ดู: 1165|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกแบบนี้ เป็นยังไงคะ จะทะลุไหมคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yslyenly เมื่อ 2012-12-5 21:39

หน้าสดไปนิด 5555+ คือทำโด่งค่ะ คืทอเห็นเป็นสันชัดเจน เงาๆ เห็นขอบแท่ง ปลายเป็นวงกลมๆ ตามรูปค่ะ แต่ไม่เคยมีสิว ไม่มีก้อนอะไรโผล่ออกมา ไม่มีเม็ดๆโผล่ ไม่มีอะไรดันเกินออกมา ไม่เจ็บ ไม่ปวด ไม่บวม ใดๆทั้งสิ้น ไม่แปล๊บ จับ บิด ได้ตามปกติ แต่มีแดงๆตรงสันบ้าง เกือบๆปลายบ้าง แต่แดงนิดเดียว แล้วก้หาย แดงๆหายๆ แต่ไม่เคยเจ้บ ไม่ตึง มีจมูกลอกบ้างง
เคยอ่านกระทู้คนอื่นๆ เคยมีนะคะ ที่แบบช่วงแรกก่อนจะทะลุ แดงๆหายๆ ยังไงก็ต้องระวังและคอยดูแลไว้ดีๆนะคะ เพราะถ้าหากนานไปแล้ว เนื้อมันอาจจะบางลงเรื่อยๆ คอยสังเกตอาการดูนะคะ เอาใจช่วยคะ
เราก็เคยเป็นเหมือนกันคะ ตอนทำจมูกครั้งแรกทรงไม่สูงยังเป็น เป็นหาย เป็นหาย นานๆ เป็นที ตอนนี้แก้รอบสองแล้วยังไม่มีอาการนั้นปรากฎทั้งที่โด่งกว่าเดิม (แต่พึ่งทำมาไม่ถึงเดือนอาจยังไม่มีผล) อยากรู้เหมือนกันคะ
เราก็เป็นง่า แอบจิตตกเหมือนกันว่าจะแก้แย้ว
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-6 08:28:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดันค่ะๆๆ ช่วยบอกที จิตตกๆๆ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-5 21:39:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดันๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้