ดู: 31819|ตอบกลับ: 270
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวตาสองชั้นแบบเจาะจุดกับคุณหมอชัยรัตน์ bb you clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Muaymilk เมื่อ 2013-2-28 18:41

สวัสดีค่ะ มาเจอกับหมวยมิ้ลค์กันอีกแล้วนะคะ
เคยมารีวิวไว้เมื่อ 4 วันที่แล้ว
แต่ลงรูปเพิ่มไม่เป็นค่ะ 5555 เลยตั้งกระทู้ใหม่ซะเลย >///<

วันที่ 5 ค่ะ
คุณหมอห้ามโดนน้ำ7วัน
ก็เลยไปทำทรีตเม้นต์ที่คลีนิคซะเลย ทนไม่ไหวเหมือนหน้าสกปรก TT

วันที่ 6 ค่ะ
เริ่มเข้าที่แล้ว ตาเลิกหายเป็น 3 ชั้น ^^
แต่่ยังประคบเย็นอยู่ เพราะมันสดชื่นดีค่ะ ชอบๆๆ
แต่ขอบตายังกะแพนด้า 55555

คุณหมอเจี๊ยบทำตาสวยถูกใจมากค่ะ ชอบตรงไม่บวม ไม่ช้ำ และไม่มีแผลเลย เริ่ดมากกค่ะ
ยิ่งตอนนี้มีโปรด้วย กรี๊ดเลยค่ะ อยากทำปากอีกอ่าา ^^
โปรทรีตเม้ต์ก็ลดตั้ง 50% อ๊ากกกก!!!!!! เพื่อนๆคนไหนสนใจก็เข้าไปติดตามได้นะคะ
ที่เพจของ bb you หรือเข้าไปดูรีวิวเพิ่มเติมที่เพจ ig และ socialcam ของหมวยมิ้ลค์ได้นะคะ
www.facebook.com/muaymilk
Instragram: maouylek
Socialcam : muaymilk p.

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เจาะมาแล้วชั้นตาสวยไม่หนา เข้ากับรูปหน้า
ชั้นตาเทอเล็กจิ้มลิ้มน่าลั้คดีคร่ะ ทำมาทำมะช้าดดมั่กๆ
เปลี่ยนไปเลยค่ะ ตาสวยมากๆ
สวยมากๆค่ะ ชอบมากๆเลย
ตาสวยมากก ชอบๆ
ทำแล้วสวยมากค่ะ
เจาะมาแล้วชั้นตาสวยไม่หนา
สวยค่ะ ดูไม่ช้ำเลย
เจาะมาแล้วชั้นตาสวยไม่หนา
สวยค่ะ ดูไม่ช้ำเลย ตาโตมาก

ทำแล้วน่ารักขึ้นมากมาย
สวยมากเลยคร้า
เปลี่ยนไปเลยค่ะ ตาสวยมากๆ
น่ารักค่ะ ตาสวยมาก
ทำแล้วสวยมากค่ะ พอแต่งหน้าด้วยยิ่งสวยไปใหญ่
อยากดูรูปแผลเป็นที่ตาปัจจุบัน
ตาสวยมากก ชอบมาก
สวยมากเรยค่ะ สนใจไปทำกับหมอชัยรัตน์เหมือนกัน
สวยค่ะ ดูไม่ช้ำเลย ทำมาเท่าไหร่คะ
ตาสวยมากก ชอบๆ
สวยค่ะ ดูไม่ช้ำเลย  ดีๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้