ดู: 12245|ตอบกลับ: 69
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เรื่องเล็กๆของคาง ที่ไม่เล็กสำหรับผม

[คัดลอกลิงก์]
เกมส์คับ อายุ 20 กว่าแล้วคับ

กำลังวางแผนทำคางคับ

ประสบการณ์ เหรียญทองโอลิมปิค

ผ่านมาเยอะ เจ็บมาเยอะ ไม่อยากบอก ดูเอาเองคับ

กำลังรวบรวม research อยู่คับ

มีข้อมูลแชร์ได้นะคับ ยินดีๆๆๆๆ

เพลงโปรด ตอนนี้ ชั้นต้องทำทำอะไรซักอย่างแล้ว
นักร้องที่ชอบ ลุลา
จังหวัดที่รัก เชียงใหม่
ทะเลที่อยากไป กระบี่
มือถือ มีหลายเบอร์ ไม่บอกได้ไหมเดี๊ยวกิ๊กตามเจอ
การศึกษา ปโท
การงาน   ทำบ้างไม่ทำบ้างแล้วแต่อารมณ์
งานอดิเรก  ไพ่ทาโร่ต์ เป็นนักพยาการณ์
ชีวิตคู่ เมื่อก่อนโสด เดี๊ยวนี้ก็ยังโสดและจะโสดต่อไปเรื่อยๆไม่มีวันหยุด
พระเอกในดวงใจ พี่เคน
ภาพยนตร์ไทยที่ชอบ  หอ แต๋ว แตก
หนังต่างประเทศ   ชอบนาเนีย ดูแล้วคิดถึงตัวเองตอนทำเสรจใหม่ๆ
อยากไป  ลอนดอน
เคยไปแต่  HKG
ฉายาจากเพื่อน  ไม่สายไม่มา ไม่เมาไม่เลี้ยง
ฉายาจากกิ๊ก   ป๋า  พ่อเลี้ยง   เฮีย   ไม่มีอั้น

KAmnBH805895-02.jpg (39.16 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

โห โคตรหล่อเลย หน้าเหมือน ตูน af เลยนะครับ
น่าจะ อัพรูปนะคัฟ
เราว่าคางสวยแล้วนะ อยากทำเพิ่มอีกเหรอ เด๋วก้อเจอแบบเราหรอก ของเราแบบว่ามีคางแต่อยากเสริม หมอก้อทำให้นะแต่ทำแค่นิดเดียว ขอบอกว่านิดเดียวจริงๆๆๆเพราะมไง้นมันจะกลายเป็นคางแม่มดอ่ะจ้า เราเลยเจ็บตัวฟรีเพราะทำมากทำน้อยมันก้อเจ็บเท่ากันน่ะแหละ ขอเงเราเปิดแผลจากในปากนะ ไม่ได้ใช้ยาสลบด้วย ใช้ยาชาอย่างเดียว ตอนหมอแซะเนื้อที่คางออกจากรามน่ะได้ยินเสียงมีดกรึบๆๆๆเลยล่ะตัวเอง หุหุ
-*-  เกิดไรขึ้นเนี่ย?
คนหล่อก็เงี่ยละครับ
มีแต่คน want to be
อ่ะ เข้าดูแล้วหน้าคุ้นๆนะครับ......

เป็นไงบ้างบายดีป่าว
เจ้าของกระทู้แอบอ้างเอารูปผมมาใช้ครับ ... แต่ก็ไม่ว่ากัน เพราะไม่ได้มีข้อความเสียหายอะไร แต่อยากจะบอกว่า

ไม่เคยมีเพลงโปรดชื่อ "ทำอะไรซักอย่าง" เพราะฟังแต่ Bad Romance

ไม่เคยชอบลุลา ไม่ชอบฟังเพลงเบาๆ ชอบหนักๆ

ไม่เคยอยากไปทะเลกระบี่ เพราะตอนนี้อยู่ใกล้กระบี่ที่สุด

ไม่เคยมีคำว่าทำงานบ้างไม่ทำงานบ้าง แล้วแต่อารมณ์ เพราะเป็นคนตั้งใจทำงาน ไม่เคยงอมืองอเท้า

ไม่เคยชอบหนังกะเทยที่มีแต่คำสบถหยาบคายอย่างหอแต๋วแตก เพราะชอบดูหนังรักโรแมนติกทุนสร้างสูงอย่าง Vampire Twilight ไม่เคยชอบหนังเรื่องนาเนีย

และสุดท้าย ไม่เคยใช้เงินไปเลี้ยงกิ๊กแบบโง่ๆ

อยากดูโพรไฟล์ใน Hi5 หรือ Facebook ก็ได้

http://playboyzmania.hi5.com หรือ face book ชื่อ Surachit Paruchanon

ปล.คราวหลังจะแอบอ้างอะไรก็ช่วยดูหนังหน้าเจ้าของรูปด้วย รับไม่ได้ตรงรสนิยมนี่แหละ
เจ้าของกระทู้แอบอ้างเอารูปผมมาใช้ครับ ... แต่ก็ไม่ว่ากัน เพราะไม่ได้มีข้อความเสียหายอะไร แต่อยากจะบอกว่า

ไม่เคยมีเพลงโปรดชื่อ "ทำอะไรซักอย่าง" เพราะฟังแต่ Bad Romance

ไม่เคยชอบลุลา ไม่ชอบฟังเพลงเบาๆ ชอบหนักๆ

ไม่เคยอยากไปทะเลกระบี่ เพราะตอนนี้อยู่ใกล้กระบี่ที่สุด

ไม่เคยมีคำว่าทำงานบ้างไม่ทำงานบ้าง แล้วแต่อารมณ์ เพราะเป็นคนตั้งใจทำงาน ไม่เคยงอมืองอเท้า

ไม่เคยชอบหนังกะเทยที่มีแต่คำสบถหยาบคายอย่างหอแต๋วแตก เพราะชอบดูหนังรักโรแมนติกทุนสร้างสูงอย่าง Vampire Twilight ไม่เคยชอบหนังเรื่องนาเนีย

และสุดท้าย ไม่เคยใช้เงินไปเลี้ยงกิ๊กแบบโง่ๆ

อยากดูโพรไฟล์ใน Hi5 หรือ Facebook ก็ได้

http://playboyzmania.hi5.com หรือ face book ชื่อ Surachit Paruchanon

ปล.คราวหลังจะแอบอ้างอะไรก็ช่วยดูหนังหน้าเจ้าของรูปด้วย รับไม่ได้ตรงรสนิยมนี่แหละ
กระทู้พี่นิชคุณนี่เอง อิอิแอบแซว
มาสำรวจดูผลงานครับ
แต่มิพบ
ไปละครับ
ชะเว็บๆๆหายตัว
จะแวะมาใหม่นะครับ
ทำหรือยังเนี่ย

ตรูมาดูรีวิว ตรูว่าคนดูรีวิวเนี่ย ได้ทำก่อนแน่นอน

แฟนทิ้งครั้งที่แล้ว ทำจมูก แฟนทิ้งครั้งนี้ทำคาง ต่อไปแฟนจะทิ้งอีกป่าววะตรู 555
หล่อ ๆ....และรอชมผลงานค่ะ {:13_843:}
แวะมาชมคร้าบบบ ผลงานถึงไหนแล้วววว
ไม่ได้หรอก ของใครใครก็รักนะคราฟฟ ถึงเป็นแม่เอิรธ์ก็เหอะ ข้ามศพกันไปก่อน ชิชิ ...
ต้นฉบับโพสโดย golfzabbb เมื่อ 2009-11-21 10:32

กล้าเนอะ นังลูกอกตัญญู
หรือตัวจริงเขามาแล้ว หว่าพี่กิพ
ต้นฉบับโพสโดย golfzabbb เมื่อ 2009-11-21 10:33

อารายกันสองคนนี้
เกมส์ครับ ลงรูปอีกนะ อยากชม
แวะมาขอบคุณครับ
สำหรับข้อมูลการปฏิบัติตัว
หล่อได้อีกนะ
โหหห

หล่อขั้นเทพเลยคับ

จาทำคางเหรอ

สู้ๆๆๆๆ

ทำแล้วขอชมรูปด้วยนะ

งิงิ
เอาว่า ขจก หล่อมาก
สงสัยจะเป็นดารา อิอิ
กระทู้นิชคุงเหรอ
เอิร์ท ทำตัวแบบนี้ที่บ้านไม่ว่าเหรอ

แต่ไอ่เราคิดว่าที่บ้านคงไม่ว่า 555+ ถ้าที่บ้านว่ามันได้มันคงไม่ขนาดนี้

จขกท. วางโครงการไปทำที่ไหนเหรอครับ เป็นกำลังใจให้ค้าบบบ
คนวงในนน นะเนี่ย
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-11-20 16:24

หรือตัวจริงเขามาแล้ว หว่าพี่กิพ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้