ดู: 6106|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสียงสวรรค์จากฟอร์จูนคลินิค

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด sunguy_tk_hk เมื่อ 2009-10-7 15:21

กว่าสองเดือนที่ผมเทียวไปเทียวมาในเวปดั้งโด่งได้วิชาเยอะแยะมากมายแล้วได้หมอที่ตรงใจแบบไม่เคยรุจักมาก่อนได้ข้อมุลทุกอย่างสะดวกมากในเวปนี้ผมโทรไปจองคิวมานานมากก้อไม่มีคิวคนวันที่ หก ตุลาตอนเช้า อารมไหนไม่รุโทรไปหาพี่แดงที่คลินิคบอกว่าผมขอเถอะครับเพราะอิกไม่นานผมต้องไปต่างประเทศเค้าก้อไม่รับปากว่าได้แต่อย่างไดเค้าบอกคิวเตมแล้วเค้าถามว่าเราพร้อมเมื่อไหร่ผมบอกว่าพร้อมสมอ จากนั้นมาถึงห้าโมงกว่าๆเบอร์จากกรุงเทพโทรมาผมก้อรับปรากฏว่ามีคิวให้ผมอิสองชั่วโมงต้องไปให้ทัน ผมงี้ไม่สนใจไรเลยครับอารายก้อยังไม่ได้ซื้อเหยียบรถจากพัทยาร้อยหกใช้เวลาชั่วโมงกว่าถึงที่ผ่าเลยวันนี้วันแรกบวมเป่งเพราะผมเปนคนมีจมูกอยุแล้วด้วยเลยต้องขูดฮัมออกเยอะเลยพอดีเพื่อนหมอเฉลิมมาเลยช่วยกัน สรุปสามหมอเลยครับไว้เสดดูดีแล้วจะเอามาให้ดูนะครับขอบคุนพี่ๆที่ให้ข้อมูลมากๆผมไม่มีความรุเรื่องแบบนี้มาก่อน มีแต่ความก้าอย่างเดียวที่อยากดูดีได้ทำละสบายจายคริๆ
ฮัม  ไม่ได้อยู่ตรงหว่างขา  ... มันอยู่ที่ตะหมูกเรานี่เอง

http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1

ตามลิงค์ไปดูเลยจ้า   คุณปลา อธิบายไว้แล้ว
ครับ รอดูน่ะครับ ไอ้ ฮัมนี่คือไรเหรอครับ
อยากเหงจัง
ไอ้ตั้ม วันที่ 6 ตอนเย็น เราก้ออยู่ที่คลินิคกัน ไม่ใช่หรอ แกเหนน้องเค้าป่าวอ่ะ ทำมัยชั้นไม่คุ้นเรยอ่ะ - -* ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-10-7 20:27

อ่ะ เออลืมไปว่าอยู่คลีนิก คนไหนหว่า ... เคสนี้ขึ้นเขียงกี่โมงครับ
เห็นไอ้อ้วนๆ นั่งหน้าแก่ๆ ในคลีนคป่ะครับ ผมเองอ่ะ ... แหะๆ
แต่ผมว่า คงน่าจะบ่ายต้นๆ ไม่ก็เย็นไปเลย เพราะเคสที่เห็นขึ้นเขียง
ผู้หญิงทั้งนั้นนี่นา...
มากับดวงจริงๆครับ
อะไรๆก็เกิดขึ้นได้เสมอ

อย่างนี้เค้าเรียกว่า ดวงจริงๆ
แวะมาเป็นกำลังใจ

ขอให้หายไวๆนะคับ

หล่อแล้ว โกอินเตอร์ทันทีเรยอ่า
หายไวๆ นะค่ะ
โอ้ว้าวว

หมอสามคนเลยยย สุดๆ โชคดีจริงๆ ครับบ

หายไวๆ น้า
^ ^
ไอ้ตั้ม วันที่ 6 ตอนเย็น เราก้ออยู่ที่คลินิคกัน ไม่ใช่หรอ แกเหนน้องเค้าป่าวอ่ะ ทำมัยชั้นไม่คุ้นเรยอ่ะ - -*
น่าจะดูดีนะครับบบบบบบบบบบบ
ลงชือขอชมภาพด้วยคนนะคับ
รอดูด้วยคน หายไวๆ น
รอดูด้วยคนจร้า...
ลุ้น รอดูภาพข่านอีกครั้งเหมือนกันอ่ะ

อย่าลืมอัพให้ ดูเป็นบุญตา ด้วยนะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-10-7 17:14

555555 มาตาม ถึงกระทู้ชาวบ้านเลยน่ะ เพ่เอ  สุดยอดดดดดมั่กๆๆๆ

อัพไป รับรอง ยิ่งกว่า * รุปเด็ดหน้า2 *

เตรียมผ้าซับหน้าหมาก น้ำหมูก  น้ำลาย  ด้วยเน้อออ
ลุ้นๆๆๆ  รอ ดูภาพอยู่น่ะครับ

อย่าลืมอัพให้ ดูเป็นบุญตา ด้วยนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย southsiam เมื่อ 2009-10-7 17:13

ลุ้น รอดูภาพข่านอีกครั้งเหมือนกันอ่ะ

อย่าลืมอัพให้ ดูเป็นบุญตา ด้วยนะครับ
ลุ้นๆๆๆ  รอ ดูภาพอยู่น่ะครับ

รอดูครับหายเร็วๆนะครับ
เริสครับ โชคดีจริงๆ
อยากดูด้วยคนอ่ะ
แก้ไขล่าสุด king_sun เมื่อ 2009-10-7 16:59

นั่นดิ โชคดีจัง ... แล้วก็สามารถมากๆ บึ่งรถไปทันเวลา
พี่แดงก็งี้ บทจะเต็ม ก็ไม่ยอมให้คิว บทจะให้ ให้ง่ายๆ ซะงั้น
แถมไม่พอ หมอวรวิทย์เข้าไปช่วย แถมอีกท่านเข้าไปดูอีกตะหาก
โชคดีสุดๆ เลยนะนั่น ผู้เชี่ยวชาญ ตั้ง 3 ท่าน ดูให้ไม่ดี ก็ไม่รู้จะว่าไงและ
ไงก็รักษาตัวนะครับ ดูแลตัวเองเยอะๆ แล้วก็ลงรูปด้วย...รอดูอยู่....
โชคดีมากๆคับ. หล่อๆสมใจนะคับ
มารอชมครับ นับว่าโชคดีมากๆ ดวงจะได้ทำก็ได้ทำจริงๆนะครับ แถมยังได้คุณหมอถึง 3 ท่านมาช่วยกันทำอีกด้วย ถือว่าโชคดีมากๆ
รอดูอย่างแรงครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้