ดู: 2668|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนขอข้อมูลหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เราชื่อ จูน นะคะ
แอบศึกษาข้อมูลในเว็บนี้มานานแล้ว อยากทำจมูกมากๆ แต่ยังไม่ได้ทำสักที
เวลาดูรีวิว เจอสวยๆ ก็อยากทำ แต่พออ่านเจอเพื่อนๆ บางคนทำมาแล้วต้องแก้แล้วแก้อีก เราก็เริ่มกลัวๆ
(ไม่ได้กลัวเจ็บนะคะ แต่กลัวการที่ต้องแก้แล้วแก้อีก)

เลยอยากจะถามเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกหน่อยค่ะ
ว่า หน้าเราพอจะทำจมูกทรง ยู อึน เฮ ได้ไหม  และทรงแบบนี้ควรจะทำกับหมอท่านไหนดีคะ

ขอบคุณนะคะ

รูปจมูก และทรงที่ต้องการค่ะ
นางแบบในใจที่อยากได้เลยทรงนี้ เรากำลังจะไปพรุ่งนี้แล้วคะ สู้ๆเพื่อความสวย สาธุ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-5 02:12:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย เคนนา เมื่อ 2012-1-29 22:56
จขกท.หน้าตาจิ้มลิ้มดีจ้า ทำออกมาต้องสวยแน่ แบบที่แน ...

ขอบคุณค่ะ
จขกท.หน้าตาจิ้มลิ้มดีจ้า ทำออกมาต้องสวยแน่ แบบที่แนบมาพี่ว่าทำได้นะแต่ต้องลงทุนจ้า เพราะจมูกเดิมสั้น พี่เคยเห็นกระทู้ที่เสริมวิธียืดกระดูกนะค่ะ ช่วยให้ปลายยาว และสไตล์เกาหลีเลย แต่ราคาค่อนข้างแพง แต่ยังไงก็ลองปรึกษาหมอดูหลายๆท่านนะค่ะ ถ้ามีกำลังทุนจัดเต็มไปเลยค่ะ จะได้สวยที่เดี๋ยวไม่ต้องมาหานั่งแก้ทีหลังนะจ้า
ทรงต้นแบบสวยค่ะ ลองปรึกษาหมอดูค่ะ เราว่าหน้าตัวเองทำออกมาต้องสวยแน่เลยค่ะชอบ
ลองไปปรึกษาหมอหลายๆท่านดูนะคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-30 00:20:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ chumchum ตั้งกระทู้

มีทรงแนะนำไหมคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-30 00:12:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ
งั้นไปตายเอาดาบหน้าดีกว่า 5555+
ดูแววแล้วห่างไกลกันมากเลยนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้