ดู: 3056|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] มีใครพอทราบที่นวดหน้าอกที่ชลบุรีบ้างมั้ยคะ

[คัดลอกลิงก์]
มีใครพอทราบที่นวดหน้าอกที่ชลบุรีบ้างมั้ยคะ ใกล้ต้องผ่าแล้ว แต่กังวลเรื่องการนวดหน้าอกมากค่ะ อยากได้ที่นวดใกล้ๆบ้านน่ะค่ะ
สวัสดีค่า ที่ชลบุรีมีบริการนวดหน้าอกหลังศัลยกรรมที่่ SANOWA Thailand ศูนย์ผู้เชี่ยวชาญด้านดูแลหน้าอกหลังศัลยกรรมค่ะ ดูแลโดบผู้เชี่ยวชาญ ที่ได้รับการการับตีหลักสูตรการดูแลหน้าอกหลังศัลยกรรม จากสมาคมแพทย์แผนไทยแห่งประเทศไทยค่ะ
มีสาขาอ่างศิลา ชลบุรี และสาขาศรีราชา ชลบุรี ค่ะ
ปรึกษาฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายเลยค่ะ โทรสอบถามได้ที่ 084-626-9916 หรือ ID : @sanowa
หรือhttps://www.facebook.com/Sanowa.Thailand
อ่าวเหรอ  สงสัยจะไม่มีนวดโดยตรงอ่ะค่ะ  ขอโทษด้วยนะคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-19 00:26:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย SummerMT เมื่อ 2013-4-17 23:14
ร้าน  Jantraspa ตรงข้าม  กับตลาดไฟฟ้าอ่ะค่ะ  เราเคยคุยกะพี ...

ลองไปสอบถามมาแล้วค่ะ ไม่มีใครนวดได้เลยค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-19 00:25:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Tranthip เมื่อ 2013-4-17 23:10
ชล น่าจะไม่มีนะคะ ก็มี พี่แป้น ที่ นนทรี กทม และพี่สุ ...

ขอบคุณค่ะ สงสัยต้องเข้ากรุงเทพไปนวดซะแล้วค่ะ
เพราะส่วนใหญ่หมอเป็นผู้หญิง
ร้าน  Jantraspa ตรงข้าม  กับตลาดไฟฟ้าอ่ะค่ะ  เราเคยคุยกะพี่ที่นวด  เขาก็รับนวดนะคะ
ชล น่าจะไม่มีนะคะ ก็มี พี่แป้น ที่ นนทรี กทม และพี่สุนวดที่กาจญบุรี กะ รัตนาธิเบศ อ่ะ ค่ะ นอกนั้นไม่รุ้เลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้