ดู: 7035|ตอบกลับ: 46
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เวลาไปเสม็ด เพื่อนๆ พักที่ไหนกันอะ

[คัดลอกลิงก์]
จะไป 10-12 นี้อะครับ ที่เดิม ตรงซุ้มลำยอง Silver sand

เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่ชอบไป เสม็ด ปกติพักที่ไหนอะครับ

จองยากปะ

เผื่อจะเปลี่ยนบ้าง   มีข้อมูลเพิ่มมะครับ

ใครไป เจอกันครับ
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 00:57:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-8 00:58

ณ จุดนี้ จุดข้างบนนี้ ทรายจะไม่ตอบโต้ เพราะเกรงใจเพื่อนที่มหาลัย

ว่าแต่อยากเห็นเพื่อน ที่มหาลัยทราย มะค่ะ เพื่อนๆ

ได้เค่อะ  ดาวจะเอามาโชว์  ชีชื่อดาวเค่อะ

ดาวมหาลัย
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 23:33:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่กั้ง เอาแฟนฝรั่งไปด้วยนะเค่อะ  ทรายไม่ค่อยเก่ง ภาษา

ณ จุดนี้เค่อะ

น้องทรายดาวมหาลัย และมิสยูลีก ปี ล่าสุด
พรุ่งนี้กั้งจา โป๊กเรามะเนี่ย

เอิ๊กๆๆๆ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 23:29:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ซี ไปกับพี่ก้องปะเค่อะ ทรายว่าน่าสนุกนะเค่อะ

ณ จุดนั้น
อารายยังไง

สองคนนี้

ทามมายเหมือนได้ยินมีชื่อเราแว่วๆ

ลุกมาดู มีเจงๆด้วย เอิ๊กๆๆๆๆๆ
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 23:16:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ท่าทางจะเสร็จแล้วเค่อะ เพราว่า น้อยนิด คิคิคิคิคิ

น้องทรายว่าเค่อะ
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 22:54:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ก้องยังไม่นอน เค่อะ  น้องทราย มาแชตกับผู้ชายบ้างอะไรบ้างค่ะ

ส่วนพี่ก้อง อาบน้ำล้างชินจังอยู่เค่อะพี่กั้ง
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 22:47:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ณ จุดนี้ เรื่องจริง

34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 22:44:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมั่นไส้ คนมีแฟน ฝรั่ง

ณ จุดนี้
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 22:40:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จ๊าก มีสงมีเสียว อาราย ณ จุดนั้น

ไม่เสียว มีแต่เมาคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 22:37:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-7 22:38

ทำไมหละ ทำไมไม่โอเค

เด็กมันอยากไป
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 22:34:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอาซีไปด้วย ไปเกาะอยู่ระหว่างกลาง
โอเคป่ะ
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-7 19:04:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สรุป 9-12 เจอกันที่silversand at samed krub
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-2 02:06:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พักที่นี่อะครับ

แต่แอบเบื่อ นิดนึง  ณ จุดนี้ครับ

เลยถามหาที่ใหม่บ้าง อะไรบ้างนะครับ

เจิดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
[quote]

แงะ ระวังเสร็จปลาตอดนะครับ

อยากอยู่ใกล้ๆ Silver sand ผับนะครับ เพราะว่า เป็นผีเที่ยวเธคนะครับ

ณ จุดนั้น

อยากอยู่ใกล้ๆ  silevr  sand   แล้วทำไมไม่พักที่นี่เลยละคราฟ  ถ้าชอบแสงสี
สะดวกดีนะคราฟ   เวลาผมไป  ผมกะพักที่นี่เปนส่วนใหญ่   เกือบทุกครั้งอ่ะคราฟ  กะไปบ่อย  ถึงบ่อยมาก
เสาร์นี้เพื่อนผมกะไปกันคราฟ   ถ้าไม่ติดจมูกบวม  ผมกะไป  เสาร์นี้เหมือนกันอะคราฟ   ไปเหวี่ยงๆ มันดี 555+++

ไว้รอหน้าหายบวมก่อน  แล้วจาพาจมูกอันใหม่  ไปเที่ยวทะเล  คิคิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้