ดู: 4061|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] หมอ ไหนทำตาสองชั้นได้สวยคับแนะนำหน่อย

[คัดลอกลิงก์]
ชอบจมูกอ่า หมอไหนอ่าครับ
จมูกหมอไหนครับผม
จมูกสวยมากครับผมชอบทรงนี้ หมอไหนบอกได้มั้ยครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-11 21:57:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยังไม่ทำครับโทรสอบถามดู แต่ถามที่อื่น  ถูกผิดปกติ อีกอย่าง เราก็ คิดว่า ลงทุนทีเดียวแล้วดีเลย ก็น่าจะดีนะ กำลังลังเล จ้า

พอโทรไปถามหมอสมศักดิ์ ที่ดาราไปทำเยอะๆๆ ผมหงายเงิบเลย

แสน ต้นๆๆ
ผมลองถามแก้ไขจมูกเท่าไรหมอ ยิ่ง หงายเงิบไปอีก หมอตอบ 470,000 !!!!!!!!!

สรุปตา ผมจำทำกับหมอ ชลธิศ   หมอบอกอยู่ได้ตลอด ดีใจ เราต้องดูเยอะๆๆๆๆๆ  
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-6 06:03:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครับ ไม่ทำปแล้วครับ แต่จะ ทำอย่างอื่น  ร้อยไหม 55555 จะมารีวิวนะ  วันนี้ หมอนัด
ไม่ชอบขอร้องอย่าทำ
ในตา ผช เราชอบแบบตี๋ๆนะ เป็นความชอบสวนตัว เราว่านายดูดีแล้วนะ อย่าทำอะไรเพิ่มเลย ดูแลผิวพรรณ ให้ดีก็พอแล้ว
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-3 13:59:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ครับ  อยาก ดูคมๆๆ
ทำให้เห็นชัดมากขึ้นหรอค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้