ดู: 1796|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนถามคนที่เคยทำตากะคุณหมอกมลยูเนี่ยนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนถามคนที่เคยทำตากับคุณหมอกมล ยูเนี่ยนมอลล์ค่ะ
1. รูปแบบตานี่เราเลือกไปให้ท่านมั้ยค่ะ
2.ทำแล้วหน้าเปลี่ยนมากมั้ยค่ะ
3.กี่วันออกสู่สายตาประชาชีได้
4.ตอนบวมๆนี่ใส่แว่นไว้ได้มั้ย
5.กี่วันไปตัดไหม ตัดที่ รพ.ใกล้บ้านได้มั้ยค่
6.กลับสู่สภาพจริงใช้เวลานานแค่ไหน
ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะที่ช่วยมาตอบกระทู้ ได้คิว วันที่ 20 นี้ค่ะ ยังเตรียมตัวไม่ถูกเลยค่ะกลัวๆเหมือนกัน
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-5 10:08:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
2# นัท

ขอบคุณมากเลยค่ะที่ช่วยเข้ามาตอบข้อสงสัยขอผลบุญส่งให้สวยวันสวยคืนนะค่ะคุณนัท....
1. เลือกได้ค่ะ แต่ออกมาก้อไม่เปะหรอกค่ะ
2. เปี่ยนค่ะ ดีขึ้นแน่นอน
3. เราบวมน้อยมากค่ะ บวมแค่วันที่2 แต่ม่วงนิดนึงค่ะ
4. ใส่ได้ค่ะ เราใส่แว่นใสค่ะ เนียนเลยมองไม่ออกเพราะบวมน้อย
5. ไปตัดที่คลีนิกและรอเจอหมอให้หมอเช็คดีกว่าค่ะ
6. อาทิตย์นึงเหลือๆ แต่ถ้าให้ไม่เปี่ยนแล้วก็6เดือน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้