ดู: 24615|ตอบกลับ: 97
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูก & ปาก By V-Plast บางแสนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ครั้งแรกในชีวิตของการทำศัลกรรมได้เกิดขึ้นกับตัวเองแล้วค่ะ จากที่เคยกลัวต่างๆนาๆ พอมาถึงวันนี้ มันไม่ได้น่ากลัวเลยแม้แต่น้อยเลยค่ะ
สำหรับใครที่คิดจะทำศัลกรรม...เราขอแนะนำให้ทำเลย ไม่ต้องกลัวอะไรทั้งนั้น  ช่วงแรกๆยอมรับว่านอยมากๆ เนื่องจากเพื่อนร่วมงานทักเราในแง่ลบตลอด..แต่เวลาผ่านไปซักพักมันช่วย พิสูจน์ว่าเราดีใจที่ได้ทำค่ะ

ปอยทำจมูกกับปาก ที่ V-Plast ค่ะ พร้อมกันวันเดียวเลย..บอกตามตรงว่าเป็นคนขี้กลัวมาก แต่ ณ. เวลานั้นไม่รู้ว่าอะไรดลใจให้ตัดสินใจทำพร้อมกัน อุอุ แอบขำตัวเองเหมือนกันนะ ขั้นตอนการผ่าตัดก็เหมือนเพื่อนๆหลายคนเล่าอ่ะค่ะ (ถ้าใครอยากทราบรายละเอียดก็ส่งข้อความมาละกันนะค่ะ เด๋วจะตอบกลับทางเมลค่ะ ) เอาเป็นว่าไม่ต้องอ่านให้ยืดยาว มาดูพัฒนาการตั้งแต่ก่อนจัดฟัน ถึงตอนนี้เลยดีกว่านะค่ะ แต่ว่ายังไม่หยุดพัฒนาการด้านความงามแค่นี้นะค่ะ ยังไงจะมีมาให้ชมเรื่อยๆ จ้าาาา

- มาดูรูป Before & After ก่อนเลยจ้า

รูป Before เป็นรูปตอนปี 1 ที่ไม่เคยทำอะไรกับชีวิตเลยค่ะ
รูป After เป็นรูปหลังจากจัดฟัน ทำปาก ทำจมูกจ้า (ฟัน 5 ปี , จมูก& ปาก จะ 2 เดือนแล้ว)

แสดงความคิดเห็น

คนคนเดียวกันป่าวเนี่ยสวยขึ้นเยอะมากเลยค่ะจัดฟันที่ไหนค่ะอยากจัดมั่  โพสต์ 2012-1-30 21:15
เหมือนตาจะโตขึ้นนะคะ สวยค่ะรูปที่สองน่ารักด้วยค่า  โพสต์ 2011-6-1 02:18

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

คลิกนิกยุแถวไหนค่ะ
สวยมากค่ะ เปลี่ยนไปเยอะมาก อยากให้เอารูปปัจจุบันมาลงอีกค่ะ ชอบๆๆ
สุดยอดดดดดดดดดดด
เปลี่ยนเปนคนละคนเลยคะ รองดูรูปอีกนะคะ
สวยมากค่ะ ทำจมูกก่อนดัดฟันจะเป็นไรไหมค่ะ
เพราะเราต้องตัดกรามด้วยแต่รอหมอนัดอยู่ใ
เหมืนคนละคนเลย สวยขึ้นมากครับ
อยากทำปากเหมือนกันจ้ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cavernous เมื่อ 2012-1-15 19:12

u4901031@hotmail.com
สนใจจมูกค่ะ ขอข้อมูลเสริมหน่อย รวมที่ตั้งคลินิกด้วยนะคะ
ขอบคุณค่ะ
จะไปเฉือนเร็วๆนี้เลยแวะมาเก็บข้อมูล ปากสวยมากเลยนะคะ
สวยมากกกกกกก  ขอข้อมูลทำปากกับจมูกพร้อมกันเลยนะค่ะ tookta_unet@hotmail.com
ทำมาทั้งหมดเท่าใหร่คะ ช่วงนี้คลีนิคมีโปรใรบ้างคะ
อยากทราบว่าทำจมูกกับคุณหมอท่านไหน หรือมีคุณหมอคนเดียวคะ
สวยมากๆๆ
สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆ จ้าาาาาาา อยากทำบ้างแล้ววววววว
ปากบนอย่างเดียวป่าวคะ....
ทำปากเท่าไหร่ค่ะ
เปลี่ยนไปเลยจริงๆๆ
สวยขึ้นมากคะ จะไปทำกับคุณหมอเหมือนกันคะได้คิว 13 ธันวา นี้แล้วคะ ลุ้นเหมือนกัน
ตอนนี้หมอทำปากเท่าใหร่คะ
สวยจังเลย อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองบ้าง
สวยมากเรยอ่ะ..
ว้าวๆๆๆๆๆๆ สวยขึ้นมากเลยค่ะ...เปลี่ยนเป็นคนละคนเลย อิอิ
สวยมากๆๆๆๆ เหมือนคนละคนเรยค่ะ
สวยของจริงค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้