ดู: 5035|ตอบกลับ: 49
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนดูหน่อยคับว่าจะเสริมจมูก

[คัดลอกลิงก์]

ผมว่าดูจากข้างหน้ามันดูไม่เป็นสัน ไม่ค่อยสวยใช่มั้ยคับ อยากให้มันดูเป็นสันหน่อยอ้ะคับควรเสริมดีมั้ย หรือว่าทำยังดีคับ
ทำไมอ่า หล่อแร้วววววววว

ถ้าทำก้ขอให้น่ารักยิ่งขึ้นๆนะคะ
49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-9 15:24:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตามที่ต้องการก็โอเคแล้วนะครับ

แต่ที่ว่า อยากได้โด่งกว่านี้หน่อย

ตัดคำว่า หน่อย ทิ้งไปดีกว่าครับ

ไม่ง ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-7-5 07:30

ครับ งั้นเดี๋ยวบอกหมอเอาโด่งๆเลยนะ
มาช่วยรอน้าคัฟ สู้ ๆ อิอิ
หมอเฉลิม รอปีหน้่าได้เลยครับ เพราะปีนี้เต็มหมดแล้วครับ ตั้มก็อยากทำกับหมอเฉลิม แต่คิวเต็มหมดแล้ว
ตกลงทำใช่ไหมคับ ยินดีด้วยนะคับ
ไม่เสริมก็ยังดูดี ถ้าเสริมแล้วดูดี้ๆๆๆดี แน่นอนจร้า
หล่ออะ ขอให้ทำแล้วหล่อยิ่งๆขึ้นไปนะครับอิอิ
43#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-7 19:13:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คิวทำ 24 พ.ย ครับ รอจนลืมเลยแหละมั้ง อิอิ
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 00:39:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอนัดปรึกษา วันที่ 24 นี้อ้ะครับ คิวนานอ้ะ
หน้าตาดีเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว ทำมาหล่อน่าดูเลย
เข้าเว็ปนี้ตอนตื่นนอนแล้วจะสดชื่นนนนนน  
มีแต่คนหน้าตาดี พาเหรดกันมาให้ดู

มีความสุขจังเรยยยยย
ลืมบอกครับ อยากให้โด่งกว่านี้หน่อย แล้วก็ให้เป็นสัน แล้วก็มีหยดน้ำยื่นลงมาหน่อยดีมั้ยคับ รบกวนช่วยกันอ ...
ต้นฉบับโพสโดย beerthamai เมื่อ 2009-6-1 21:50

ตามที่ต้องการก็โอเคแล้วนะครับ

แต่ที่ว่า อยากได้โด่งกว่านี้หน่อย

ตัดคำว่า หน่อย ทิ้งไปดีกว่าครับ

ไม่งั้นหลังทำกลัวว่า จะโด่งน้อยไปนะครับ
ทำเเล้วต้องหล่อมากๆเเน่เลยคับ ผมว่าเหมาะกับทรงที่มีฮัพนะคับ

อืม.......รับเเอดด้วยนะคับ ไว้คุยกันจ้า ^^
ม่ะจองคิวทำเลยหง่ะ

คิวยาวนะ

กว่าจะปรึกษาก็สิ้นเดือน

กว่าจะทำพอดีก็สิ้นปีหง่ะ

คิวตอนนี้ตุลาได้แล้วมั้งอ่ะ

ไงก็รีบๆนะ

จะได้หล่อไวไวอ่ะ

อยากเห็นจายจะขาดดดดดดดด
นัดปรึกษาหมอวันที่ 24 กค นี้แล้วน่ะคับ
ต้นฉบับโพสโดย beerthamai เมื่อ 2009-7-3 17:54

แล้วยังไม่จองคิว ทำเหรอคับ

ยังไงก็มาเล่าสู่กันฟังด้วยนะคับ
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-3 17:54:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นัดปรึกษาหมอวันที่ 24 กค นี้แล้วน่ะคับ
พร้อมแล้วก็ทำเลย เป็นกำลังใจให้นะ สู้ๆๆๆ
Benjahmin สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
โอ๊ะโอ

คนนี้ทำออกมาหล่อแน่ๆ

หน้าตาดีเปนทุนเดิมอยู่แล้วหง่ะ

ขนาดยังม่ะทำยังหล่อขนาดนี้เลย

ถ้าทำสงสัย

จะดังอีกแล้วม้างเนี่ยย

อิอิอิ
ยังไม่ได้ทำครับ ว่าจะทำกับหมอเฉลิม แต่ว่ายังไม่ได้ไปปรึกษาเลย ถ้าใครอยากแนะนำให้ทำกับหมอท่านไหนก็แนะน ...
ต้นฉบับโพสโดย beerthamai เมื่อ 2009-6-7 22:20

เขาแอดไปได้ไหมอะค่ะ ตัวเอง ><
น่ารักจัง ><

เขาไปให้คำตอบที่บ้านได้มิ

ลี่ว่าน่ารักแล้ว นะค่ะ   ส่วนตัวชอบผู้ชาย แบบนี้ละ ><
มารอฟังผลด้วยคนค่ะ อิอิ
หมอ เฉลิม คับ

ทำมา แหล่ม แน่ๆ
มันก้อหล่ออยู่แล้วอ่ะ 555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้