ดู: 2091|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ช่วยแนะนำด้วยค่ะว่าต้องแก้ไขส่วนไหนบ้างแต่อยากทำจมูกมากค่ะแต่ไม่รู้ว่าแบบไหนจะเห

[คัดลอกลิงก์]

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะทุกวันนี้ก็อาศัยแต่งหน้าเอาค่ะ  โพสต์ 2011-6-16 04:56
ผมว่าแค่ทำจมูก ก่สวยขึ้นมากแล้วครับ  โพสต์ 2011-6-16 02:08
เป็นคนบ้านเดียวกันอยากให้แต่สิ่งดีดีถ้าจะทำโทรหาพี่ได้นะเบอรตามนี้0874948265
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-16 05:10:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zoo-ze เมื่อ 2011-6-16 05:43

ผู้หญิงอย่าหยุดสวยค่ะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-16 04:55:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ auau16 ตั้งกระทู้

ค่ะขอบคุณที่แนะนำค่ะ
เพราะจมูกนี้แหละค่ะ เลยอยากทำมากเพราะว่าทุกวันนี้ก็อาศัยแต่งหน้าเอา เพื่อเพิ่มจุดด่อยให้เด่น

เห็นด้วยกับคำแนะนำของพี่ naree ค่ะ   ศึกษาข้อมูล ดูรีวิวประกอบ ที่สำคัญต้องพิจารณาด้วยตัวเองนะคะ  อย่าหลงคำโฆษณา  ไปพบคุณหมอที่คลินิกเพื่อปรึกษาด้วยยิ่งดีค่ะ  จะได้เห็นคนที่ทำแล้ว ตัวเป็น ๆ ทุกมุมด้วย  ทำทรงที่เข้ากับหน้าเราค่ะ  อย่าฝืนธรรมชาติ   
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย naree เมื่อ 2011-6-16 00:52

พี่ทำจมูกครั้งแรกพี่ยังไม่พอใจเพราะมีปัญหาหลายอย่าง แต่มีคนชมเยอะว่าสวย พี่นัดทำครั้งที่่ 2 เดือน ส.ค.นี้ ค่ะ งัยน้องลองศึกษาข้อมูลให้รอบด้าน หมอไม่ว่าเก่งแค่ไหนก็พลาดกันบ้างงัยเลือกหมอที่ตอบโจทย์กับเราได้มากที่สุด พี่มีรูปเปรียบเทียบให้ดู หลังทำจมูกถึงจะไม่สวยมากแต่ก็ทำให้เรามั่นใจขึ้นเยอะมีความสุข     

แต่หนูรอชม ของพี่เหมือนกันน่ะค่ะ  โพสต์ 2011-6-16 05:42
ขอบคุณค่ะที่แนะนำค่ะหนูจะลองไปศึกษาดูค่ะ  โพสต์ 2011-6-16 04:51
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-15 14:35:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ tukpoomjai ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่ะ
ขอบคุณค่ะที่แนะนำ มันมีกำลังใจมากเลยค่ะว่าทำแล้วต้องสวย ที่เลิกะแฟนก็เพราะเขาว่าหนูหน้าบาน
เขาคงอายมังที่เราไม่สวยพอเดินกะเขาได้ ขอบคุณมาก ๆน่ะค่ที่ให้กำลังใจสิ้นเดือนนี้ก็จะหาคิวหมอเหมือนกันแต่ไม่รู้ว่าหมอไหนดี  ยังไงพี่ช่วยแนะนำหมอให้หน่อยน่ะค่ะส่วนมากหมอเก่ง ๆคิวยาวโคตร
แต่ถ้าไปทำแล้วจะมาให้ดูผลงานน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-15 14:28:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ naree ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่ะพี่
แต่พี่พูดได้โดนใจหนูมากเลย หนูกรามใหญ่ โหนกสูง เวลายิ้มอะ โฮ โหนก120 เลยมองเห็นมาแต่ไกล
หน้าบานมาก แต่แอบมีกำลังใจนิดๆ ถ้าทำมาสวย หนูจะเชิด ๆๆ หนูจะใช้สายตาจิกผู้ชายเลย
เอ้อ ว่าแต่ช่วยแนะนำหมอให้หน่อยได้ไหมค่ะว่าทำที่ไหนดี ถึงจะสวยแต่ส่วนมากแล้วคิวหมอแต่ละคน
โฮโคตรยาวเลย แบบว่าอยากสวยเหมือนที่พี่บอกอะ  
ขอบคุณน่ะค่ะ
พี่ว่าน้องหน้าเก๋มากค่ะ เสริมหมูกอย่างเดียวรับรองหน้าเปลี่ยนค่ะ ดาราหน้าแบบนี้เยอะค่ะ เป็นนางแบบก็หน้าแบบนี้แหละ เสริมโด่งอย่างเด่ว ปลายเชิด เริ่ดค่ะเริ่ด
ทำจมูกอย่างเดียวรับรองเพอร์เฟ็ก สัดส่วนใบหน้า,ตาโต,ปากกระจับ,กรามเล็ก จมูกทรงแบบนี้ทำออกมารับรองสวยอย่างดาราได้สบาย กรามน้องนกถือว่าเล็กมาก พี่เป็นคนกรามใหญ่หน้าแป้นบานครบสูตรลูกอิสาน แต่พอทำจมูกกรามดูเล็กลง แก้มที่ป่องสูงก็สมดุลกับใบหน้า ใบหน้าโดยรวมดูเรียวขึ้นเยอะอย่างไม่น่าเชื่อ
ตอบกระทู้ zoo-ze ตั้งกระทู้

ฉีดโบทอกตรงกรามให้หน้าเรียวจ้า มันอยู่ได้ครึ่งปีอะคะ
ลองดูๆ ไม่เจ็บไม่แพง
หมอไหนก็ได้ที่ใช้โบทอกที่ผ่าน อย และเชิ่อถือได้ค่ะ

อย่าลืมเอาผลงานมาให้ดูด้วยจะรอไม่แน่พี่อาจจะไปทำที่เดียวกันก็ได้  โพสต์ 2011-6-15 14:44
ขอบคุณค่ะ พี่จะลองเก็บไปคิดว่าแต่น้องได้คิวเมื่อไรล่ะค่ะจะสวยค่ะ  โพสต์ 2011-6-15 14:42
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-13 16:33:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ pui_sirikarn ตั้งกระทู้

น้องปุ๋ย ค่ะ
พอดีอยากรู้ว่าฉีกโบท๊อกเนี๊ยหมายถึงฉีดตรงไหนอะพี่ไม่ค่อยอยากฉีดหลายรอบอยากทำเลย
เอาแบบว่าสวยเลย แต่ไมแน่สิ้นเดือนหน้าจะไปทำจมูกที่ ครบุรี ค่ะ เป็นโรงพยาบาลครบุรีเลย
เห็นพี่หลายคนเขาไปทำสวยค่ะแต่ตอนนี้ยังไม่แน่ใจเท่าไรเพราะอาจจะทำกับหมออื่นแล้วอาจจะสวยกว่า
แต่น้องปุ๋ยอย่าลืมเอารูปมาลงให้ดูผลงานด้วยน่ะค่ะจะรอชมค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sunchai22 เมื่อ 2011-6-13 16:25
ต้นฉบับโพสต์โดย zoo-ze เมื่อ 2011-6-13 15:24
ตอบกระทู้ sunchai22 ตั้งกระทู้

พี่ค่ะ

อยู่ครบุรี โคราชหรอคับ ที่ขอนแก่น หมอดังมีอยู่นะคับ เหลากราม ผมไม่ค่อยมีข้อมูลอะคับ ขออภัยจริงๆ มีข้อมูลแต่ดั้งอะ อิิอิ

ส่วนจมูกให้น้องเอาจมูกที่น้องชอบ ไปให้คุณหมอดู คุณหมอจาเปนผู้พิจารณาเอง ว่าจมูกของน้องสามารถทำได้แค่ไหน

เอามาฝากคับ http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=25030 แบบจมูกสวยๆๆ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-13 15:24:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ sunchai22 ตั้งกระทู้

พี่ค่ะ
แต่ นก อยากเหลากรามอะช่ายแนะนำหน่อยค่ะว่าหมอไหนเขาชำนาญแล้วก็อยากทราบราคาค่ะ
จะได้เตรียมถูก  เอ้อว่าแต่จมูกพี่ว่าไปทำที่ไหนดีแล้วแบบไหนจะเหมาะกับ นก ด้วย
  ขอบคุณค่ะ

5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-13 15:20:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น้องปุ๋ย ค่ะ
พอดีอยากรู้ว่าฉีกโบท๊อกเนี๊ยหมายถึงฉีดตรงไหนอะพี่ไม่ค่อยอยากฉีดหลายรอบอยากทำเลย
เอาแบบว่าสวยเลย แต่ไมแน่สิ้นเดือนหน้าจะไปทำจมูกที่ ครบุรี ค่ะ เป็นโรงพยาบาลครบุรีเลย
เห็นพี่หลายคนเขาไปทำสวยค่ะแต่ตอนนี้ยังไม่แน่ใจเท่าไรเพราะอาจจะทำกับหมออื่นแล้วอาจจะสวยกว่า
แต่น้องปุ๋ยอย่าลืมเอารูปมาลงให้ดูผลงานด้วยน่ะค่ะจะรอชมค่ะ
ปากกระจับสวยมากกกกกกกกกกกก

ทำดั้งคับ
ขออนุญาตแสดงความคิดเห็นนะคะ
ปุ้ยแนะนำว่าพี่นกแลน่าจะทำจมูก ฉีดโบทอกดูก่อนคะ
อย่างอื่นอาจไม่ต้องทำเลยก็ได้นะเพราะเป็นคนหน้าชัด หน้าคมอยู่แล้วค่ะ
ส่วนเลือกคุณหมอเนี่ยลองดูรีวิวของเพื่อนๆดูค่ะ
ปุ้ยเองก็จองคิวกับหมอเฉลิม ณ ฟอร์จูนไว้ทำจมูก และว่าจะทำตากับหมอนพรัตน์ค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-13 05:02:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ชือ นกแล ค่ะ  อยากจะให้ช่วยแนะนำว่าต้องแก้ไขส่วนไหนบ้าง แต่ปัญหาหลักเลยคือ
  จมูก  กราม โหนกแก้ม ค่ะอยากให้แนะนำหมอที่ทำแบบที่เดียวสวย หรือไม่ก็หมอที่ทำแบบออกมาแล้วดูดี  ค่ะ สวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้