ดู: 3936|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกฟอร์จูน คลินิคเพื่อนๆช่วยดูค่ะว่าใหญ่ไปไหม

[คัดลอกลิงก์]

แสดงความคิดเห็น

รูปแรกหน้าแอบเหมือนโอ๋ ภัคจีรา  โพสต์ 2012-6-14 13:16
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-30 20:25:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หน้าตาน่ารักขึ้นเยอะเลยค่ะ รอยุบอีกนิดนะ
ต้นฉบับโพสต์โดย marlee เมื่อ 2012-6-20 19:16
สวยแล้วค่ะ ใจเย็นๆอีกสักหน่อยนะ  อยากถามว่า พอจะรู้ม ...

ขอบคุณค่ะ  ไม่เป็นไร  เผื่อมีคนรู้แล้วมาแชร์เนาะ

ขอบคุณมากค่าาา  โพสต์ 2012-6-22 23:49
ตัดปีกหมอเฉลิมเย็บข้างในค่ะ..พี่แดงบอกมาอีกที  โพสต์ 2012-6-21 10:47
สวยแล้วค่ะ ใจเย็นๆอีกสักหน่อยนะ  อยากถามว่า พอจะรู้มั้ยคะว่าหมอเฉลิม ตัดปีกจมูก ด้านนอก หรือด้านใน  เพราะสนใจอยาจะแก้จมูกกะหมอและตัดปีด้วยอ่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ

ไม่มีข้อมูลเลยค่ะต้องขออภัย  โพสต์ 2012-6-20 19:44
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-20 18:19:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคะเป็นประโยชน์มากมาย^^อันนี้ได้ประมาณ 10วันแล้วค่ะเพื่อนว่ามันลดบวมบ้างยัง
อย่าชล่าใจไปนะค่ะ  ประสบกับตัวเอง  คือเป็นคนจมูกโต  ก็เข้าใจว่ามันบวม มีคนบอกว่ากว่าจะยุบเข้าที่ก็ประมาณ 3 เดือน ก็ไม่ได้คิดอะไร แต่รู้สึกเจ็บ จับไม่ได้เลย ก็ยังเข้าใจว่าเจ็บเพราะบวม จนวันที่ไปตัดไหม  พยาบาลที่ตัดไหมถามว่าทำไมจมูกใหญ่จัง เค้างงๆ เพราะเคสอื่นก็ไม่โตเท่านี้  พยาบาลอีกคนเลยเข้ามา เค้าบอกว่าเดี๋ยวจะนวดให้ เพราะกลัวว่าจะเป็นพังผืด จากนั้นพยาบาลก็เข้ามาบีบที่จมูกสุดแรง  เจ็บที่สุดในชีวิตยิ่งกว่าตอนทำซะอีก  ปรากฎว่าเลือดไหลโจ้กเลย เค้าบอกว่าเลือดคั่ง ระวังเป็นพังผืด จากนั่นก็เอานิ้วโป้งสองข้างขนาบหัวตาซ้ายและขวารีดจากข้างบนลงล่าง แล้วบีบปลายจมูกยกขึ้น เจ็บน้ำตาไหลแต่หลังจากทำเส็ดจมูกเล็กลงมากและเห็นเป็นสัน หายเจ็บหายปวดเลย ตอนนี้ทำมา 2 อาทิตย์กว่า แต่จับได้ บิดได้ โยกได้ ไม่เจ็บเลย

เลยอยากฝากบอกเพื่อนๆที่ทำจมูก ให้หมั่นนวดหลังตัดไหมไปแล้วจะดีมาก ถ้าเบี้ยวก็ดัดไปในตัวด้วยเลย...อิอิ  จมูกจะนิ่ม ไม่แข็งเป็นสันหลอกๆ ไม่เกิดพังผืดด้วย  
ก็แล้วแต่หมออีกอ่ะค่ะ  อย่างเพื่อนที่ทำมาหมอบอกอย่าจับอย่าแตะมากจะเบี้ยว แต่ตอนนี้เพื่อนจมูกแข็งมาก
ทำกะหมอเฉลิมเหมือนกันตอนแรกไม่ชอบเลยพอนวดเองด้วยเอาไข่กลึงปีนึงแล้วสวยมากกกกกตอนมันยุบธรรมชาติมากอะไม่เสียใจเลย
รอยุบสักเดือนนึงน่าจาสวยนะ
มันยังบวมอยู่จ้า เด่วยุบแล้วก้จะสวยแน่นอน ใจเย็นๆนะ
เพิ่ง 5 วันเองจ้า เด๋วยุบแล้วสวยแน่นอน
มันยังบวมอยู่น้า ใจเย็นๆน้า ^ ^
รอยุบ รับรองแจ่ม
รอให้หายบวมก่อนค่ะ อย่าคิดมากน้าาา
ถ้ายุบจริงๆแล้วรับรองว่าทรงนี้สวยค่ะ  โมเองยังอยากได้ทรงนี้  จะไปทำกะหมกเกม ไม่รุ้จะได้ทรงนี้ไหม เห็นหมอเกมทำไม่โด่งเลย
ความโด่งนะจะโอเคนะ ต้องรอดูเวลายุบ

แต่สำหรับคิว คิดว่า หมอที่นี่ ชอบทำทรงใหญ่ สั้นไปนิด

เห้นเพื่อนหลายคนแล้ว

ยังไงก้อขอให้ออกมาสวยเข้ากับหน้าแล้วกันคับ
รอดูเหมือนกัน เพื่อนๆก็เชียร์ที่นี่เหมือนกัน แต่ก็มีอีกหลายที่ค่ะ ที่เล่งๆเอาไว้

สวยไวๆ นะจ๊ะ
รับรองสวยแน่นอนค่ะ
เดวรอให้หายบวมคงเข้ารุปสวยกว่านี้ค่ะ นี่ยังบวม ดูไม่ออก ไงเปนกำลังให้ค่า
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-13 23:27:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย noonoize เมื่อ 2012-6-13 23:23
เพิ่ง 5 วันเองค่ะ ยังบวมอยู่ รอก่อน อย่าเพิ่งคิดมากค่ ...

อ้อค่ะ..นึกว่าจะเป็นแบบนี้ไปตลอด
เพิ่ง 5 วันเองค่ะ ยังบวมอยู่ รอก่อน อย่าเพิ่งคิดมากค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-13 23:18:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เหมือนจะโด่งเป็นสัน...น่ากลัวไปไหมคะT-T
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้