

สวยมากๆเลยค่ะ
ทรงสวยดีคะ ขนาดกำลังพอดีเลย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-23 15:59:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำซินีโคนอเมริกาค่ะ ราคา 72900 บาท ค่ะ
ราคาเท่าไหร่ค่ะ สวยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้