ดู: 2124|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูแลผิว] อยากผิวขาวช่วยแนะนำทีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
         ส่วนตัวเป็นคนที่ผิวสีแทนออกเหลืองค่ะ และต้องเล่นกีฬากลางแดดวันล่ะประมาณ5ชม. 1เดือนเล่นประมาณ4ครั้ง ผิวมันเหมือนว่ากร้านแดด ไม่ขาว(ตากแดดขนาดนั้นจะขาวได้ไง^^")ประมาณปีที่แล้วเคยฉีดP3000 ประมาณ4กล่องค่ะ ผลที่ได้คือไม่แตกต่างจากเดิมเลย มันจะแค่วิ้งๆเท่านั้น หลังจากนั้นไม่เคยฉีดยาอะไรหรือกินยาอะไรเลยซักตัว อยากทราบว่ามีกลูต้าตัวไหนบ้างค่ะที่ฉีดแล้วขาว(ขอตัวที่เจ๋งที่สุดหรืออื่นๆ)และสามารถตากแดดเล่นกีฬาได้เหมือนเดิม(ตากแดดมากแต่อยากขาว เวงกำ...)หรือมียากินตัวไหนที่กินแล้วช่วยบำรุง(ไม่เอายี่ห้อแปลกๆหรือเสี่ยงๆกลัวเป็นเหมือนในข่าวที่กินแล้วเกือบตาย) ช่วยสงเคราะห์หน่อยน่ะค่ะ อยากขาวอะ ออกแนวลุยๆแต่คิดอยากจะขาวมาซะงั้น^^"
จิ๊บแนะนำ Lypo-Spheric gsh450 mg.เลยจ้า ทานคู่กับ Lypo-Spheric Vitamin C
นำเข้าจากอเมริกา ผ่าน อย.อเมริกาแล้วจ้า อันดับ 1 ของกลูต้าแบบทานทั้งหมดจ้า
เห็นผลไวเหมือนฉีด !! สินค้าพรีเมี่ยม เห็นผลจริง เห็นผลไว แต่ราคาก็ตามคุณภาพค่ะ

ลองดูนี่คะ สอบถามเพิ่มเติมในเพจได้เลยค่ะ

https://www.facebook.com/photo.php?fbid=232227173567037&set=a.220609081395513.42734.220594088063679&type=3&theater

ที่จิ๊บทาน เห็นผลชัดเจน 1 เดือนเลยค่ะ หน้าใส ผิวใสขึ้น มีออร่า แต่งตัวแล้วมั่นใจขึ้นค่ะ
แต่งหน้าง่ายขึ้นด้วย แป้งติดทนนานกว่าเดิม ^^ เพื่อนๆเห็นยังทักเลยค่ะ ว่าสวยขึ้น อิอิ

ทานก่อนอาหารเช้าประมาณ 15 นาทีค่ะ

วิธีทานนี่เลยจ้า  วิธีทานไลโป ทั้ง 3 ตัวนะคะ ทานก่อนอาหารเช้าประมาณ 15 นาทีค่ะ ดูตามลิงค์เลยนะคะhttp://www.youtube.com/watch?v=o_SsE3jun8c&feature=g-all-u
ลูชินี่ มันจะมีวิตตามินอีผสม ทำให้เข้าเส้นนานๆ ไม่ค่อยดี และเห็นผลช้า

แต่เข้ากล้ามเนื้อผิวกลัวใส ละเอียด สุขภาพผิวดีมาก

ไม่เกิน 2 สัปดาห์ก็รู้สึกได้ค่ะ แต่ต้องทนเจ็บหน่อยค่ะ
คุณฟ้าค่ะ ลูชินี่ฉีดเข้าเส้นเลือดได้ไหมค่ะ  ฉีดสะโพกมันเจ็บมากอ่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย yingoriginal เมื่อ 2012-8-10 17:30
ค่ะ^^จะพยายามหลีกเลี่ยง ถ้าให้คุณฟ้าแนะนำคุณฟ้าแนะ ...

ถ้าออกกำลังกาย แนะนำ ใช้ตัว

Lucchini สีฟ้ารกเด็ก ฉีด 2 แอมป์ เข้าสะโพกทุกๆ 3-4 วันครั้ง
ตัวนี้จำทำให้ผิวแข็งแรง ขาว สดใส เนียนละเอียด

และใช้ Kojic ผสม NC24 ค่ะ
ตัวนี้ฉีดเข้าเส้นเลือดดำ สัปดาห์ละครั้ง จะทำให้ผิวขาว

แต่ยังไงถ้าจะฉีด ก็ควรเลี่ยงแสงแดด ถ้าเลี่ยงไม่ได้ ใช้เพียง Lucchini ก็พอค่ะ

แถวรังสิตมีหมอกระเป๋าค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-10 17:30:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Pinkmaya เมื่อ 2012-8-10 13:25
มันก็ จริงๆ เปลี่ยนเป็นเล่นกีฬาในร่มไม่ดีกว่าเหรอ

...

ค่ะ^^จะพยายามหลีกเลี่ยง ถ้าให้คุณฟ้าแนะนำคุณฟ้าแนะนำเป็นตัวไหนหรอค่ะอยากขาวขอตัวที่ได้ผลหน่อยน่ะค่ะ และอยู่รังสิตคุณฟ้ามีที่ฉีดมั้ยค่ะ สนใจค่ะแต่ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องกลูต้าเลยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย yingoriginal เมื่อ 2012-8-10 13:06
ขอบคุณค่ะคุณฟ้า คุณให้รายละเอียดได้ดีมากเลยค่ะ และ ...

มันก็ จริงๆ เปลี่ยนเป็นเล่นกีฬาในร่มไม่ดีกว่าเหรอ

เพราะการถูกแดดแรงจัด ขนาดคนไม่ฉีดกลูต้าผิวยังไหม้ได้เลย

เอาเป็นว่า ห้ามถูกแสงแดดจัด ช่วง เที่ยงวัน ค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-10 13:06:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Pinkmaya เมื่อ 2012-8-9 21:09
ถ้ายังตากแดดจัดๆ แบบนี้

ไม่แนะนำอย่างแรงที่จะฉีดกล ...

ขอบคุณค่ะคุณฟ้า คุณให้รายละเอียดได้ดีมากเลยค่ะ และไม่ยุให้ลูกค้าซื้ออย่างเดียว(ประทับใจค่ะ)และถ้าสมมุติว่า เราลดการเล่นกีฬาเป็นเดือนละ1ครั้ง5 ชม. สามารถฉีดได้มั้ยค่ะ อยากขาวน่ะค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยน่ะค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ตอนนี้เราก็ฉีดอยู่ค่ะ เราเปิดเป็นคอสอ่ะค่ะ 5เข็ม 1990แต่ว่ามันเป็นโปรโมชั่นอ่ะค่ะ ปกติของคลินิคเค้าจะอยู่ที่10เข็ม5000บาทอ่ะค่ะ เราเป็นคนผิวคลำ้มากๆอ่ะค่ะเพราะก่อนหน้านี้ไม่เคยดูแลตัวเองเลย พอได้ไปฉีดแค่1เข็มมันก็สว่างๆเนียนๆขึ้นแล้วอ่ะค่ะ ฉีดที่คลินิคปลอดภัยกว่าซื้อไปฉีดเองแน่นอนค่ะ ^^
http://www.facebook.com/?ref=tn_tnmn#!/longduushop อยากขาวสอบถามได้จ้าขายครีมตัวขาวสปีดไวท์ ไม่อันตรายแค่ทาอย่างเดียวไม่มีสารปรอทด้วยจ้า
ถ้ายังตากแดดจัดๆ แบบนี้

ไม่แนะนำอย่างแรงที่จะฉีดกลูต้า

เพราะกลูต้า และทรานสมิน รวมทั้ง โคจิก

ส่งผลต่อการสร้างเซลล์เม็ดสี ในการยับั้งการสร้างเซลล์เม็ดสีคล้ำ

ซึ่งเจ้าเซลล์นี้ จะไปป้องกันแสงแดด ไม่ให้เป็นมะเร็งผิวหนัง

หากฉีดพวกนี้ไป แล้วโดนแดด ผิวจะแสบ และแดงๆ มีผื่นง่ายมาก

และอาจก่อมะเร็งผิวหนัง เพราะไม่มีตัวต้านแสงแดดค่ะ
http://www.facebook.com/Gluta.YA แอดมานะคร่้ะ  สินค้ามีคุณภาพ แม่ค้าใจดีเห็นผลในเข็มแรกค่ะ มีรีวิวลูกค้าให้ชม ค่ะ มี่ที่ฉีดแนะนำค่ะ
ลองใช้สบู่ดูซิค่ะ อายทำแล้ปเองปลอดภัยภายนอก ขาวใส
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้