ดู: 2024|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทำจมูก มีเวลาเดือนตุลาคม ควรไปจองคิวคุรหมอเลยดีมั้ยครับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมจะลาพักร้อนได้ช่วง10-18 เดือนตุลาคม 52 ควรจะไปปรึกษาคุณหมอแล้วนัดวันเวลาเลยดีมั้ยครับ มันจะเร็วไปหรือเปล่า
ขอบคุณทุกคนเลยครับ ตอนนี้กำลังหาแบบจมูกที่ชอบอยู่เลยครับ กะว่าจะเข้าไปปรึกษาหมอวันพฤหัสนี้ ไม่รู้จะทำ ...
ต้นฉบับโพสโดย nuboil เมื่อ 2009-5-18 01:04

ลองเสริมดูก่อนคับ

เสริมแร้วอาจไม่ต้องตัดปีกครับ เพราะมันจะดูยกปีกขึ้น

เพื่อพอใจแร้วก็ไม่ต้องตัด

เชื่อว่าหลายๆคนคงเชียร์ให้เสริมก่อน คับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
งืม วันที่สามสิบ พี่แดงไม่ให้จองอ่ะ สงสัยพี่แดงจะไปเที่ยวไรเงี้ย

ปีใหม่ทั้งที ขอเถอะไรเงี้ยยย

ขอเที่ยวบ้าง พักบ้าง อะไรบ้าง ไรเงี้ย

อิ อิ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ลงรูปชัดๆ ดีกว่าน่ะคัฟ

รูปอเวเตอร์มันเลกดูยากอ่ะคัฟ

แบบว่าบอบสายตาม่ายดี สงสัยเริ่มแก่แล้ว

5555

ลงรูปใหม่ดีกว่าน่ะคัฟ

มีรูปหลายๆใบ หลายๆมุม ก็ดีคัฟ

จะได้ดูง่ายๆ วิเคราะห์ง่ายๆคัฟ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-18 01:04:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนเลยครับ ตอนนี้กำลังหาแบบจมูกที่ชอบอยู่เลยครับ กะว่าจะเข้าไปปรึกษาหมอวันพฤหัสนี้ ไม่รู้จะทำแบบไหนดี แต่เพื่อนบอกว่าปลายจมูกผมใหญ่และบาน ต้องตัดปีกด้วยมั้ยนี่
ยังงัยก้อขอหั้ยโชคดีน้าคัฟผม
ปล. คิววันที่29 ธค บอบไปจองแล้วน๊าคัฟ

จองไว้เผื่อแก้จมูก

อิ อิ

กลัวว่าจะไม่มีคิว แล้วช่วงเทศกาลก็พักพื้นได้ด้วย ถ้าได้ทำงานแล้วจะได้ไม่ต้องหยุดงาน

ที่อยากจะแก้เพราะเกิดกิเลสอยากได้โด่งกว่านี้คัฟ

อิ อิ
ไปจองคิวมาแล้วครับ จองวันที่ 10 ตุลาคม 52 บ่าย2โมง ทีแรกอยากได้คิวแรก แต่มีคนไวกว่าไปลงชื่อไว้แล้ว เสียดาย ...
ต้นฉบับโพสโดย nuboil เมื่อ 2009-5-1:) 7 00:16

นี่ขนาดไปจองของเดือน ต.ค. ยังมีคนไปจองก่อนเหรอนี่

เป็นเรื่องที่คาดไม่ถึงจริงๆ

ยังงี้พี่ก็คิดถูกแล้วที่แนะนำให้ไปจองคิวตั้งแต่ตอนนี้

คิว 2 ก็ไม่เป็นไรนะครับ ไม่ต่างจากได้คิวแรกหรอกครับ:)
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-17 00:16:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปจองคิวมาแล้วครับ จองวันที่ 10 ตุลาคม 52 บ่าย2โมง ทีแรกอยากได้คิวแรก แต่มีคนไวกว่าไปลงชื่อไว้แล้ว เสียดายจัง
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-14 02:07:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ ทุกคนที่แนะนำ ว่าจะไปหาคุณหมอวันศุกร์นี้เลยครับ
เอารุปไปด้วยก็ดีอะครับ  แต่ตอนวินไปทำไม่มีรูปไปให้ดู *-*" คือว่าไม่รู้ว่ารูปจมูกดาราที่เอาไปมันจะเหมาะกับหนังหน้าเราหรือเปล่า? ให้หมอออกแบบให้เลยงะครับ อิอิ ยังไงก็ถ้าทำแล้วอย่าลืมอัพรุปให้ดูด้วยนะครับ
ขอบคุณนะครับ ถ้าอย่างนั้นคงต้องรึยไปจอง  แล้วเราต้องเอารูปภาพแบบจมูกไปคุยกับหมอด้วยเลยจะได้มั้ยครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย nuboil เมื่อ 2009-5-13 02:09

ควรเป็นอย่างยิ่งเลยครับ

แล้ววันทำ ก็อย่าลืมติดรูปไปคุยอีกรอบนะครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-13 02:09:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะครับ ถ้าอย่างนั้นคงต้องรึยไปจอง  แล้วเราต้องเอารูปภาพแบบจมูกไปคุยกับหมอด้วยเลยจะได้มั้ยครับ
ไม่เร็วไปหรอกคับ

จองคิวไว้ ถ้าเราล็อควันของเราแน่นอนแล้วอ่ะคับ

ไม่งั้นรอกระชั้นชิดไม่มีคิว แล้วเราจะยุ่งคับ อิอิ
ไม่เร็วไปหรอกครับ ถ้าทำตอนนั้นแน่นอน ก็จองไว้ก่อน

ตอนนี้พี่ยังจองของปลายก.ค.ไว้เลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้